xin game asphalt 6 cho galaxy s m110s Hàn Quốc

takit0ri
14/3/2012 18:0Phản hồi: 66
Mình mới mua e này của 1 bạn trên 4 rum nhưng cài mấy bản asphalt 6 đều ko chơi đc, a e nào có share mình với....
thank mọi người
Cám ơn bác lie đã share cho mình, chơi ngon lành giờ còn Need for Speed: Hot Pursuit cho Arc s mà toàn link chết hix ai có cho mình xin luôn nhá
Bác lie và 86 đừng cãi nhau nữa
66 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

M110S ko chơi được Asphalt 6 đâu bạn ơi... dow Asphalt 5 về mà chơi 😃
Hok bít thì dựa cột mà nghe, ở đó mà đi phán lung tung :redcarded:.

Con này cấu hình có gì khác i9000 đâu, đây là bản mình đã test và chạy tốt trên galaxy S:

Link

Download về dùng nhé.
luyên thuyên . m110s = i9000 . không biết tốt nhất không nói .tôi đang dùng và đang chơi đây , còn chuyện các bác không chơi được hay thế nào thì phải xem lại đi
@Wheelie Anh ơi cho em hỏi sao em không dowload về được ạ. Nó toàn bắt upgrade thui
TUTACHI
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Wheelie vi sao vao link cua bac lai pai "Upgrade to MediaPro" vay
Up up up..............................
Ông dow về mà dùng . Xem có chạy đc trên M110s ko...

---------- Post added at 10:12 PM ---------- Previous post was at 10:07 PM ----------

Vậy Ông dow về mà dùng . Xem có chạy đc trên M110s ko...
Thank bác lie nhá mình cài chơi ngon lành, mượt
Vậy Ông dow về mà dùng . Xem có chạy đc trên M110s ko... thử thì biết 😃
connhimhoi
ĐẠI BÀNG
12 năm
CHƠI mượt mà là đằng khắc, ko giật tý nào
Sao cái ông này lang thang thì lượn hộ cái, chém gió ghê quá. Bít cấu hình con M110s nó như thế nào không mà bảo chơi không đc thế ? Hầu như tất cả game hiện có của gameloft không game nào là không chạy đc với cấu hình này đâu nhé.
Ông mà chơi đc thì ông còn kêu mọi người share cho làm gì... bảo thủ. Gameloft tôi đéo nói về cấu hình kể cả 512 cũng vẫn chơi đc... ông biết tại sao M110s va I9000 là cùng 1 loại máy nhưng lai gọi khác nhau ko. M110s là fiên bản của hàn. I9000 là phiên bản qte. Ông mà sang hàn ông đi mua máy mà ông gọi là i9000 thì họ đéo biết là máy gì... còn ông lên đây ông xin game cho M110s anh em nao mà chưa dùng qua máy fiên bản của hàn thi anh em cũng đéo biết ông xin game đó cho loại máy gì...
@langthang86 lại kô tinhte zùi-bình tĩnh đi bác ui
Ông nói là bảo thủ, nhưng ông mới là người bảo thủ.
Thứ nhất, chẳng qua là người xin chưa tìm đc phiên bản apk và data thích hợp nên chưa chơi đc. Còn bây h thì sao, người ta đã bảo là chơi đc rồi vẫn cố lên mà bảo là không đc. Vậy ai bảo thủ ?
Thứ hai, chủ topic hỏi thì ai biết sẽ trả lời, ví dị như tui đây. Còn như ông, ông hoàn toàn chưa cầm qua mà còn dùng cái lí là ít ai biết M110s để biện minh là ít ai có thể giúp thì ai bảo thủ ?
Thứ ba, ông bảo người bên Hàn đéo biết con i9000 là con gì ? Ông hỏi chưa mà biết hay thế :giggle:, hay lại là chém gió hả ông bạn bảo thủ.
nhimieuquan
ĐẠI BÀNG
12 năm
chủ 2 pic xin shart chứ có phải bác lie đâu hả ông langthang..vs lại ng ta đã nói là down về chơi ngon rồi còn gì..
Ông bảo tôi chưa cầm qua M110s .tôi dùng con M110s từ 2 năm trc ông hiểu chưa. Con M250s tôi dùng cũng chán rồi.còn ông giờ mới ngoe nguẩy con S1 .M110s. Mà giám nói người khác chưa đc cầm qua con đó... thật là buồn cười...
Xin thưa rằng anh đang tranh cãi với em, mà em không phải chủ topic nhé.
Em là em dùng qua 5 6 đời điện thoại cao cấp rồi, mà chỉ nói riêng dòng Galaxy thì lúc trước em dùng Vibrant T959 và bây giờ là i9100 nhé. Mà thật là buồn cười là 1 người đã dùng qua M110s mà không biết rằng nó chơi đc Alphalt 6 thì hiểu đc cái trình độ rồi, mua smartphone về mà không bít vọc thì tui thà mua 1202 về nghe gọi cho đỡ phí tiền.
@langthang86 bác .....
Ông này chém kinh thật.theo đường link của ông tôi buộc fải thử trên M110s phiên bản của hàn. nhưng vẫn ko chạy đc. Cái đó chỉ chạy đc trên mã I9000 còn mã M110s phiên bản của hàn vẫn ko chạy đc...
Vậy mà chủ thớt báo là chạy đc, hàiz. Nói chuyện với ông này chán kinh khủng, thôi . Stop từ đây nhé.
o0Shjn0o
ĐẠI BÀNG
12 năm
tiện topic cho mình hỏi ai có link của Eternal Legacy chơi cho con M110S này ko, mình đang dùng rom WA03 gốc, mà down mấy link vẫn ko chơi được 😔
cho em ké với
hôm qua em cài apha 6 chơi đc nhưng ko hiểu sao khi va chạm với xe ngược chiều nó hiện lên khung màu tím quanh xe kia
máy em là sens hàn
ducminh60
TÍCH CỰC
12 năm
Game này đâu khó kiêam hả bạn.lên samsung app
Để mình post mấy ảnh kiểm chứng chơi ngon mà
Katze
TÍCH CỰC
12 năm
Đồng chí 86 ng* mà nguy hiểm vãi. m110s là phiên bản dành riêng cho nhà mạng của HQ, giống t959 hay i897 vậy. Đồng thời bên HQ cũng có bán phiên bản quốc tế i9000 như các nước khác. Bọn HQ nó biết i9000 cả đấy đồng chí ạ, chỉ có đồng chí là éo biết gì thôi. =)

Không chơi được cái mà mọi người chơi được thì phải xem lại cách ăn ở của bản thân đồng chí đã. :mstickle:

Tks bạn Wheelie nhiều nhé, folder share trên MF của bạn nhiều game cho Cappy quá. :inlove:
bác ơi, e hỏi tý, copy cái data vào thư mục nào vậy? 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019