Windows Phone 8.1 Update 1 sẽ hỗ trợ thiết bị tối đa 7", có tính năng nén hệ điều hành

Duy Luân
28/7/2014 22:53Phản hồi: 96
96 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hthmobile
TÍCH CỰC
10 năm
Hy vọng WP ngày càng phát triển, kéo theo các nền tảng cùng phát triển. Anh nào kém sẽ bật bãi, người dùng hưởng lợi.
tại sao MS cứu giới hạn wp rồi sau mỗi update lại mở thêm 1 ít như, như android màn hình nào cũng đc, độ phân giải nào cũng chơi
giờ thím nào muốn chuyển qua wp thì tối thiểu con 920, con này rẻ full cảm biến nên cập nhật ko sợ thọt 😁
Vẫn yêu Windows Phone hơn tuy ít game và ứng dụng.
@Ku Nai love
Sài wp thì sẽ học được tính nhẫn nại (nói đúng nghĩa là hóng dài cổ =))) ), nhưng khi mỗi khi được update thì sướng gì đâu :v
h102t
ĐẠI BÀNG
10 năm
Từ ngày sài WP sức khỏe mình xuống hẳn, đêm nào củng thức khuya chờ cập nhật (vì bản cập nhật thường ban đêm) chờ hoài không thấy cyan đâu. Không biết khi nào mới 820 của em đây. Còn dung android làm gì có được cảm giác chờ đợi như wp
tso
ĐẠI BÀNG
10 năm
hóng vì wp cập nhật liên tục, android có đâu mà hóng với đợi, ios thì đến hẹn lại lên thôi.
Mấy anh android nhiều khi bị mấy anh ấy không thèm cập nhật room thì ngáo luôn.
d_chien90
TÍCH CỰC
10 năm
Phán như đúng rồi

Vậy thì còn gì đặc trưng của wp nữa!! Như thế nó sẽ không ổn định như android thôi. 😁

Bạn có thể ngủ, mai hoặc ngày kia cũng có thể cập nhật được mà!

Nhưng sao lại giới hạn tiệm cận nhỉ? Thắc mắc quá!!!
  • Mọi máy Windows Phone 8.1 Update 1 bắt buộc phải có cảm biến tiệm cận (để tự tắt màn hình khi đưa máy lên tai nghe điện thoại). Hồi Windows Phone 8.0, cảm biến này là tùy chọn.

Rầu xong, quá nhọ cho bạn 630, có mục cải thiện hiệu năng cho máy cấu hình thấp mà bắt có cảm biến tiệm cận mới cho xài :v. Bạn Microsoft troll cú này đau quá :'(
@Nguyen Dinh Tai nó vẫn cho lên bình thường, khổ, người ta chỉ nhắc tới những máy sau WP8.1 update1 thôi
minh wp hien dai nhi. dg xai android lag waaaaaaaaa
Xel Naga
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cho mình hỏi là những máy Wp nào được trang bị cảm biến tiệm cận?
Xel Naga
ĐẠI BÀNG
10 năm
Này, cho mình hỏi là Lu520 có cảm biến tiệm cận không vậy? Hoảng quá, máy mà không được lên thì biết làm sao đây?
d_chien90
TÍCH CỰC
10 năm
@Xel Naga Yên tâm, chắc cũng sắp được bỏ rơi rồi 😁:p
Xel Naga
ĐẠI BÀNG
10 năm
May quá, không sao cả. Máy Lu520 của em có cảm biến tiệm cận. Không sợ bị bỏ rơi rồi. Làm em hết cả hồn.
Chờ có 1 con windows phone rồi tét thôi 😁
Từ ngày mua con 920 cho gấu, chưa đc update cái gì. Mà mua xong thấy mọi người k nói về 920 nữa.
Lý do là đây, quá buồn cho 1 con hàng đc tung hô khi mới ra đời

UOTE="mrhduong_note2, post: 42726083, member: 1412610"]Từ ngày mua con 920 cho gấu, chưa đc update cái gì. Mà mua xong thấy mọi người k nói về 920 nữa.[/QUOTE]
Ly
mới mua 630 mà nghe tin này như là sét đánh ngang tay, làm ra 630 ko có tiệm cận bán cho khách hàng xài bây giờ ko cho update. mình fan nokia nếu ko ko bao giờ mình xài windowsphone
mới mua 630 mà nghe tin này như là sét đánh ngang tay, làm ra 630 ko có tiệm cận bán cho khách hàng xài bây giờ ko cho update. mình fan nokia nếu ko ko bao giờ mình xài windowsphone

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019