Windows Phone Marketplace hiện có trên 40 ngàn ứng dụng

Didu
19/11/2011 15:12Phản hồi: 100
100 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hài lòng với những gì mình đang có :eek:
CỐ LÊN nào chỉ còn 410000 ứng dụng nữa thì sẽ = iOS bây giờ và 200000 ứng dụng nữa sẽ = android
Cách nói chuyện của một tiểu nhân. có chê wp ít ứng dụng hơn 2 ông kia thì nói thẳng ra ko cần đá đểu vậy đâu.
CÒn ông thì pro gớm, đó là sự thật thì nên thừa nhận đi
thì mình thừa nhận, đó là sự thật hiển nhiên rồi còn gì, nhưng với mình 40.000 ứng dụng là quá đủ rồi. với lại mìh sài wp7 mango thấy thích hơn iOs với android nhiều (ý kiến cá nhân)
haimap87
TÍCH CỰC
12 năm
Đương nhiên những người sử dụng WP luôn nhớ. Và họ cũng nhớ rằng WP là nền tảng có tốc độ tăng trưởng của ứng dụng nhanh nhất trong các nền tảng. Bạn không thích thì cứ lượn đi. Mở miệng phát ngôn xỏ xiên như 1 thằng nhỏ mọn...
Cũng nhiều đấy chứ? 😁
Bàn phím gõ tiếng việt kiểu telex nữa...
Toàn ứng dụng nhảm nhí

100 cái thì có 1 cái xài gọi là ổn....
với mình ứng dụng kô cần nhiều quan trọng là hiệu năng của ứng dụng đó. Cài nhiều chỉ tổ nặng máy chứ làm gì mà khoe nhiều với ít. Ửng hộ nokia+mS chậm mà chắc.
bilyntth
TÍCH CỰC
12 năm
Có những bé gái chê : WP7 ít ứng dụng quá.thua IOS và android.Chả hiểu bé có hiểu là 2 thằng đó ra đời cả 4-5 năm trước không nữa ........

đúng là trên cánh đồng không thiếu những con bò đang gặm cỏ

chả hiểu sao bò bố lại ngồi khóc than rằng : Sao con tôi sinh đã được 1 năm rồi mà sao nó chẳng lớn bằng thằng anh nó đã sinh ra 4 năm rồi nhỉ ........

Chúa đang ăn bánh tráng trộn gần đó đá đểu 1 câu rằng : Lúc sinh ra mày sao tao lại đặt tên mày là bò nhỉ ? đúng là ngu như bò

IOS :thì đóng kín như bưng,nếu mà ko bỏ tiền mua phần mềm,hoặc crac,k ..... thì chắc phần mềm free-mà ngon của nó cũng như là lá xanh trên Nam Cực vậy

Android : Ngon thì có ngon,công nhận,nhưng độ ổn định thì còn xanh và non lắm ..xài mà phải Force Close hoài.đúng là ..bull shit
warnbroom
TÍCH CỰC
12 năm
nghe hấp dẫn quá, mình cũng đang nhắm HTC Radar, mang về vọc thử WP7 thế nào. Trước kia cũng đã từng mê mẩn Windows Mobile
con số không thể không để ý nhé iOS và android
sự cạnh traanh đang dần khốc liệt
Cán mốc 60.000 vào cuối năm nào
lamgia2008
ĐẠI BÀNG
12 năm
trong tầm tay của Steve Ballmer
wp đag dần chiem lĩnh. wp, symbian, bb os la 3 hdh có net khac biêt nhat. hehe hi vog cả 3 cùg ptrien mạnh
Đang dùng WP, thực sự là còn nhiều cái chưa hài lòng về WP nhưng cũng có nhiều mặt hài lòng. Trong đó có phần Application. Có lẽ nhu cầu của mình hơi ít 😃
Nhiều nhưng toàn cái đâu đâu ý. Mình ko nói riêng gì wp7 mà ngay cả android cũng vậy, những cái app ảnh xxx thì đưa lên làm gì ko biết.

---------- Post added at 08:55 PM ---------- Previous post was at 08:52 PM ----------

Hahaa. Mình đi wave cũng sướng hơn đi sh nhiều, ý kiến cá nhân thôi.
iOS cũng vậy chứ nói ai. nói chung hdh nào mình cũng thấy vậy àk có những app kô cần thiết nhưng quan trọng là MS, apple quản lý chặc hơn android.
giao diện metro hướng đến sự đơn giản nhanh chóng , k bóng bẩy , bác thích bóng bẩy thì về soi gương đi 😁 người thiết kế có cái triết lí của họ đấy

cam đoan chưa bao h cầm trên tay 1 con wp nào 😆 cái này chắc vừa hóng thông tin qua loa ở đâu về phán bừa đây mà =_+

oh , ngụy quân tử 😃))))) m cười vào mặt bạn

ps : focus sắp có cách chuyển sang android như hd2 đấy các bác ạ :D
Có lẽ cái giao diện này k hợp vs mình 🆒. Mình thích cái giao diện của IOS, đơn giản mà tiện dụng (Mình k phải fan Apple nha), tết này sẽ tậu 1 e 4s :bounce:
Hiện tại iOS 5 chỉ cho phép 2 widget hoạt động: Thời tiết và Giá cổ phiếu. Và để xem thông tin từ 2 widget này thì bạn phải vào Notification Center. WP7 thì lại khác. OS này có các Live Tiles ngay trên màn hình chính cập nhật các thông tin theo thời gian thực. Bạn chỉ cần ngó qua màn hình là có thể xem được hết các thông tin mới nhất. Live Tiles thực sự rất hữu ích và lại còn không tốn pin nữa.Nói về giao diện thì mỗi ng một quan điểm . E k dám hơn chê , nhưng về tính tiện dụng thi wp hơn đấy bác ạhttp://www.winphoneviet.com/forum/threads/3742-So-sánh-iPhone-và-Windows-Phone
wp cùi bắp. android numberone
lại 1 nick mới lập
kệ cha tao, biến
não phẳng, ko thích wp thì đọc tin rồi đi ra thôi, comment bậy bạ ở đây làm chi 😆
hightecher
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhìn cái ảnh của chú e cũng cùi bắp không kém, dùng thêm iot đi chứ, nhìn mắt chú cứ bệnh bệnh
Có lọc : 10k ứng dụng 2 tháng....
nếu ai có biết đến nguyên lí 80/20?
20% số ứng dụng sẽ chiếm đến 80% lượt tải về.
nếu wp phát triển sau? phải tập trung vào 20% đó. và trên thực tế số lượng ứng dụng được dùng nhiều còn ít hơn cả 20%
ngay trên máy các bạn mà có 100 game thì các bạn cũng chỉ thường chơi khoảng 5 game là cao rồi. =)) còn 95 game để làm cảnh =))
Tăng lên là điều hiển nhiên thôi. Hệ điều hành có tương lai rất sáng mà lại 😁
Mình đã sài cả wp và android, và thực sự là thích wp hơn rất nhiều, chứ ko phải như dùng wave và sh để xoắn người khác đâu bạn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019