Xin phần mềm Nomao nhìn xuyên quần áo dành cho hệ điều hành Anroid HTC

9/12/2011 4:16Phản hồi: 70
70 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

pác này săn lùng hàng shock ko nhỉ, trước kia cũng có 1 pác đụng hàng này rồi nè, http://www.tinhte.vn/f216/ai-co-phan-mem-nomao-cua-i-phone-khong-cho-minh-xin-voi-724751/

Soft này bên Android chưa có đâu, tìm cũng vô ích thôi, soft này ban đầu chỉ có trên IP1, về sau này hình như cũng ko còn đâu
hàng này fake mà, không tin bác cứ tạm dừng ở một thời điểm nào đó, nhiều lúc thấy tay trong iphone quơ ra trước mà thật sự thì đang quơ ra sao, mặt thì quay ngang quang ngữa tùm lum!
@microghost
Trời cái này có thiệt không vậy? Mình cũng muốn thử lắm đó he he.
Mục đích gì đây.?
Hình như thấy không khả thi lắm
Hoang đường quá!
gattan9x
ĐẠI BÀNG
12 năm
xuyen quan ao voi cái niềm tin à....!😃😃😃
ko co pm nhu thr dau, co chang thi cung cho vai chuc nam nua.
fake thôi,đến ngay trước mình dùng ip còn không được nữa là,quảng cáo thì vẫn chỉ là quảng cáo mà thôi 😆
hic..vậy là phần mềm này ko có ..
Dê cụ quá ông ơi. Ông viễn tưởng quá.
ứng dụng này chỉ là 1 phần mềm nhận hình ảnh 1 người ngoài đời rồi làm mất quần áo đi thôi, Nhiều đoạn lỗi lắm.
Đem lòe bạn bè thì uki 😃
Không hiểu thanh niên ngày nay có biết gì về khoa học kỹ thuật nữa không nhỉ?

---------- Post added at 09:06 PM ---------- Previous post was at 09:05 PM ----------

Đem lòe mà soi Bưởi nó lại ra Khoai thì lòe ai😁:D:D
phần cứng còn ko làm đc nói gì phần mềm xuyên quần áo 😁
xuan271
ĐẠI BÀNG
12 năm
bác này nói đúng này :mstickle:
😆, Mấy cái này dùng hiệu ứng hình ảnh bỏ quần áo đi mà. Một dạng phần mềm chụp ảnh kèm các hiệu ứng vui nhộn thôi mà. Bác tưởng bở rồi.
Đến cái soft quay phim trong bóng tối cũng là fake mà.
handsome thì khối em nó tự nguyện cởi cho coi ,cần gì phải khổ sỡ nhĩ ,kakakaka
anvuitinh
ĐẠI BÀNG
12 năm
phần mềm này thực chất là quay video mọi ng cởi quần áo trc, r mới mặc quần áo lại và hàh độg y như lúc cởi quần áo chứ làm gì có pm này
Viễn vong Fake thôi, phần mềm này chỉ lướt trong máy chứ k dùng camera làm ra ngoài dc, k có nhà nước nào cho phép làm cái đó. Ý đồ gì ?
nqhuy90
TÍCH CỰC
12 năm
Nói như thánh 😃|
Thánh gì bạn, không đúng sao, chỉ là các phần mềm lướt trong máy có sẵn hình thôi.
Nhà nước nào cho phép phát triển các ứng dụng như thế, để đi nhìn trộm à.
Bạn thật là hài đó. Mơ tưởng 1 phần mềm như thế vì ý đồ gì?
nqhuy90
TÍCH CỰC
12 năm
Ý đồ gì cũng không đến lượt bạn hỏi 😃 Cái app này kể cả trên iOS hay Android đều có mục đích là làm cho vui. Người ta dùng người ta thấy vui thì kệ người ta. Cái kiểu comment sấn sổ với người khác thế mình nhìn chướng mắt thì mình nói thôi 😃
Ứng dụng này củng hay đó chứ ! Đã dùng Android hay smartphone thì chắc chắn là biết fake rồi ! Vấn đề là có ứng dụng như thế để thay đổi camera cũng vui ! Nhất là khi đùa nghịch ai đó ! Còn chắc chắn ảnh hay phim chỉ là fake !
ai co k? cho e xin voi.chua thu.hj

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019