Xin link download Zune

Thảo luận trong '[WP] Phần mềm' bắt đầu bởi vietvuong262, 29/12/11.

1. vietvuong262

vietvuong262 Thành viên

xog rùi ạ :D.........................
    :

ngapruoi thích nội dung này.
  2. umumti

umumti Thành viên

3. ngapruoi

ngapruoi Thành viên

vietvuong262 thích nội dung này.
  4. umumti

umumti Thành viên

Mình dùng WP7 một thời gian, rất tuyệt, thích WP7 ở sự đơn giản trong giao diện, mượt mà của cảm ứng nhưng lại "không thích" ở WP7 vì ứng dụng quá ít, những ứng dụng hay thì lại tính phí (như yahoo chat, game angry bird,...).

vietvuong262ngapruoi thích nội dung này.
  5. ngapruoi

ngapruoi Thành viên

Cho mình hỏi mình đã cài Zune 4.8 vào máy và máy đã báo cài đặt thành công nhưng khi mở phần mềm ra thì không được , tại sao thế bạn ?

6. vietvuong262

vietvuong262 Thành viên

có thể do win của bạn đó :D, Zune này cần Win 7 or Vista, or Win XP SP3

7. ngapruoi

ngapruoi Thành viên

Ngoài phần mềm này ra thì mình có thể dùng phần mềm khác để đồng bộ máy của mình với PC như một USB được không hả bạn ? Cảm ơn bạn trước nhé

8. vietvuong262

vietvuong262 Thành viên

mình cũng k biết =)), vừa mua đc 1 con wp7, h đang tìm cách sycn nhạc vào máy đây :((

9. ngapruoi

ngapruoi Thành viên

Oạch thế anh em mình giống nhau rùi

10. no0b4v3r

no0b4v3r Thành viên

Phải cần Zune bạn à. Nếu bạn đang ở XP sp2 thì có thể update lên SP3 cũng khá nhanh.

11. ngapruoi

ngapruoi Thành viên

Mình kiểm tra thấy máy tính của mình là SP3 rồi nhưng khi cài Zune đã báo hoàn tất , kích vào zune thì không thấy hiện ra bạn ah , mới chuyển sang dùng em này mà nản quá , không bằng Blackberry ( mình sử dụng đến 6 năm mà vẫn không chán ) chẳng nhẽ vừa mua máy chưa được 1 ngày lại bán luôn , lại hàng mới chứ. Bạn biết tại sao zune không chạy đựoc không ?

12. no0b4v3r

no0b4v3r Thành viên

Bạn thử xóa Zune cài lại thử xem. Hay bạn cắm điện thoại vào thử nó có tự mở lên không.

13. ngapruoi

ngapruoi Thành viên

Mình đang thử xóa zune và cài lại . Cảm ơn bạn , mình sẽ PM lại cho bạn ngay sau khi có thông tin , có gì bạn giúp mình với nhé . Cảm ơn bạn nhiều nhiều

14. umumti

umumti Thành viên

Bạn xóa Zune đi, sau đ1o cắm điện thoại vào, sẽ có một khung thoại, bạn kích vào đó thì PC sẽ liên kết tới trang Zune và tải bản Zune về. Nhưng nếu PC của bạn lên Win7 thì sẽ ổn hơn nhiều đó.

15. ngapruoi

ngapruoi Thành viên

Cảm ơn bạn nhiều nhé . Chán quá máy mình lại chay Wxp sp2 bạn ah . để mình nâng cấp Win mới vậy . Một lần nữa cảm ơn bạn

16. umumti

umumti Thành viên

Nếu bạn cài Win7 thì sau đó cài thêm bộ SDK7.1 (để mở khóa máy và cài ứng dụng) sẽ ổn hơn là WinXP vì Win7 hỗ trợ driver rất tốt.

17. vietvuong262

vietvuong262 Thành viên

18. MRPHUOCAUTO

MRPHUOCAUTO Thành viên

zune loi

toi cai zune cho win xp sp3 nhung bi loi error code:eek:x80240001 .la loi gi ai biet xin giup do thank nhieu

19. m2thanh

m2thanh Thành viên

toi cai zune cho win xp sp3 nhung bi loi error code:eek:x80240001 .la loi gi ai biet xin giup do thank nhieu dung r do bac nao biet chi e vs

20. hanthienle

hanthienle Thành viên

chỉ có 1 từ khi cài zune thui " nản " mà là quá " nản"