wf Phone Tools: công cụ quản lý đơn giản, đa năng cho Windows Phone

bk9sw
20/1/2012 15:46Phản hồi: 53
53 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cac bac oi, em cung bi tinh trang bao loi : Windows phone Tool has stopped working, cac bac giup em voi, em cung dung win 7 va co du Net Framework 4.0 roi....
HIcccccccc
Nghĩa là có thể cài các phần mềm có đuôi .xap vào máy hả các bác??? Như Lumia 800 chưa jall cũng cài đc hả các bác
@hieu_david Minh khong dung Nokia nen khong biet, nhung HTC cua minh da JB va cai duoc PM co duoi . xap thong qua wf Phone Tool.
Ban tim hieu them nhe.
@nguyen minh thuy vậy mình nghĩ là ko đc rồi, chỉ jb rồi mới cài đc thôi
@hieu_david Vay ban JB may di, dung Smart Phone la phai voc vach chu???
The moi thay cai hay ban ah?
@nguyen minh thuy tất nhiên dung smartphone phải vọc nhưng cái Lumia chỉ có cai 710 là jb đc chứ mấy, phải chờ thời gian nữa, thank bạn nha
Vay ban JB may di, dung Smart Phone la phai voc vach chu???
The moi thay cai hay ban ah?
máy chưa jb liệu có xài đc cái này k mấy bác, trừ cái cài ứng dụng ra ấy mấy cái khác như load tài liệu vào OK cả chứ, em đang cần nên muốn hỏi do làm biến đồng bộ qua skydrive quá 😃
mình cài mà ko chạy đc bạn ơi. chạy trên w7,w8,xp đều ko chạy đc, cài netframework cũng ko chạy đc, nản. ai giúp mình với
Test luôn thôi nào. Thank chủ thớt nhiều nha.
Cảm ơn chủ thớt nhé.
Nhưng mình gặp phải vấn đề, mọi việc đều thuận lơi, chỉ có duy nhất một cái không thuận lợi:
Khi load file .xap máy báo lỗi:
unhandled exception has occurred in your application. if you click continue the application will ignore this error and attempt to continue . if you click quit the application close immediately
Rất mong bác chủ thớt và mọi người giúp đỡ.
Xin cảm ơn
sao cài đặt kg đươc các bác... cứ báo check online or close progam

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019