xin hướng dẫn cách đặt mật khẩu bằng dấu vân tay

Thảo luận trong '[Win] Hỏi đáp - CSKN' bắt đầu bởi thangQTD, 12/11/09. Trả lời: 13, Xem: 17215.

1. thangQTD

thangQTD Thành viên

các bác cho em hỏi về cách đặt mật khẩu bằng dấu vân tay trên máy fujitsu FMV BIBLO NF/A70B

:
  2. visc

visc Thành viên

minh nghi phần mềm đặt mật khẩu bằng vân tay trên máy nao cũng có cơ chế giống nhau.
    Đó là chỉ cấn máy có thiết bị nhận dạng vân tay.
    Đã cài sẵn phần mềm nhận diện tên tiếng anh là"fingerprint"
    bạn chạy phần mềm này và cài đặt vân tay theo hướng dẫn.
    chúc bạn thành công nha

3. thangQTD

thangQTD Thành viên

mình đã cài phần mềm fingerprint, và đã nhận diện được dấu vân tay nhưng làm sao để kích hoạt pass.

4. laptopbt161

laptopbt161 Thành viên

bạn phải đặt pass cho windown rồi mới cài fingerprint

5. heaven1987

heaven1987 Thành viên

dùng phần mềm của nó đặt pass luôn trong BIOS cho hết nghịch! Nhận dạng vân tay trong BIOS thì khỏi phá! mất máy => thành sắt vụn luôn!

6. minute89th

minute89th Thành viên

Dùng phần mềm OmniPass của máy Fujitsu để đặt được FingerPrint trong BIOS cơ à .... bạn chỉ cho mình chi tiết được không ? vì xem user guide của máy mình không thấy nói về điều này,

Thanks,

7. hqviet

hqviet Thành viên

Làm sao có thể đặt FingerPrint trong Bios đc.Bạn đặt pass trong User accounts và cài FingerPrint là ok rồi.

8. U6868

U6868 Thành viên

Bạn vào homepage của máy đó trên đó sẽ support all driver bạn chọn mục finggerprint down về rồi cài

9. rockdanh

rockdanh Thành viên

Bạn nào biết cách đặt mật khẩu bằng dấu vân tay trên máy fujitsu LifeBook P1610, xin nói rỏ là đã dowload driver về máy rổi và đã cày vào máy rồi nhưng không biết cách nào đặt mật khẩu bằng dấu vân tay.
    Mình ở TPHCM. Bạn nào biết cách đặt mật khẩu vui lòng hẹn đến quán cafe nào giúp giùm, Cám ơn. (thông tin chử ký)
    - Xin được nói thêm là mình đặt và đổi mật khẩu bằng dấu vân tay trên ThinkPad T61 dễ dàng nhưng trên Fujitsu P1610 này thì pótay.com bạn nào biết xin hướng dẫn giúp, Cám ơn nhiều.

10. rockdanh

rockdanh Thành viên

HCM - Xin giúp đở cách đặt mật khẩu bằng dấu vân tay trên máy fujitsu LifeBook P1610. Cám ơn nhiều

11. rockdanh

rockdanh Thành viên

HCM - không ai giúp đặt mật khẩu bằng dấu vân tay trên máy fujitsu LifeBook P1610 ?

12. lanamama1990

lanamama1990 Thành viên

bạn phải đặt pass cho windown rồi mới cài fingerprint

13. huongvptg

huongvptg Thành viên

bạn phải mở pass

14. minute89th

minute89th Thành viên

mọi vấn đền về Fujitsu IT product : mang đến 17 Giải Phóng, P4, Tân Bình. Sẽ được giải quyết.

Cheers !