Xe máy 3 bánh

ngoc88bkc
3/4/2014 16:31Phản hồi: 12
Có bác nào biết trên Hà Nội có chỗ nào cung cấp xe máy ba bánh cho NKT không ạ? Mình đang có nhu cầu tìm mua 1 chiếc, vì mình có 1 chiếc xe chế từ xe click thành 3 bánh nhưng hay bị xảy ra sự cố khi đang chạy. Mình muốn tìm mua xe 3 bánh nguyên đai nguyên kiện cho an toàn và ít khi bị hỏng hóc. Cảm ơn các bác nhiều.
12 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Xe 3 bánh của hãng đắt lắm bạn à, nên cân nhắc
xe ba bánh hãng mắc. Mà bác chế làm sao mà lại hay trục trặc vậy?
Mình chế ở bên Gia Lâm, đi trên đường bị chết máy không sao đi được phải gọi xe cứu trợ đến họ trở đi cho. Xe mình đi gặp sự cố mất 2 lần rồi còn chưa kể đến sử chữa nữa. hix. đi thế thấy nguy hiểm quá
Bác nghiên cứu xe máy điện 3 bánh xem sao? Người già yếu hay khuyết tật mình thấy xe 3 bánh điện có vẻ hợp lý hơn.
Nếu bạn không ngại chi phí thì có thể xem qua Piaggio Mp3, xe chính hãng nguyên chiếc, chúc vui vẻ
Theo mình bạn ko nên mua xe nguyên chếc sẽ rất tốn kém, bạn nên mua 1 chiếc xe ga rồi thuê thợ cl 3.jpg cl 3 b.jpg cl 3 b;.jpg cl 3banh.jpg gia công thêm bộ chuyển động bánh sau sẽ rẻ hơn rất nhiều.Mình cũng chơi xe độ nên có thể giới thiệu cho bạn nơi là xe 3 bánh.Xưởng chuyên gia công xe side car nên trình độ kỹ thuật kinh nghiệm đều đảm bảo,đây là vài sản phẩm mà xưởng đã độ lên từ chaly
Các xe này đều đc kiểm chứng bằng các cuộc dã ngoại với cung đường Tây Bắcnên đảm bảo về an toàn và sự ổn định.Trong đó chiếc xe màu xanh cũng làm cho 1 người khuyết tật ở Thị xã Sơn Tây con 1 vị lãnh đạo. facebook
biển hiệu.jpg của xưởng là : Trung Khánh motor bạn có thể vào tham khảo nhé
Cảm ơn các bạn. Nhưng nhìn những loại xe trên cồng kềnh quá bạn a. Mình muốn tìm loại xe gọn, không hỏng hóc mấy là được. Vì mình là con gái mà, xe cồng kềnh khó dắt và vào ngõ nhỏ cũng ko vào dc
mutang1967
ĐẠI BÀNG
10 năm
chắc chỉ có độ từ click lên thôi bạn à.Hoặc seach thử cái xe này xem Honda Gyro
Minh ko bảo bán độ thành sidecar mà đưa hình ảnh dẫn chưng cho bạn biết là thợ có thể làm đc theo ý của khách mà.Chứ độ 3 bánh để đi lại chư có phải độ đi chơi đâu mà làm thành sidecar có thuyền
mutang1967
ĐẠI BÀNG
10 năm
@bongxu_79 độ luôn sidecar cho máu ạ 😁
@bongxu_79 Xe đó khủng quá bạn ạ, không hợp với con gái. Mình muốn 1 con xe gọn hơn 1 chút
xachtayusa
ĐẠI BÀNG
10 năm
BBan
Bạn đọc kĩ trước khi trả lời nhé. Ý của bạn bongxu_79 là bạn có thể đến địa chỉ đó để đưa ra yêu cầu độ chế. Theo mình bạn muốn xe gọn thì chỉ độ chế đc thôi, xe 3 bánh nguyên bản của các hãng làm khá đồ sộ, ko nhỏ gọn tí nào đâu, giá cũng khủng nữa. Để tránh trục trặc thì bạn nên độ 2 bánh trước, vừa vững vàng an toàn hơn mà vừa ổn định, ít bị sự cố hơn so với độ 2 bánh sau.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019