Windows Phone Marketplace phiên bản web chính thức hỗ trợ Việt Nam

Thảo luận trong '[WP] Tin tức - Đánh giá' bắt đầu bởi bk9sw, 3/5/12. Trả lời: 133, Xem: 27079.

1. anhthy1510

anhthy1510 Thành viên

Em đã thử reset lại máy, tạo tk windows live mới lun, nhưng khi set up Location/region thì ko có Vietnam. Chờ thôi!
    ljonh3art thích nội dung này.
  2. anhthy1510

anhthy1510 Thành viên

Bạn ơi, bạn thanh toán bằng ngoại tệ sẽ bị ngân hàng tính phí chuyển đổi và phí nho nhỏ khác nữa đó. Mình làm ngân hàng nên mình biết. 0,99$ cộng thêm chút phí thì cũng như nhau đó bạn.
    ljonh3art thích nội dung này.
  3. ljonh3art

ljonh3art Thành viên

ức chế nhất cái thằng MS này là không có location ở Việt Nam, làm như trên bản đồ của nó éo có VN mình.
    anhthy1510 thích nội dung này.
  4. anhthy1510

anhthy1510 Thành viên

Bình tĩnh a e ơi! haha. sôi động quá ta!
  5. allin0n3

allin0n3 Thành viên

hi vọng MS sớm hỗ trợ cả language VN, thêm bộ gõ và giao diện tiếng việt :D
  6. ngthanhngan

ngthanhngan Thành viên

Oh yaaaa.Cuối cùng vn cũng được xài.Mừng cho ae wp nhé
  7. ttbinh213

ttbinh213 Thành viên

Đem cất hết WP và tủ khoá lại, 2 tháng nữa đem ra xài khỏi ức chế :D
  8. inconsolable1910

inconsolable1910 Thành viên

có vn là tốt rồi
  9. biniiillliii

biniiillliii Thành viên

ôi trời ơi vậy à các bác thương gia bán cắt cổ thế ba mình bên mỹ bảo ở at & t bán nhưng hếtn hàng bản hợp đồng rồi .chán nản quá mua 12 củ mà không unclock luôn thì đập đt đi cho xong :( mình đang máu em ấy mà khổ quá
  10. MyopicWorm

MyopicWorm Thành viên

Hàng hot về đây lun bị đẩy giá mà bạn, thế thương gia mới lời chứ hehe.
    Bạn mua bản contract cũng đâu dùng dc ở đây? Mình mua rồi, hàng đang trên dg về, đang dò xem chỗ nào unlock dc không bữa h.

Có mấy bác ngoài HN nói unlock với giá 1t2 - sure có code (mình ko biết cái xác suất là bao nhiu % mà sure dữ) vì đã google hết tất cả các trang unlock của nc ngoài, chat lun cả với tụi nó mà vẫn not available at this time thế mà chẳng biết sao mấy bác VN mình make sure dữ.
  11. biniiillliii

biniiillliii Thành viên

đâu bác nào unclock được vậy bác mình chưa thấy bác nào ở hà nội to mồm unclock đươc lumia 900 . mình ở hà nội nè . tối hôm kia mình mờ cả mắt tìm ở mấy trang mạng mỹ mà chả thấy diễn đàn nào hay hacker naò to mồm phát biểu unclock được lumia 900 mà mấy bác ở việt nam cụ thể là hà nội đã to mồm unclock được . :D mình thấy các bác ấy đỉnh của đỉnh . không thì mình đã bảo ba bên đấy cố mua cho em 900 bản hợp đồng ở at & t rồi . kể cả cháy hàng thì khi nào có chắc cũng mua được bên đấy nó coi trọng người việt nam lắm bạn à :D
  12. MyopicWorm

MyopicWorm Thành viên

http://giaimadt.com.vn/20120417805/...nokia-lumia-900-bang-code-khong-thao-may.html

Link đây, hôm qua mình gọi thì bảo tầm 1-2 ngày là có code thôi giá 1t2.
    Nghe cũng khoái =]] nhưng ở trong nam, chuyển khoản cho bác ấy xong không unlock dc mình hốt nguyên con à.
  13. caillou

caillou Thành viên

Tin vui đây nhưng WP ko chính thức trên HD2 của e ko bít có mua đc ứng dụng ko nữa.
  14. aefi_xp

aefi_xp Thành viên

sao lại 1,2 triệu, lock ko đắt đến mức thế mà hàng at&t cũng unlock ngon lành hết, chỉ cần từ 1 đến 2 tiếng
  15. aefi_xp

aefi_xp Thành viên

hàng unlock ngon lành bạn à, giá thì ko đến 12 củ đâu
  16. aefi_xp

aefi_xp Thành viên

cái này phải mua code, chứ việt nam thi chưa unlock được bạn à? mà hình như sài gòn có cửa hàng unlock được đấy
  17. cothach

cothach Thành viên

Thêm phí chuyen đổi ngoai tệ vẫn rẻ hơn. Mình mua Angry bird la 0.99 usd, tổng cộng tiền phải thanh toán là chưa đến 22ngàn nữa
  18. MyopicWorm

MyopicWorm Thành viên

Thế bác giúp em tìm chỗ nào 1-2 tiếng có code đi, nếu ko quá 1tr số tiền dư lại e gởi bác coi như xíu lòng bác giúp em. Hàng của Rogers mới có unlock code trong vòng 1-2 tiếng bác ạ. AT&T thì hiện tại chưa có. Model các dòng máy khác thì may ra có code như bác nói trong 1-2 tiếng.

Còn Lumia 900 thì ko thể nha bác.
  19. Dzuman

Dzuman DZuman

Giá mua ứng dụng có vẻ cao nhỉ
  20. aefi_xp

aefi_xp Thành viên

thế thì gửi imei đây mình mua cho nếu có mình báo cho