Windows 9 sẽ sở hữu Live Tile tương tác, trung tâm thông báo, có bản thử nghiệm vào tháng sau?

Duy Luân
26/8/2014 22:19Phản hồi: 82
82 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tội nghiệp chưa =]]
Win 8 lỗi full disk chối thì thôi rồi,chậm và lag hẳn,còn lại thì ok
các bác cho mình hỏi làm sao gỡ cortana ra khỏi windows 9 vậy, nặng máy quá
@bookofthing Hài nhể. rofl.gif Chưa ra mà đòi gỡ. rofl.gif
@cnd311_xp Hê hê, tự chế win 9 xài tạm
@bookofthing 2578141_rofl.gif
Người ta chạy 9 app mà chỉ có 63%.. nhìn đâu ra mà nói chưa chạy gì. riêng cái chrome là hết 50% rồi :mad:
@BietSoSoThoi Thế này thì sao 😁 :
@BietSoSoThoi App của win thì tác dụng gì. Thử chơi 1 cái game nào xem thì biết. Ví dụ LMHT xem. Bảo đảm bị 100% disk chắc.
@cnd311_xp vãi. 8 cái cốc cốc đang chạy. cốc cốc là chế biến từ chrome. xài nó có ngày mất hết acc :p
@BietSoSoThoi Thế mới sợ. 😁:D:D:D:D:D Máy cùi. CPU Core 2 Duo, RAM 2 GB. Chừng đó thôi :D:D:D:D:D:D
nếu vậy là laptop len win 9 sẽ ko còn chơi dc game cài từ store nữa hay sao?
mình đang chơi asphalt, thu nhỏ temple run, mở word, nghe nhạc với duyệt web đó bạn 😃
Tuyệt quá, ra win 9 bản thử nghiệm nhanh thôi để anh em up lên dùng cái.
shadow_sky
ĐẠI BÀNG
10 năm
😃😃
bạn nào chơi lol chắc chắn sẽ không hài lòng với windows 8.1 )) nguyên nhân duy nhất mình về windows 7.
h dùng w7. vài năm nửa .w8 thông dụng thì lên w8.. HJH
Cũng có thể tại mình ko chơi LMHT nên ko biết về cái lỗi 100% disk đó, thấy chơi asphalt, Need for speed ko bị lỗi này
mình dung win8 chẳng có gì chê nó cả, chỉ có thanh charm hơi chậm chạm và phần show all app ngoài start khó nhìn thôi. nếu bổ sung thê notifier và khắc phục thêm mấy phần đó thì quá tốt
hóng tiếp thôi
Mấy bạn xàm lồ* quá xài mịa nó treble boot cho mượt shit đỡ phải bàn tán nhiều thích dùng win nào thì dùng.
nhuduy2008
ĐẠI BÀNG
10 năm
mình thích điều này
dùng windows 8 vs 8.1 một thời gian rồi quay lại dùng windows 7 mới thấy đồ cũ nó tù như thế nào..

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019