Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Xem webcam free trên Paltalk, còn chần chờ gì nữa?

kevin.hoang1988
15/8/2011 9:27Phản hồi: 484
484 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dkhoan
ĐẠI BÀNG
13 năm
đính chính là dùng android vào paltalk xem thì như nick tím hay xanh vậy đó, nếu vào được, còn k vào được thì tùy tửng rom , chủ phòng nó sẽ chỉ cho phạm vi nick màu vào thôi (đấy là tùy thằng chủ rom và tùy phòng ) còn lại vào vô tư, xem thoải mái 🆒
ps: hôm qua có bác nào xem em anhvaem show k, vào cái phòng gì quên rồi, có mấy e ấy ( anhvaem, embatcananh... ) :happy::p , cái phòng mà heneken làm mc ấy
cái này mà cài được trên n8 belle cua minh thì cũng thích nhỉ. anh em nao có phàn mền tuơng tự như vậy mà dành cho s60V3 thì gui minh voi. mail minh quangdiep280787[MENTION=71980]zin[/MENTION]g.com.vn
Nhưng túm lại là cũng lởm khởm.Xem cái màn hình tý tẹo chẳng rõ mặt, lại còn hay bị đứng hình, kick out.
Mất thời gian lắm các Pro, mình vào thấy hiếm lắm mới có em show, mà show lại còn ko rõ mặt nữa chứ.
xem được nhưng chả thấy show j ca,hehe
Mới vào lần đầu gặp ngay,con bé show hàng keke

Sent from my GT-S5570 using Tapatalk
R00m nào đấy bác

Gửi từ X10i của tôi, sử dụng ứng dụng Tinhte.vn
Có room nào hay k m.n 😁

Sent from my GT-S5570 using Tapatalk
mún xem WC paltalk thi đầu tư, ai mua tui bán cho 1 nick green xem thoai mái , Ai cần pm số ĐT dưới chữ ký, ở hcm nha....!
co ai biet cach thoat ra khoi paltalk khong vay, log vao duoc ma sao khong biet duong thoat ra. Ai biet chi dum cam on nhieu lam hi hi hi
Bác nhấn vào nút tùy chọn nút cài đặt ấy thì thấy trên cùng ghi chữ màu hồng bên tay phải singout vào đó chọn yes là ok đã thoát...
đánh dấu 1 phát :d
bac oi em dung DHD lam the nao de cai dc a. bac chi em voi
Thank!
tuannhh
ĐẠI BÀNG
13 năm
Trưa qua vừa ngồi xem liveshow trên đó nên có quả thông tin này, anh em chú ý:

10h sáng mai (giờ VN) tức 2h sáng giờ Cali sẽ có cuộc thi Hot body trên room NuVuongMykieu Quyetdinh ve VN lay Ngoc Son
Các em gái xinh xắn sẽ vào đó show hàng. Giải thưởng phê phết:
- Đăng kí tham gia được nick xanh
- Giải nhất được 50$ thì phải

Anh xem nào có nick xanh, tím thì xem ngon trên PC. Còn anh em nick đen thì chịu khó xem trên mobile. Máy dùng android hoặc ios là chiến được 😃
sao mình xem 1 lúc là nó đứng hình ko xem đc nữa.máy mình i9000 tải paltalk trên trang chủ về.hay tại mạng wifi nhỉ.mà mọi người xem nó có giật giật hay tiếng bị ngắt quãng ko?
kensai18
ĐẠI BÀNG
13 năm
thế bác nào bít xem wc ở đâu ko ,em ko bít cách xem wc xin các bác hướn dẫn em cụ thể ạ

---------- Post added at 10:11 AM ---------- Previous post was at 10:08 AM ----------

bác biết cách xem wc ko ,em ko bít cách mong bác hướn dẩn em ,em mới tập chơi paltalk ạ
e test trên i9000 chạy tốt các bác ạ,xem mà ko limit sướng thiệt.hehe
duytung27st
ĐẠI BÀNG
12 năm
hic, bác có em ở avatar rồi mà vẫn máu cái paltalk này ạ...em mà có đc em trong avatar như bác thì cạch khoản này thôi (dù là bây h ko có nhưng vẫn ko xem)...hì hì
Bản mới cho mh bật wc rồi,quả thật rất tuyệt
mấy bác dùng trình duyệt nào down vậy? em down bằng opera sao no bao serve error.... hix. cuối cùng chưa down dc. chỉ giùm em đi!
sonrocker
ĐẠI BÀNG
12 năm

tình hình là em bị màn hình thế này. mong các pro chỉ giáo. em dùng desire GB.
sonrocker
ĐẠI BÀNG
12 năm
pro nào giúp với 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019