Xin game và ứng dụng cho lumia 520

duongap
27/3/2013 14:59Phản hồi: 16
Em mới mua con lumia 520 của Nokia, tìm mãi trên mạng mà ko thấy game và ứng dụng có thể cài và dùng miễn phí như của các hệ điều hành khác, vậy bác nào có thì cho em xin nhé, vào Xbox nó bắt mua mà ko mua dc vì ko có TK visa 😔 ,TK điện thoại nó ko nhận:mad:
Thanks các bác trước.
16 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Game Xbox có breeze, alphajax, bug village, sudoku, gun bros, minesweeper, flowerz, wordament... là miễn phí. Còn game miễn phí không thuộc Xbox thì nhiều trong Cửa hàng-->trò chơi-->miễn phí hàng đầu
# có game ubermage hôm nay đang free đó
bác nào biết game nào miễn phí chơi online kiểu như kiếm hiệp các thứ không? Có tạo nhân vật rồi chơi ấy
@Bão ST Mấy game đó em tải rồi, có những game khủng như asphalt 5 trên Xbox mà mua ko dc.. bác nào có file cài đặt miễn phí ko cho em xin😁
game free qua winphoneviet.com có mục game wp8 bên đó .... không lên winphonestore mà ngồi lựa thôi :p
@soconrep thanks bạn!
chắc phải chịu khó như vậy thui.😔
xmankiller1
ĐẠI BÀNG
11 năm
có cách nào cài game và ứng dụng bên ngoài vào 520 k paf con cô bác 😁
Rất tiếc
các game free toàn game nhố nhăng
game hay thì hiếm mà bán = $ hết,kể cả chém dưa hay Angry bird,,,,bựa vãi với wp8 😔
Các bác biết app nào nghe nhạc tốt không. Tìm hoài không có cái nào ưng ý, nghe theo thưu mục trên thẻ nhớ mà không được,hjc😔:(
@heoconup bác sao kết nối với pc đc hay thế? mình ko kết nối đc :(
@phnhat1987 restart lại máy là kết nối dc với pc.....lưu ý chỉ từ win 7 trở lên mới kết nối dc
http://www.winphoneviet.com/forum/index.php?threads/18746/
làm theo hướng dãn này bạn ơi
Mình win xp nó vẫn nhận đc 520 nè
@duyk18t2 đấy là xp3 bạn ak
dajgjahe0
ĐẠI BÀNG
11 năm
vậy là không có game online như kiếm hiệp trên W8 à. chẹp
1stMrC
TÍCH CỰC
11 năm
trên makeplace đó . .app của hàng winphone củng đuợc nè . . còn muốn dow bên pc thì máy phải unlock nhá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019