Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Xin hoi Pin cua HTC one V là pin lien may, neu pin bi chai co thay duoc ko? minh cam on

nguyentuan_6668
21/5/2012 2:21Phản hồi: 20
Vì là pin liền máy nên mình lo liệu bị chai pin có thay được pin ko? hay là khi pin hỏng thì cũng bỏ luôn máy nhỉ? nhờ các bạn giúp đỡ. xin cảm ơn
20 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

B.A.D
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình cũng đang phân vân vấn đề này, ko biết mua về dùng tầm 2 năm thì pin như thế nào nhỉ. Up cho các bro giúp đỡ.
Em cũng đang quan tâm tới Em HTC One V và cũng đang phân vân về chuyện không tháo pin ra được.
Vậy là mấy anh em mình cùng phân vân như nhau rồi, Rất mong có ai có kinh nghiệm chia sẻ nhỉ? Xin cảm ơn
Em tham khảo các cửa hàng thì thấy hàng HTC về việt nam không còn nguyên seal. Có phải thật vậy không bác nhỉ ?
mình nghĩ là ko phải đâu.
nonamen79
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình nghĩ thay pin thì đem ra hãng làm cũng đc mờ ;)
Mọi người ơi, đóng góp ý kiến cho diễn đàn thêm bổ ích nào, kinh nghiệm của các bạn là sự đóng góp rất bổ ích cho người khác đó
lenghia27
ĐẠI BÀNG
12 năm
Dùng thì cứ dùng đj, chưa gi` đã lo xa những 2 năm lận!😕
Còn về vấn đề pin thì đọc wa bài này là biết:
http://sonyviet.vn/2012/05/pin-xperia-u-la-dangli-ion-re-tien-hon/
@lenghia27 Bọn Sony Việt đấy chẳng biết gì, phán lung tung. Đâu có bằng chứng gì nói pin Li-po tốt hơn pin Li-ion đâu. Ngay cả những điện thoại đình đám như Galaxy S3 hay Lumia 900 vẫn dùng pin Li-ion cả thôi mà
Thì có mấy anh em ko biết mới vào diễn đàn hỏi vậy, biết rồi thì hỏi làm chi, thế mới nói kinh nghiệm và sự hiểu biết của các bạn sẽ là bài học cho người khác, hiìi, dù gì cũng cảm ơn các bạn. Vậy là mình cũng yên tâm khi mua nó rồi.
vẫn thay được bạn ơi khỏi lo ra hãng là ok
Mình thấy ở phần đuôi máy có mấy con ốc, chắc chắn là tháo phần đó ra rồi thay được pin, Mình cảm ơn các bạn nhé
Bác nguyentuan_6668 đưa em nó về nhà rồi ah ? Giá rổ sao bác ? Mình cũng muốn mua nhưng còn tham khảo tí nữa, để biết chọn.
Mình chưa lấy nó, vì đang hỏi ý kiến của các chuyên gia bạn chicken-dev à, đang định tối mai lấy nó đây. Vụ này chắc to đây, chưa dùng smartphone bao giờ, cảm thấy ''hồi hộp'' ghê, cảm giác như lần đầu tiên hôn người yêu ấy. Thật là kỳ lạ, cho dù HTC one v là dòng trung cấp, nếu là hàng cao cấp thì chắc sợ lắm đây
Khánh ti
ĐẠI BÀNG
12 năm
Lần đầu tiên dùng smartphone là lần mình chuyển từ SS Corby sang HTC Legend. Cảm giác đã lắm! Hi vọng bạn cũng hài lòng về em One V này! 😁
Vậy là tối nay bác xúc em nó rồi đây. Sau khi thụ em nó thì bác lên đây chia sẻ cảm xúc nhé bác nguyentuan_6668. Update giá rổ luôn thì càng hay. Mình tuần sau mới tậu được.
cho em hoi co thay pin dc hay la ko dc?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019