Xin hướng dẫn hack phone X2-01 S40v6

Thảo luận trong '[ĐTPT] Phần mềm' bắt đầu bởi duy851768, 25/2/11. Trả lời: 30, Xem: 42257.

1. duy851768

duy851768 Thành viên

Mới mua cái này không biết hack thế nào anh em chỉ giúp ạ

---------- Post added at 11:59 AM ---------- Previous post was at 11:57 AM ----------

uhm em cần hack để cài ttpod ạ, trong hướng dẫn bảo hack phone mới cài đc ạ ttpod 1.30 việt hóa cho s40 ạ
    :
    thaibtr thích nội dung này.
  2. seercuong

seercuong Dự bị

hic
    mình cũng mới có con này nhưng hack mãi ko được
    co ai hướng dẫn dùm ko
  3. vietchapmach

vietchapmach Thành viên

4. kimthoaduy

kimthoaduy Thành viên

s40 thì hack làm gì mấy pa.mà làm gì chạy file hack dc mà hack,s40 đâu có cài dc phần mềm gì nhiều,chủ yếu là mấy cái game với ứng dụng java,chứ cài dc gì đâu.
    nếu ông muốn cài ttpop theo tui bik thì ttpop có ứng dụng viết trên nền java,cứ tìm trong dd sẽ thấy.s40 thì chỉ chạy dc file đuôi jar với jad thui(là java),ko chạy dc những đuôi khác đâu
  5. thanh_pro9x

thanh_pro9x Thành viên

oi cai x2 doa la cua con gai tui no xai ma bac hack lam ji ma s40 cua nokia tu doa den h coa hack dc bao h dau
    :bounce::bounce::bounce::bounce::bounce:
  6. vipboypro891

vipboypro891 Thành viên

Cac" bac noi vay la sai roi !hack phone s40 de su dung triet de suc manh cua java va tranh nhug hoi lang nhag cua phan mem thu 3 khi no" can truy xuat du lieu tu the nho hay vao mag !
  7. thienbaovip19

thienbaovip19 Thành viên

Tuy minh dang dung s60v3 nhung minh thay may nguoi dung S40 cung bi hoi lang nhang lam. Ca cai vu chung chi nua nen hack phone la tot nhat
  8. thanhlong885

thanhlong885 Thành viên

bạn thông cảm, mình ko định post bài này, nhưng mà đọc cách khẳng định của bạn mình ko chịu đc
    bạn nên search kĩ trước khi khẳng định điều gì nhá
    http://gsm.vn/f244/da-hack-phone-de-ung-dung-cho-nokia-x2-01-thanh-cong-_-245108/
    mình ko rành về cái này lắm, nhưng cũng may là mình vừa hack xong con nokia x2-01 s40v6
    lần sau bạn nên suy nghĩ kĩ trước khi nói
    chúc vui
    boy_song_dep_thoi_roi, noridomithaibtr thích nội dung này.
  9. hungcom_neu

hungcom_neu Thành viên

chứng tỏ bác chưa dùng S40 nên bác chẳng biết gì cả, nếu k biết bác đừng phán chắc nịch như thế. thực ra là có gì dùng đấy thôi, chứ nếu có tiền mua máy tôi cũng chẳng thik dùng symbian đâu, ngu si bỏ xừ
    boy_song_dep_thoi_roithaibtr thích nội dung này.
  10. H0ang_Dung

H0ang_Dung Thành viên

Chuẩn đó a.........
  11. tung5491

tung5491 Dự bị

day goi la "to mom"
  12. ahero123a

ahero123a Thành viên

bọn ngu này nói thấy cái ngu! s40 hack phone thì chạy ẩn được ứng dụng đó con bò! hack xog thì máy k hỏi Truy nhập dữ liệu nữa! V6n bạn nên dùng jaf để flash. Dễ dàng và nhanh chóng!
  13. sonbkpro

sonbkpro Dự bị

k ngờ ở forum này cũng lắm người vô văn hóa thế :-<
    hack s40 cái lợi nổi bật là ẩn ứng dụng
  14. pro744

pro744 Thành viên

hack khó ko pác. Em đọnh hack nhưg ko pit trag nào tốt, chủ yếu là chạy ẩn thôi em cũng dùng X2-01 nè
  15. sjeunhan96

sjeunhan96 Thành viên

đúng là ngu.s40 ko hack dc mới kinh
  16. noridomi

noridomi Thành viên

hack để chạy ẩn ứng dụng,toàn quyền truy cập các ứng dụng và các file hệ thống chứ có ai nói để chạy các ứng dụng đuôi khác đâu.bạn nên tìm hiểu kĩ lại đi
  17. kimthoaduy

kimthoaduy Thành viên

Nhắc lại dt s40 ko co he dieu hanh,hack la hack cai gi.lam gi co he dieu hanh ma chay an,nokia no goi la s40 cho sang thoi,chu tui sony vs samsung goi la dien thoai phô thông do may pa
    znh0cxauz thích nội dung này.
  18. kimthoaduy

kimthoaduy Thành viên

Ko chay dc gi het ngoai may cai game r ưng dung java nge nhac va xem.video chi the thôi,co he dieu hanh dau ma co file ân,co file he thông.ai ma hack dc may noki s40 to.san sang lay ip doi ngang may do.
  19. noridomi

noridomi Thành viên

cái này gọi là ngu mà tỏ ra nguy hiểm,k hiểu gì thì đừng có phán như đúng rồi như thế
    boy_song_dep_thoi_roi thích nội dung này.
  20. kimthoaduy

kimthoaduy Thành viên

ủa,chứ bạn cho mình hỏi,bạn hack dc cả s40 nữa à !!!!o_O