Độ Pin cho N8 chạy 1500 mAh by Tuấn Saker™

tran tuan kiet
17/11/2012 8:55Phản hồi: 155
Độ Pin cho N8 chạy 1500 mAh by Tuấn Saker™
Em đã độ Pin N8 lên 1500mAh theo 1 bác trên diễn đàn và đã thành công 😁
Image:

Video:

Mời các anh em thử phát :eek::D:p
155 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ko dám thử, sợ tác dụng phụ lắm :oops:
@nino279 Nghịch đc 3 tiếng vẫn chạy ầm ầm chưa thấy hiện tượng gì lạ, ngoài ra chưa thấy pin giảm :eek:
@nino279 Bụng dạ kém sao uống đc nhiều BIA 😁
3 tiếng vẫn chưa phải là time nhìu để test bạn ak.

cái này ko phải là dám hay ko bạn ak, tại mình sắp chia tay con N8, mốt bán đt mà cục pin như thế thì làm sao bán có giá đc. Thà vẫn để nguyên xi hay hơn
@nino279 À ừ muốn bán thì cứ để nguyên cho đc giá :eek:. Mà có ai tháo máy ra xem pin rồi mới mua đâu nhỉ 😁
@tran tuan kiet ui,sao lai ko. No bo may chuc ngan dj ra CARE cung mjnh bung ra xem hang do. Cho mjnh la nhu vay ko ak
@nino279 Ghê vậy! Chỗ mình ko có CARE nên đành chơi trò may rủi 😁
e thì cũng ham cái mới cái lạ nhưng làm liều bung máy thì e hok dám chơi rồi.chúc bác vui vẽ với pin khủng hjhj.
@yanlik Của mình đến tháng 8 sang năm mới hết hạn BH 😔 Nhưng tháo mỗi 2 con ốc ở dưới thì ko ảnh hưởng đến việc bung mạch đâu, mãy vẫn ngon 98% 😁
thích thì mua them cục nữa chứ không giám làm thế này đâu.
@tran tuan kiet giờ mới xem video của ông nhưng co lẽ cũng trả cần vì mình dùng 603 mà vậy chỉ cần mua pin và lắp vào vậy là xong hehe. :D
@ladykillah2012 Pin to dùng cho sướng! Từ hôm qua đến giờ còn 87% Pin :D nghịch tẹt, wifi ầm ầm, nghe gọi 53phút, chơi games 50 phút, tóm lại trâu bò :D
@tran tuan kiet a lạm dụng pin wa nóng máy thì màn hình đi tong... vỏ =nhôm thì làm j tản nhiệt :eek:
@yanlik Vậy em bảo thanh tản nhiệt pc = nhôm hay = nhựa 😁
Sax đã có bin dung lượng cai từ lâu rùi mua về gắn vô thui kg cần độ bạn à mình cũng đang sài đây 1500 250k bao test
@vuivecuoi Chỗ mình có Pin e72 2000mah Nhưng hết tiền 300k 😁
Cũng chỉ là đổi pin :p
mua được pin zin thì tốt ai mua trúng hàng tàu cẩn thận 😁
@s0ckb0ycb Ta dùng Pin tàu từ xưa mà :eek: Chưa bao giờ đc dùng Pin made in Finland :D
Nghịch mãi mà chưa hết Pin chán 😁
@tran tuan kiet bác tuấn cho em xin địa chỉ em mua quả pin E72 2000mah em cũng ở sơn la trc độ quả e72 zin nhưng em hay vào wep cũng nhanh hết pin không đỡ nổi 1 ngày vì
em hay fcebook
@taloveanh Pin e72 chỉ có 1500 mah thôi nhé. Nếu bạn muốn mua qua Cửa hàng bạn anh.
ĐC: Sân bay Nà Sản, ngoài mặt đường, phía tay phải (đi từ dưới HN đi lên). Tên cửa hàng Vĩnh Trưởng 😃
@tran tuan kiet không có pin dung lượng cao của e 72 à bác
@taloveanh Có pin Công ty là quá ngon rồi
Cũng hay lắm nhưng ko dám liều 😁
@cuongcot ko phải liều! Mà là thử nghiệm :D
Đại ca cho e xin cái effects được không ;)
@Tatu94 bạn hỏi hoangnguyen2080 nhé :eek:
đại ca @hoangnguyen2080 ơi có người hỏi 😆
Hôm nay mình mới để ý. Mấy cái apps báo mah Pin ko chính xác 😔 Báo đầy 100% rồi nhưng máy vẫn chạy sạc ầm ầm 😁 pin 1500 thì báo có 1204 mah :(
tuanlargo
ĐẠI BÀNG
11 năm
ban tuấn kiệt có biết ở đâu bán pin như 2000mah ko đắt xiền cũng mua miễn sao lắp vừa con N8 mà ko phải dùng đến dao kéo ...
@tuanlargo lắp vừa thì ko có đâu! Vì dung lượng càng cao, pin càng to mà :eek:
@tuanlargo Cái này nó chỉ ghi số ảo thôi, bác muốn kiểm tra chính xác thì bác chứ canh thời gian sạc đầy PIN là biết, nó cũng chỉ bằng thời gian sạc PiN thường thôi, nếu nó là PIN dung lượng cao thật thì thời gian sạc sẽ lâu hơn. sạc với cục sạc thường phải trên 3 tiếng mới đầy
@tran tuan kiet dt dùng tới bây giờ tốt k páx
không có ai độ pin cho E7 NHờ hihi em xem cái 😃😁
cho em hỏi cái ứng dụng Ucsafe có file sis không bác , shaer em với
Để anh gửi file sis cho
ứp luôn anh ơi em đang cook room
@boydtvt32 vậy mình nên mua pin nào và mua ở đâu để có pin zin vậy bạn
boydtvt32
ĐẠI BÀNG
11 năm
@THANHHAI_1993 mua ở nokia care ấy
@boydtvt32 vậy mình mua pin nào bây giờ
boydtvt32
ĐẠI BÀNG
11 năm
@THANHHAI_1993 pin của Nokia E72
cục pin bạn độ lên vẫn xài ngon đến giờ hã chủ thớt, mình cũng định thay pin cho n8 đây nhưnb vẫn chưa dám làm tại mình khôg biết gì hết

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019