[WP7] 6 tháng nhìn lại và những định hướng cho tương lai

Thảo luận trong '[WP] Tin tức - Đánh giá' bắt đầu bởi babybungbu, 22/4/11.

1. binhxii

binhxii Thành viên

Mình nghĩ có lẽ đa số người chê WP7 là chưa thực sự dùng WP7 hoặc dùng chưa kỹ. Trước kia mình cũng không thích WP7 lắm nhưng mới dùng em HD2 chạy WP7 có mấy ngày mà đã cảm thấy rất Ok rồi, tuy còn nhiều hạn chế, nhưng chắc chắn sẽ có các bản cập nhật để hoàn chỉnh hơn, chỉ mong MS đừng chậm quá thôi.

2. kenjilou2711

kenjilou2711 Thành viên

Hiện tại đang dùng Dell Streak và HD7

Thật sự là quá hài lòng với những gi mình có

Lúc trước đã 1 thời tôn sùng iPhone,nhưng mà giờ thì chia tay rồi

WP7 cần phải phấn đấu nhiều hơn nếu muốn vượt qua iOS và Android

3. liemstar

liemstar Thành viên

Nói về wp7 thì nó mất điểm về cách cài đặt phần mềm, ko hỗ trợ thẻ nhớ và giao diện. Chứ ứng dụnp wp7 cũng đang phát triển khá tốt nhất là ứng dụng của tom_codon đó, giao diện rất đẹp.

4. hoàng_241

hoàng_241 Thành viên

wp7 ra sau là 1 lợi thế , khắ phục các lỗi của các hdh ra trước .

5. ThunderDragon

ThunderDragon Thành viên

1. E sử dụng iP được 4 năm rồi bác ạ. Từ hồi tháng 9/2007 lúc mới có JB iP2G = phần mềm ;) Rất hiếm khi e bị tình trạng đơ khó chịu như thế với iPhone.
    2. HD7 này là máy mới mua, nguyên seal chưa có cài gì hết! ;) mà của con gái sử dụng nữa.... e mượn vọc 1 ngày... nhận khoảng 10 cú điện thoại thì hết 1/2 là bị đơ... chờ khoảng 5 giây sau hoặc tắt màn hình bật lại thì mới được ;)

6. realisreal

realisreal Thành viên

Những màn hình cảm ứng của HTC và Motorola mới bị thôi, bác có bỏ vào túi quần không?

iphone thì không bàn ở đây.

Nếu bác không bỏ vào túi quần mà bị thì thua rồi? Có thể máy bị lỗi gì, mình xài HD7 không bị như vậy, chỉ khi bỏ vào túi quần mới bị thôi.

7. Speed_Master

Speed_Master Thành viên

MS làm hdh riêng cho tablet là hợp lý rồi :D. Ủng hộ. Dù sao giờ vẫn đang thik android hơn. Nhưng sẽ mua 1 chiếc nokia chạy WP7 :D

8. thienthanh6789

thienthanh6789 Thành viên

các hdh ăn thua nhau ở những điểm như thế này. vậy bác tự ép mình rồi.

---------- Post added at 08:29 AM ---------- Previous post was at 08:27 AM ----------

nếu vậy thì nói làm j nữa. xài dt mà khó khăn như bác thà xài 1200 muốn làm j làm còn sướng hơn. ai cũng như bác chắc dt ko cần phải cạnh tranh nâng cấp làm j. mà dt ko bỏ vào túi quần thì bỏ vào j bác? áo ko có túi thì bỏ vào đâu? bỏ vào ống quần à(đừng nói là xài dt này thì phải có túi nhái bên hông)

9. LIENHUONG

LIENHUONG Ngôi Sao Tử Thần

Lợi thế đâu chưa thấy nhưng toàn hạn chế :D

10. 9000Rogers

9000Rogers Thành viên

Anh Em nào ít xiền như mình là cứ nằm đợi đến khi nào WP7 có những con giá 3 triệu thì mua về dùng chơi.Hê hê

11. austindang

austindang Thành viên

Hix, càng lúc càng hung hãn :(

12. thamtubuon

thamtubuon Thành viên

Có thể nó được MS hỗ trợ giảm giá để kích thích người dùng chăng?

quat_mo_may thích nội dung này.
  13. hoàng_241

hoàng_241 Thành viên

thank bài viết .......................