Vui Tết cùng PhonGee (xả hàng cuối năm)

Phongee_Phong
6/2/2010 17:24Phản hồi: 140
140 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Azumy
ĐẠI BÀNG
14 năm
palm pre đã unlock chưa mr Phong,hay vẫn để nguyên bản vậy.thanks
Cuối năm rồi...xã hàng đi...
Hehe. Mới lụm con BB flip 8220 của bác Phong xong. Thanks bác nhìu lắm mặc dù mới test hàng được 3 tiếng và cũng lần đầu tiên mua hàng của bác. Hy vọng hàng chất lượng ko phải đổi 😃 và sẽ là điểm mua hàng tin cậy. Chúc bán năm mới mua may bán đắt nhé.
đang khoái con BB 8320, anh Phong có con nào xả hàng luôn không? (Mr. Lộc: 0937.047.741)
AMD
ĐẠI BÀNG
14 năm
Giá tốt quá,chờ khi nào xả hàng macbook pro gọi e a Phong nhé,úp cho ông chủ cực kỳ uy tín nè.
PhonGee luôn bán hàng version mới nhất em àh! 😃

Chắc là còn đó Bác! 😃

hi hi hi .... anh call trực tiếp nha, Phong sẽ cho giá tốt nhất! 😃

Tốt nhất nên bán ra vì PhonGee không chuyên hàng cũ, PhonGee thu lại giá sẽ không tốt đâu! 😃

Dạ, mới nguyên kon! 😃 Giá trên không VAT bác àh : )

Dạ nguyên bản Bác! 😃

Hết hàng rồi bạn! 😔

hi hi hi ... chắc lên chương trình cho cuối năm sau vậy Bác Tuấn nhỉ! 😃
rontre
ĐẠI BÀNG
14 năm
xả thêm đi pak PhonGee uiiiii
Chờ Phongee xả đống iPhone 3GS 32G.
Toàn hàng dữ.
Mới lượm 1 cây ipod touch 8G bên anh.Đang chờ iphone xả hàng để qua lượm tiếp 😁
Anh Phong ui nếu mà wa Tết anh còn Palm pre thì anh có giữ giá như trên đc topic ko anh 😁
anh ơi con Beat by dre còn ko em hốt 1 con xem thử, a có kiếm thêm những loại khác của beat by dr dre ko?
Mới nguyên kon luôn Pak! 😃 Giá chưa VAT theo topic đó! 😃

Nguyên bản Pak àh! 😃

Pak có thể nhờ anh em trên này xác minh hộ hàng của PhonGee 😃

Thanks Pak nhiều! 😃

Hết hàng rồi Pak! 😃

Đang lục kho Pak àh! :d Còn gì cho đi được là cho đi luôn, 1 em ra đi là thêm 1 anh em trên này nhận niềm vui từ PhonGee mà! 😃

Hic...cũng muốn xả lắm mà không đủ hàng bán Bác ui! :D Con Dell Streak Ok chứ Bác! 😃

hic hic... mấy Pak làm quá, em mà tèo là ko còn người phục vụ, hu hu hu :d

uhm... nhớ nick bạn rùi, ưu tiên cho Bạn luôn! :D

Còn đó bạn! 😃

Thanks mọi người nhiều nhiều!
Anh Phong ơi còn hàng Bold 9700 ko em ra đổi con mới ?
Với đại ca thì lúc nào cũng còn hàng! 😁
Cảm ơn anh Phong. Góp ý với anh nên đổi cái hình Avatar khác đi anh, không nên để cái hình Giám đốc Công ty PhonGee quay lưng lại với khách hàng như thế.....Anh tìm cái avatar nào thân thiện, dễ thương như cái hình của em í. Một góp ý nho nhỏ và chúc anh và gia đình sức khỏe, may mắn thành công với Công ty PhonGee trong năm mới.
Ui.... Rất cám ơn Anh đã góp ý em chân thành! Tuy nhiên Anh hiểu lầm thế tội nghiệp thằng em! 😔 Em không bao giờ quay lưng với khách hàng khi khách hàng luôn tin tưởng PhonGee (bằng chứng là các Anh luôn ủng hộ PhonGee đó thôi 😁 )
Vui Tết cùng PhonGee (xả hàng cuối năm)

Đúng như tiêu đề topic thiệt nghen , mình thấy rất nhiều ae vui vì đợt xả hàng này ... qua tết dc chút lì xì chạy lên bác phong gửi vàng 😁
PhonGee cũng rất vui vì đem lại được nhiều niềm vui cho anh em! 😃 Hi vọng năm mới sẽ phục vụ mọi người ngày một tốt hơn! 😃
st.jonh
ĐẠI BÀNG
14 năm
Tiếc quá! Không có cái Dr.Dre có mic 😔
Em nhắm con Magic Mouse nhưng thấy bác giảm ít quá,75$ + 150K ship hàng bằng 79$ niêm yết rồi ;)
Bác không call sớm, ông anh kỹ thuật viên PhonGee vừa bay ra Bắc ăn Tết! Tiếc quá, không thôi nhờ ổng xách ra để bác tiết kiệm được 150k rồi 😔
Hix, chán quá anh Phong ơi, hôm bữa hỏi anh con Magic Mouse ko dc em ra chỗ khác mua, hôm nay anh lại về hàng, giá ngon nữa, huhuhuhu 😔
Hihi, hàng về liên tục mà, thường thì chỉ đợi tầm 1 - 3 ngày là lại có hàng thôi! 😃
Hix, hôm bữa anh nói cháy hàng làm em tưởng lâu mới về tiếp 😔
Bác cho e đăng ký mua con Ipod Touch 8GB nếu còn thì mai e chạy sang lấy. Thanks bác nhiều
Còn 1 em duy nhất và sáng mai chỉ làm việc đến 12h thôi! Bác vui lòng đến trước 11h nha, để còn cài đặt gì nữa thì cài 😃
babykane
TÍCH CỰC
14 năm
Như vậy mới là Tinh tế chứ. Giảm giá như vậy mới gọi là giảm. Ủng hộ anh nhiệt tình về chế độ này. Chúc anh Tết vui vẻ và hạnh phúc.
Cảm ơn Bạn đã ủng hộ!

PhonGee chân thành cảm ơn toàn thể Anh Em TT đã ủng hộ PhonGee trong thời gian qua nói chung và các Anh Em đã ủng hộ cũng như nhận niềm vui từ chương trình giảm giá trên, đem đến sự thành công ngoài dự kiến cho PhonGee. Đáp lại sự ủng hộ của mọi người, PhonGee sẽ cố gắng hoàn thiện mình hơn nữa trong năm mới để phục vụ Anh Em, xứng đáng là điểm mua sắm hàng chất lượng đáng tin cậy của Anh Em! 😃

Năm cũ đã hết, năm mới vừa sang, PhonGee xin kính chúc toàn thể Anh Em và gia quyến 1 năm mới: An Bình, Thịnh Vượng và Hạnh Phúc! Xin kính Chúc:

- Lộc Tài Phúc Thịnh ùa vào trước
Tiếng cười rộn rã khắp gia trang
Xuân về xum vầy cùng hạnh phúc
Năm mới chúc cho vạn ý tường

Chúc Anh Em nào kinh doanh hoặc liên quan đến kinh tế:
- Tiền vào cửa trước,
Vàng vào cửa sau
Hai đứa gặp nhau
Chui vào két sắt

😃

PhonGee Thân ái và Kính chào!
PhonGee_Phong
thanhvo31
ĐẠI BÀNG
14 năm
Anh ơi, bên mình có hàng SE như X2 không? HD2 có pin bự chưa?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019