Windows Phone 8 không ảnh hưởng nhiều đến doanh thu của Lumia

bk9sw
19/7/2012 16:23Phản hồi: 276
276 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đừng nói họ là thánh, hãy nói họ là những CEO tương lai, sẽ đưa VN chúng ta lên mây xanh😁:D:D
Đọc thì đọc thế thôi, sống hay chết đợi wp8 ra rồi hãy nói 😃
rockievn
ĐẠI BÀNG
12 năm
tôi cũng là ng mua lumia sau khi wp8 giới thiệu đây chả có gì lăn tăn cả, trước sau gì mình cũng đổi đt mà cứ trải nghiệm wp7.5 truớc rồi tính sau. Diễn đàn tốt wá nhỉ vẫn gõ tv đc nè
hoangdo123
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tin tốt trong rất nhiều những tin không tốt đây, vẫn giành cho Nokia một cảm tình đặc biệt!hé hé...
dangphi95
TÍCH CỰC
12 năm
cố lên nào No...iu No lắm lắm 😆😃)😃)
đâu phải cứ winphone 8 là tốt, biết đâu winphone 7 cũng đã đáp ứng được nhu cầu của người dùng.. vẫn luôn ủng hộ Nokia, đặc biệt là dòng Lumia
J_Tuan
CAO CẤP
12 năm
The Dark Knight Rise 😃 . Siêu anh hùng trở lại đi nào :x
mấy đứa thấy nhà người ta sắp phá sản mừng lắm hay sao mà nói ngụy biện k biết nhà mấy đứa sắp phá sản mà bán được 1 sản phẩm hot nhiều khi còn đái trong quần đó No k vực đậy được k biết mấy đứa đc gì k mà sao nói năng thấy bực
losbancos
TÍCH CỰC
12 năm
đã có vài tín hiệu vui rùi đó cố lên anh NO
SilverA
TÍCH CỰC
12 năm
3-6 tháng nữa: N9-6t Lumia 800 7t Lumia 900 8t
1em WP8 giá rẻ 3.7-3.9in 6-7t
1 em WP8 3.7-3.9in 9-10t
1 em WP8 4.3-5.5in 11-12t.
Kiểu gì cũng bán chạy thôi. Ae Nokia Fan ko phải lo! @@
Quan trọng là bà mẹ thất bại này có đứa con để thành công không!
Hay chỉ là hồi quang phản chiếu như người ta thường nói.
Sent from my LT22i using Tinhte.vn
Boyzvupro
TÍCH CỰC
12 năm
vẫn tin tưởng vào nokia và lumina 800 của mình, nokia cố lên( thấy nokia support ng dùng tốt nhất rồi, bọn ss, htc, ... ra sản phẩm mới nhiều quá mà quên mất 1 số mẫu đt)
bán WP trước đục 1 tháng thì cũng kiếm khá đấy nhỉ?
manlvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
trung thành với nokia
ko lên WP8 mà đâm đầu vào mua kể cũng hài thật
@datinhkiemkhach2010 Thế bạn nhìn xem có bao nhiêu máy Android lên đc 4.1 mà vẫn đầy ng đâm vào mua đấy ??
P/s: t đang dùng android nhá, cũng k lên đc 4.1 nhá 😆
@hoan_tbd45 những dòng ko lên đc 4.1 chủ yếu là dòng tầm trung, sx cách 1-2 năm, đằng này đến Lumia 900 ko lên đc thì hết chỗ nói
@datinhkiemkhach2010 Bạn theo dõi tinhte cũng thấy việc nâng cấp hđh android cho 1 đt không hề nhanh và đơn giản >> nhiều sp mới ko đc lên HĐH mới nhất, nếu có thì cũng rất chậm (có khi là cả năm trời)
Lumina900 ko thành công thì sẽ có Lumina901-910-920...
Mua L900 bây giờ thì không thực tế lắm nhưng đến cuối năm thì có thể sẽ khác nhiều.
@datinhkiemkhach2010 Đc thay thế lên 7.8 mà bạn. Chức namg tương tự nhu trên w8

Sent from my LT22i using Tinhte.vn
@datinhkiemkhach2010 mấy bác không biết thì dựa cột mà nghe nhé. wp7 không hỗ trợ đa nhân mà wp8 yêu cầu đa nhân nên không lên được wp8 là lẽ đương nhiên
nokia sẽ thành công mà, vượt mọi khó khăn đê
vitxiem02
TÍCH CỰC
12 năm
Có ảnh hưởng nhiều là khác, khi wp8 ra mắt nếu giá tương đương với Lumia bây giờ thì ai mua nhữn em Lumia nữa
Nokia Lumia 1001 sẽ làm mưa làm cho cho xem... ty cho Nokia la mãi mãi...
diablogt
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hôm qua ngồi dùng con N9 sd Meego, phải nói là tuyệt vời, hơn hẳn WF7 luôn.

Vẫn luôn hi vọng Nokia trở lại thời hoàng kim với W8 để giá đt rẻ đi chút, nhưng mà nếu Nokia chết cùng W8 thì cũng chỉ có thể tự trách bản thân thôi.
@diablogt Nếu wp8 chết thì Nokia còn phương án B là chuyển qua Android mà bác,dù sao cũng có ấn tượng tốt với Nokia từ thời Symbian thống trị
@diablogt uk Nokia bị max hay sao ý Meego ngon thế mà chã phát triển típ chạy wa WP Meego mà phát triển tiếp bảo đảm Nokia sẽ là số 1 trở lại cho xemo_O

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019