Xin phần mềm đăng nhập vào facebook

Thảo luận trong '[Win] Phần mềm' bắt đầu bởi haiquan74, 14/2/11. Trả lời: 5, Xem: 4297.

1. haiquan74

haiquan74 Thành viên

minh cũng biet các phần mềm thay đổi proxy, nhưng hôm trước trên tinhte minh có biết phần mềm login này , đã down về và đã mất nhưng mính search lại thì ko ra, bạn nào có cho mình với!
    Đó là 1 đoạn mã, chỉ chạy 1 lần, lần sau ko cần chạy PM nua mà vẫn vao dc Fb

:
  2. xuhariver

xuhariver Thành viên

khỏi cần bác, FB chạy lại rồi

3. toanhoian

toanhoian Thành viên

Mấy bạn ơi, giúp mình với. Mình gặp trường họp này khi vào Facebook nè :

Mình đã thử tất cả các cách:
    + Cài lại Máy tính rồi cũng không được.
    + Và có trường hợp cũng là cái nick của mình, mình đăng nhập vào Máy tính khác thì OK mà chỉ riêng duy nhất Nick đăng nhập đó của mình đăng nhập vào cái Máy tính của mình lại không được. ( lấy Nick khác đăng nhập vào Máy Tinhs của mình vẫn OK luôn đó mấy bạn nghe)
    Rất mong được sự giúp đỡ của mấy bạn. Tài khoản Facebook của mình dử dụng lâu lắm rồi mà chẳng lẽ bi h phải xóa tài khoản rồi tạo lại tài khoản khác thì tiếc quá đi. Phen này mà không được thì chắc mình từ bỏ Facebook luôn quá.Hix,,!

4. thipm2020

thipm2020 Thành viên

Sửa hosts lại là chạy ok thui
    Copy cái hosts trên rùi vào "C:\Windows\System32\drivers\etc" mở file hosts bằng Notepad "paste" rồi save lại.

hoangchuongduong thích nội dung này.
  5. toanhoian

toanhoian Thành viên

Cảm ơn bạn Cường nhiều nha..!
    Mình vào được rồi. Nhưng mà mình không biết là sử dụng được lâu không bạn nhỉ? Vì mình cũng đã thử nhiều phần mêm rồi nhưng nó chỉ được có vài bữa thôi ah.
    Dẫu sao thì mình cũng cảm ơn 2 Bạn Cường và bạn Thi rất nhiều...!

6. toanhoian

toanhoian Thành viên

Upload ảnh lên Facebook không đựoc mấy bạn ơi..! Mình đã thử nhiều cách rồi mà không đựoc.