Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Xin link download Zune

vietvuong262
29/12/2011 10:1Phản hồi: 19
xog rùi ạ 😁.........................
19 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

umumti
CAO CẤP
12 năm
ngapruoi
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cảm ơn bạn thật nhiều , mình cũng mới chuyển sang W7 xem thế nào , cảm ơn bạn nhé
umumti
CAO CẤP
12 năm
Mình dùng WP7 một thời gian, rất tuyệt, thích WP7 ở sự đơn giản trong giao diện, mượt mà của cảm ứng nhưng lại "không thích" ở WP7 vì ứng dụng quá ít, những ứng dụng hay thì lại tính phí (như yahoo chat, game angry bird,...).
ngapruoi
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cho mình hỏi mình đã cài Zune 4.8 vào máy và máy đã báo cài đặt thành công nhưng khi mở phần mềm ra thì không được , tại sao thế bạn ?
có thể do win của bạn đó 😁, Zune này cần Win 7 or Vista, or Win XP SP3
ngapruoi
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình đang thử xóa zune và cài lại . Cảm ơn bạn , mình sẽ PM lại cho bạn ngay sau khi có thông tin , có gì bạn giúp mình với nhé . Cảm ơn bạn nhiều nhiều
umumti
CAO CẤP
12 năm
Bạn xóa Zune đi, sau đ1o cắm điện thoại vào, sẽ có một khung thoại, bạn kích vào đó thì PC sẽ liên kết tới trang Zune và tải bản Zune về. Nhưng nếu PC của bạn lên Win7 thì sẽ ổn hơn nhiều đó.
ngapruoi
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cảm ơn bạn nhiều nhé . Chán quá máy mình lại chay Wxp sp2 bạn ah . để mình nâng cấp Win mới vậy . Một lần nữa cảm ơn bạn
umumti
CAO CẤP
12 năm
Nếu bạn cài Win7 thì sau đó cài thêm bộ SDK7.1 (để mở khóa máy và cài ứng dụng) sẽ ổn hơn là WinXP vì Win7 hỗ trợ driver rất tốt.
http://www.tinhte.vn/f443/zune-khong-nhan-omnia-7-pro-giup-em-voi-1012737/
có pro nào biết cách xứ lý k 😔, zune nhà mình k nhận máy :((
zune loi

toi cai zune cho win xp sp3 nhung bi loi error code:eek:x80240001 .la loi gi ai biet xin giup do thank nhieu
toi cai zune cho win xp sp3 nhung bi loi error code:eek:x80240001 .la loi gi ai biet xin giup do thank nhieu dung r do bac nao biet chi e vs
chỉ có 1 từ khi cài zune thui " nản " mà là quá " nản"

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019