Xem tivi miễn phí trên N96

trumxaoke
18/5/2009 5:54Phản hồi: 52
Mình đang dùng N96 ,có chương trình tivi di động nhưng mình chỉ mở được 4 kênh (VTCs,VTC1,I-TV,VTV1).Mấy kênh còn lại bắt phải đăng kí của VTC,ko biết có pro nào có cách bẻ mấy cái đăng ký này hok.4 kênh này coi rất ok,hình ảnh cực đẹp ,free hoàn toàn ko tốn phí GPRS hay thuê bao gì hết 😁
Mình đã dùng Skifire nhưng ko thix cho lắm do phải xài GPRS hoặc Wifi và lúc kết nối hơi rườm rà :mad:.Nhờ các cao thủ cho mình ý kiến tham khảo nhé.Thanh kìu ae trước hén :p
52 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cái chương trình của bạn tên gì vậy? share lên cho ae đc ko?
Ko đc😁. Chương trình tên MobileTV 😃
cái này mặt định có sẵn trong máy bạn ơi.Ko phải phần mềm đâu :p
Cai nay chi cho N77, N92 va N96 thoi. Xin loi Trùm Xạo nha! He he!
hihi cái này là hỏi thiệt đó bạn hiền,đừng nhìn nick mà hiểu lầm :p
Mình dùng N96 coi xem tv 13 kênh VTC thôi. Mua Thẻ Card VTC Mobile 500k được thêm 13 kênh. 1tháng phí 120k :no6xn:

đọc đây và đăng ký: http://mobiletv.vtc.vn/
hihi em biết cài vụ án đăng kí bên VTC rùi,tốn tiền lắm.Em post thử coi có đại cao thủ nào có cách bẻ khoá ko thui.Chứ bỏ nhiêu đó tiền ra thà coi trên PC thì hay hơn :p
longntt105
ĐẠI BÀNG
14 năm
n96 pin sài thì ....mà coi tivi thì ^^!
A DAT
ĐẠI BÀNG
15 năm
máy của em cũng vậy coi 4 kênh free
ủa máy của bạn coi có hay bị treo cứng ngắt ko dậy,sao máy của mình treo hoài,coi cái này nó hao ram kinh khủng
Nửa tháng nay rồi VTC mobile đang gặp sự cố về đường truyền nên 4 kênh miễn phí và 12 kênh thuê bao đều không bắt được sóng đâu nha! Bác nào bắt được TV ở Hà Nội em xin bái làm sư phụ, các tỉnh miền nam thì em chịu!
mình cũng dùng N96 và xem TV thì tốt ko thấy giật tí nào cả có khi máy bạn lởm rồi
acaica
ĐẠI BÀNG
15 năm
hjx, máy mình tự nhiên ko xem được 😔(
3 ngày trước còn xem nét, h sờ vào thì nó hiện lên dòng chữ :
Unable to set programme guide. Star without live (YES/NO)
chả hiểu j` :(( ai biết xin chỉ giùm mình
Vui lòng bạn đọc lại VTCmobile
uhm mình cũng bị như vậy không xem được TV nữa nản luôn
bác nào biết cách khắc phục chỉ mình với
bác nào biết cách khắc phục để xem lại tivi chi cho e với.mới mua con N96 mà lại không xem được tivi nản quá
Bạn phải chờ đợi thôi, khi nào trạm phát sóng và đường truyền tại Hà nội ổn định sẽ có thôi, tôi thuê bao rồi mà không dùng được đây này.
Sao máy em không coi được nhỉ? em cũng đang sài N96
seller
ĐẠI BÀNG
15 năm
Bây h có cách nào xem tv free trên n96 0 các anh? biết share em với 😔(
Thông báo! Thông báo!Đã xem được TV trên N96 rồi nha! Vừa test thử rồi, lại ngon nhu hồi nào! chúc các bạn vui vẻ!
thanh59
TÍCH CỰC
15 năm
mấy bửa nay chỉ xem toàn bằng wifi không,bây giờ xem lại được củng ok.THANK BẠN NHÉ.
xem bằng wifi bằng cách nào vậy , n96 giờ xem đc 13 kênh rồi, xem đc như tivi cáp sướng biết mấy haha
Xem 12kênh thích thật,chẳng mất 1 xu nào.
uh.em dùng n96 thật sự chưa bị 1 lỗi nhỏ nào cả.dùng tốt lắm.xem tivi hết cả pin mà không giật hay treo tí nào.e cũng mới up lên 30.033, bác nào mà biết cách hack thì chỉ giúp e với
A DAT
ĐẠI BÀNG
15 năm
uH.Dạo này xem được cả 13 kênh nhưng sao mỗi kênh chỉ xem được 30".máy em cũng up lên 30.033 rùi.
có bác nào bị như em không?
bác xem lại.chứ em xem cả bộ phim chẳng bị sao.chỉ có ghét là mạng nó kém.xem càng tầng cao thì tỷ lệ mất tín hiệu kém hơn
các bác có biết tại sao N92 của em vẫn không xem được không....? chan quá
mình chẳng cần đang kí củng coi dc 13kênh nè
cho hỏi có ai ở hà nội xem được tivi trên N96 mấy hôm nay không
acaica
ĐẠI BÀNG
15 năm
lâu lắm rồi ko xem đc. chứ riêng j` mấy hôm nay

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM