Xin kinh nghiệm mua Lumia 920 cũ!!!

Thảo luận trong 'Tư vấn chọn mua ĐTDĐ' bắt đầu bởi jasonnrey, 27/8/13. Trả lời: 65, Xem: 14256.

1. sieunhandienquang11

sieunhandienquang11 Thành viên

e nghĩ là bác nên trích 1 nửa tiền ra đập con lô=)) nếu bác bảo bác đỏ thì sao phải xoắn, chơi con mới luôn chứ mua cũ làm gì.
    Trúng lô thì ta chơi con mới coosng
    Mà trượt lô thì cày game, biết đâu lại được=))
    Bác cứ từ từ rồi khoai sẽ nhừ
    tiga01 thích nội dung này.
  2. jasonnrey

jasonnrey Thành viên

Thôi em cảm ơn thiện chí của bác :) lô đề thì cho em xin phép rút lui. May mắn thì em chỉ chờ vào game thôi ạ :)) sức mình bỏ ra chơi cũng đâu ít :)) Hôm qua em cũng cày thử một vài trận rồi, cũng dễ có khả năng em trúng lắm! nếu trúng thực thì xin khao các bác một trận luôn : )) chứ còn mấy cái ăn may kia thì thôi em kiếu.
  3. johnelon

johnelon Thành viên

Con Lumia này có gì hay vậy các bác? Sao thấy dạo này khuyến mãi nào cũng trúng Lumia vậy? Đang hot lắm à? Hay là Nokia nó quảng cáo? Đây nè, Lumia 920 620 luôn. https://www.facebook.com/chuyengiagiamdau/app_394845560620126 Để em chơi thử coi trúng về xài cho biết với anh em :))
  4. sieunhandienquang11

inbox cho cái link fb anh em đọ phát nào, em cũng đang chơi đây, biết đâu được đây. Nhưng bác cứ phải nên làm con lô=))
  5. langtudongnai45

langtudongnai45 Thành viên

So với mua 920 thì thấy con 925 tốt hơn mà giá cũng same same, ăn đứt cái thiết kế & cân nặng của 920
  6. phuongdien24

phuongdien24 Thành viên

7. nghiahiep283

nghiahiep283 Thành viên

8. bamboo nhím

bamboo nhím Dự bị

game này hay phết các bác ạ!! rảnh rảnh tranh thủ giờ làm việc chơi co dãn gân cốt cho thông thoáng đầu óc cũng được =)) mà chơi lại có giải thưởng treo trên đầu lại càng có hứng =)) các bác đã bác nào chơi chưa inbox nhau cái nick fb đuê các bác eiiiii
  9. vanthanhk56vp

vanthanhk56vp Thành viên

Hardware Test + vài cái kỹ thuật chek máy thông thường .
    Tham khảo : winphoneviet.com
    jasonnrey thích nội dung này.
  10. johnelon

johnelon Thành viên

chơi thì chơi vậy thôi chứ em thấy khó thắng lắm các bác ạ! chả hi vọng mấy :<
  11. maleradar

maleradar Thành viên

bên kai em thấy at&t có 6tr5! Chỉ ghét mỗi cái có chứ at&t trước mặt!
  12. sieunhandienquang11

thôi e khuyên thật bác cứ tiết kiệm tiền mà mua hẳn con mới đi bác ơi, mua máy cũ mà bác cứ à ơi thế này dễ bị lừa lắm
    Andy_Trinh thích nội dung này.
  13. IsMyLife

IsMyLife Thành viên

E cũng đang định mua con Nokia Lumia 920 vì e muốn dùng thử windows phone 8 và thấy quảng cáo là Lumia 920 chụp ảnh rất đẹp. Nhưg đọc qua trên tinhte thấy nhiều bác dùng 920 kêu lỗi nhiều lắm: hở sáng, sóng yếu, nóng máy, tự tắt màn hình, etc rồi là bảo hành của nokia cũng dởm. Nên thực sự e cũng k biết như thế nào :(
    CÓ bác nào dùng rồi và có thể cho e lời khuyên đc k ạ?
    E cảm ơn các bác nhiều
  14. jasonnrey

jasonnrey Thành viên

hê hê, em cảm ơn bác nhé!!
  15. jasonnrey

jasonnrey Thành viên

thực ra lúc trước em cũng sợ cái đó bác ạ! cơ mà thằng bạn thân của em nó cũng dùng rồi (đấy cũng là một lí do mà em rồ lên muốn mua vì GATO với nó) thì nó cũng chưa bị mấy bệnh như bác nói bao giờ. nhưng có một cái i em phải công nhận là bảo hành của Nokia chán :)) còn cái tự tắt màn hình thì em thấy mấy maysamsung android cũng hay bị í. chả biết như nào
  16. phuongdien24

phuongdien24 Thành viên

bảo mình chơi game để có lumia như mấy bác kia nói thì mình còn chơi chứ, để mà bảo bỏ ra từng ấy tiền vác 1 em lumia về thì m xin kiểu. Nói theo kiểu ai cho thì m nhận:)) bản thân thấy em đấy đẹp, nam dùng có vẻ khỏe nhưng cũng thấy các bác than thở nhiều về em nó nên là cũng ko liều.
    thế nên chủ thớt ạ, máy mới còn chưa ăn ai thì đừng nên nghĩ đến máy cũ làm gì:))
  17. sieunhandienquang11

thế nên là em cũng thấy bác nên suy nghĩ lại về cái ý kiến mà bác định mua máy cũ. e đã nói rồi. 1 là đập con lô trúng thì chơi luôn máy mới, trượt thì cố cày game là cũng sẽ có máy mới ngay=))) ý em ít có chệch
  18. ThoShin

ThoShin Thành viên

thử window 8 thì cứ dòng lumia bác muốn thử con nào chẳng được. chụp ảnh đẹp thì con nào cũng như nhau cả thôi
  19. nghiahiep283

nghiahiep283 Thành viên

Vote mua máy mới, hoặc kiếm con nào còn như mới mà mua, dùng mấy em máy cũ khó chịu lắm, lúc nào có lỗi nho nhỏ là lại lăn tăn hay là do mình mua máy cũ nên thế. Bác cứ từ từ mà mua hẳn một em Lumia mới cóng về đập hộp cho em.
    Còn cái vụ game thì em nói thật là khó trúng lắm, lăn lộn trên mạng chơi bao nhiêu game mà có rước đc cái gì đâu =))
    Nhưng chắc cũng tùy ng, thg bạn em đợt Euro nó ẵm được 6 cái nồi cơm điện của bọn Pico =)) mỗi tuần 1 cái. Nói chung là nên thử vận may phát =))
  20. sieunhandienquang11

vãi cả nồi cơm=)))