Xin Mobipocket Reader cho BB

Thảo luận trong '[BB] Phần mềm' bắt đầu bởi Chưa tinh tế !, 27/11/07. Trả lời: 10, Xem: 7723.

1. Chưa tinh tế !

Chưa tinh tế ! Thành viên

Ai có làm ơn cho Em cái file cài trên BB Ver cũ nhé.Bi giờ Download về chạy DM nó chỉ báo không dành cho model máy này.Chán ghê.Lỡ tay làm mất cái củ.Giờ vào đâu cũng là 6.0... Cài cho cài cho BB toàn báo không đủ bộ nhớ hoặc có lỗi khi đang chuyển eBook ! Chán ghê ! Anh Em nào Up cho cái Ver cũ nhé ! Thanks Alls !
    Note: Anh Em lưu ý khi PC kết nối ADSL các bác nhớ đừng cho nó Update nhé.Phiền lắm,bị lỗi như Em liền đó.Nó chạy dừng ở những điểm sau: 4%,12%,18%,32%,46%...dừng luôn màn hình BB hiện lỗi sau:

:
    khoamanowar thích nội dung này.
  2. vonam

vonam Thành viên

3. NTS

NTS Thành viên

Sao khổ vậy! Của bác đây, hôm nào vào SG nhớ bán cho cái bao rẻ rẻ tý nhé :D

File đính kèm:

• MPR.zip
      File size:
      154.9 KB
      Xem:
      6,023
    Nhím Trụi, cuibap89, nguyenvanha122913 người khác thích nội dung này.
  4. Chưa tinh tế !

Ok ! Thanks Alls.Em là Em bực lắm.Hôm qua,chạy chục con không sao hôm nay,vội vôi vàng vàng làm cái Update thế là dính quả như lai thần chưởng :D:D:D

5. Chưa tinh tế !

Ok ! Thanks Alls.Em là Em bực lắm.Hôm qua,chạy chục con không sao hôm nay,vội vôi vàng vàng làm cái Update thế là dính quả như lai thần chưởng :D:D:D.Rồi xong rồi Mấy Ân nhân ơi.Có thế chứ.Tìm được nguyên nhân mà không có thuốc.:D:D:D

6. tinhvi

tinhvi Thành viên

Lỗi này trong forum của Mobipocket Reader có nói đến nhiều
    anh chịu khó search trên google là thấy :)

7. Chưa tinh tế !

OK rồi tinhvi ơi.Thanks chú mày nhé !:D:D:D Anh làm mất cái bản cũ Update bản mới nó bị vậy.Ok rồi !

8. huongmap

huongmap Thành viên

Hình như mình thấy, cài bản 6.0 lên máy tính xong, kết nối USB với em BB là MPR trên PC nó tự nhận và cài luôn cho BB của mình mà.

9. rjms3a

rjms3a Thành viên

em cài xong chạy bản MPR trên PC nó k nhận driver kêu update chạy 1 hồi đến 50% là đứng potay luôn

10. tranngocloi

tranngocloi Thành viên

dung BB sao thay met moi qua vay may bac !

11. Mr.Blackberry.No1

Mr.Blackberry.No1 Thành viên

Thế bản trên PC thì fai là bản nào hả bác:((