xin phần mềm viet map hoặc google map bản full mới nhất cho N8!

Thảo luận trong 'HỎI ĐÁP - CHIA SẺ KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi thaiduytam, 17/3/11.

1. thaiduytam

thaiduytam Thành viên

ai có thì cho miình link và hướng dẫn cài nha! mình cần phần mềm sign được nha tại mình ko hack máy
    :
  2. thaiduytam

thaiduytam Thành viên

ai có send với!hizxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx
  3. Shinzx

Shinzx Thành viên

Trên diễn đàn đã có nhiều topic nói về các ứng dụng này rồi...bạn nên tìm lại trong diễn đàn mà xem
  4. lomonet

lomonet Thành viên

Bác vào google tìm googlemap > vào thẳng trang chủ nó mà dowload. chuẩn luôn
  5. thaiduytam

thaiduytam Thành viên

hix.vào google map nó ko có,down trực tiếp bằng đt thì mình vào bằng wifi ko được lun!ai có link cho mình với,mình kiếm trong diễn đang nhưng ko biết bản nào tốt nhâtts,mới nhất,làm ơn cho mình link đi!từ khi up ovi map lên tới giờ,định bị đa số bị lệch,:(

sẵn cho mình hỏi google map xài tốt hay việt map tốt hơn?
  6. thaiduytam

thaiduytam Thành viên

hepl............................................................................................................................................................
  7. Shinzx

Shinzx Thành viên

chắc bác dùng trong nhà nên mới bị lệch...trong 3 loại thì ovi map dễ sử dụng nhất và chính xác nhất......google map không đầy đủ và vietmap thì nặng và chậm...google map thì vào m.google.com/map để down
  8. thaiduytam

thaiduytam Thành viên

mình vào rùi nhưng mà mình vào =wifi nó báo máy chủ ko hợp lệ,mà mình ko có dùng GPRS! mình ở trong nhà trong an phú ,q2 mà định vị lâu lâu ra giữa sông sài gòn ko:mad:...và hình như dùng mở khóa bằng bong bóng nó xung đột với ovi map phải ko?tại mình dùng thì đa số ko hiện lên chấm đỏ định vị,còn gỡ ra thì bình thường,(nhưng vẫn bị lệch),ai có cách xử lý nào mà vẫn dùng mở khóa bong bóng,vừa xài ovi map mà ko bị xung đột ko?
    - sẵn ai có link bản mới nhát của google map và viet map cho mình nha?thanks nhiều lần:rolleyes:
  9. dnamthang

dnamthang Thành viên

tôi dùng nokia bubbelock + ovimap 306 vẫn bình thường,cả 2 đều lấy từ ovi store tải qua 3g + ovi suite , gmap thì có trên google.com/mobile/maps/
  10. taolahoan

taolahoan Thành viên

không hiểu bạn định vị kiểu rì . mình ngoài bắc . định vị chuẩn men lun . ovimap mới nhất . + mình cũng cài bong bóng bt :D mà h ovimap đầy đủ dùng rất nà sướng :D
  11. Shinzx

Shinzx Thành viên

bạn lưu ý là ở trong nhà thì không dùng dc gps nha....vì tường nhà chắn mất sóng của gps....trong trường hợp này thì dùng map gì cũng vẫn thế thôi...vì vấn đề không phải do bản đồ mà là do không bắt đủ sóng gps
  12. anhtdht

anhtdht Thành viên

bro vào bằng điện thoại theo URL: google.com\gmm
    đảm bảo cài được ngay. Mình dùng quen gmap nên thấy nó rất hay.

Định vị ra giữa sông SG là do nó định vị theo ô mạng phủ sóng điện thoại, không thể chuẩn đúng vị trí của bạn được (trừ khi máy có GPS xịn).
  13. quvinh

quvinh Thành viên

hdaol123laduc213 thích nội dung này.
  14. thaiduytam

thaiduytam Thành viên

thanks bạn!mình cài được rồi:D.ai có links bản việt map mới nhất cho mình luôn nha? mình muốn sử dụng và so sánh!thanks
  15. thaiduytam

thaiduytam Thành viên

ai có việt map cho minh luôn nha
  16. laduc213

laduc213 Thành viên

Thanks ban, minh cung dang can :D
  17. hdaol123

hdaol123 Thành viên

cám ơn bạn nhé :D làm tui tìm mỏi mắt
  18. buiminh_ag

buiminh_ag Thành viên

google map cho N8 không zoom bằng 2 ngón tay được....không hấp dẫn cho lắm
  19. Binhbuongbinh

Binhbuongbinh Thành viên

mình thấy google map dùng thich hơn ovi map nhìu :)
  20. trangquynhonline

trangquynhonline Thành viên

Sao N8 kủa em kài GG map khi vào ứng dụng nó kứ bị văng ra ngoài thế nhỉ :(