Xin game cho bé gái 4 tuổi

dauhungdung
21/6/2011 7:32Phản hồi: 20
Con gái mình năm nay 4 tuổi, cháu rất thích chơi game trên điện thoại.Ai có game nào nhẹ nhàng dễ chơi giành cho con gái cho mình xin nhé.Mình dùng captivate,thanks
20 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

xiaolonevn
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cần gì game load chi cho mệt, bảo mẹ pé lấy đồ chơi xếp hàng, rồi dùng điện thoại ném, khi nào ngã hết là win
Vậy đi cho tiện
ckctm1
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cậu có con chưa? Cậu bao tuổi mà ăn nói chảnh chọe với người lớn thế :|

---------- Post added at 04:12 PM ---------- Previous post was at 04:03 PM ----------

Game thì em ko biết game nào hợp với bé nhà bác, bác có thể lên Market search từ khóa " Art Of Glow", cái này bác cho bé nghịch cũng hay phết, vẽ ra nhiều cái nhấp nháy, chắc hợp với trẻ con 😁
P/s: 4rum còn nhiều sâu quá....
pó tay với bác này ... mình chỉ bít game 18+ thôi chứ ko bít game 4+ đâu . nhưng cũng mạn phép giới thiệu bác seri talking : www.mediafire.com/?8oyi4cyyea37i3o
mình thấy hay nhất là talking tom cat : www.mediafire.com/?ecg1lkbkhb08uz6
trẻ con chơi là miễn chê .
ngdungkt
ĐẠI BÀNG
13 năm
Thằng cháu mình 3 tuổi cũng vậy, cứ về nhà là nó đòi điện thoại, ngồi nghịch rất sành điều, trc dùng HD7 toàn phải cải game với phần mềm cho trẻ em vào mày cho nó chơi, nhưng có 1 số game mà có hình gái đẹp là nó thích nhất 😃
ckctm1
ĐẠI BÀNG
13 năm
Thế bác cài PUFF vô cho bé thổi váy các em chân dài 😁:D
phomuabay
TÍCH CỰC
13 năm
hầu hết game trên market đều ko quan trọng tuổi tác , cứ vào load chơi thôi . cờ , câu cá , angry bird , ...
Box Buster v1.2 vui vẻ, trí tuệ: http://www.andguru.com/games/box-buster-v1-2.html

[h=1]Light Speed Swipe 1. dễ nghiện, nhẹ nhàng[/h]
Nói chung trò trẻ con đơn giản cũng nhiều , bạn xem thêm ở http://www.andguru.com/category/games nhé
bắn chim là hợp nhất
thanks moi nguoi,tre con bay gio thong minh lam,con minh 4t ma su dung dien thoai,may tinh am am,kiem may game de choi,don gian cho no choi ,minh co the lam nhieu viec khac
đề nghị ko bác nào cài những cái app như sex tube pro , 18+ , xxx ... ko tụi nó vọc chết đấy
Con mình cũng 4 tuổi và rất thích vọc ứng dụng Kids ABC Phonics v1.3.3

Đây là 1 phần mềm dành cho các bé vừa chơi vừa nghe đọc từ tiếng Anh và tương thích với các thiết bị Android từ 2.1 trở lên.

Kinh nghiệm của mình là phải luôn chú ý không có bé hắt xì hơi một phát là toe toét cái màn hình 😁
em xin mạn phép . em có thàng củ khoai giờ này nó 2,5 tuổi rồi nhưng chơi điện thoại từ lúc gần 2 tuổi . trước giờ nó chơi trò taking tom cat . bác share trên maket là taking thì nó ra 1 đống từ ông già noel đền chim thoải mái .
tiếp đến nó thích chơi trò hex defence nhưng chỉ xây nhà và nhìn chứ không chơi được.
cuối là nó thích xem you tube tom và jerry . bác thử bật cái này xem . you tube nó thích chơi lắm
Mình cài cả bộ phim hoạt hình Shaun the sheep cho con xem
asphalt 5 cho em nó đua xe, bắn chim.... mấy cái này thích lắm
thằng cu cháu mình nó đòi chơi game suốt. mà cái Arc nó nóng quá sợ cu con nhỡ tay thế là mua cho no cai psp go chơi cả ngày k ho he ngoan ghê. bữa cu cậu mở trúng patapon thấy hình nhí nhố vui vui cu cậu bấm tối ngày k qua dc mắc cười ghê. andriod thì e thấy là cho mấy nhóc chơi game bắn xe tăng là vui nhất.
ckctm1
ĐẠI BÀNG
13 năm
Modern Combat, Dungeon Hunter, Dungeon Defender FW & SW....:rolleyes::rolleyes:
game trang điểm công chúa (trang diem co dau),hình ảnh đẹp,cách chơi sáng tạo,hấp dẫn.Rất phù hợp với trẻ từ 4 tuổi.Đặc biệt là các bé gái!
Tải game tại đây bạn nhé:https://play.google.com/store/apps/details?id=air.com.trangdiem.A2017&hl=vi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019