xin phần mềm vuốt màn hình để tắt ứng dụng

QuyetTien229
5/3/2012 5:36Phản hồi: 49
49 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hay
Hjkk
Cai lmt launcher p root may ah bac.
Thế còn cái locker screen thì sao bác, bác có dùng chưa, mình thấy dùng rất tốt đấy bác, chỉ việt đưa widget là dùng dc, đơn giản gọn nhẹ.
manhma
ĐẠI BÀNG
11 năm
@maisidangkhanh cái lock scr thì mình thấy nhiều phần mềm có và đã sử dụng rất tốt, thay được 50% phím cứng rồi nhé, còn việc còn lại nữa là unlock scr mà k dùng phím cứng cơ, thế mới nói... hiện nay đang có ứng dụng unlock qua cảm biến khoảng với cảm biến ánh sáng, nhưng cái gì cũng có cái hại, như mau hết pin, dùng nhiều đỡ được cái này thì hỏng cái nọ như đỡ phím cứng thì giảm cảm biến... -----> nên cái phần này e k dùng, ấn phím cứng cho nó lành mạnh, đến lúc nó hỏng thì cũng mọt đời, sắm máy mới là vừa >.
thao tac vút như bạn nói gọi là gesture
xin giới thiệu một phần mềm GMT gesture có trên appsore.vn android
bạn có thể thỏa sức sáng tạo các thao tác vút để thay thế các nút home, back,task,vol,screen,...nói chung là làm gì cũng dc
an411
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bạn thử dùng GMD Gesture control đi, có thể định nghĩa thêm theo ý mình. Nói chung khi dùng phần mềm này mình hoàn toàn điều khiển được các thao tác trong android bằng gesture. Bạn có thể tải free từ appstorevn.

Sent from my GT-P6800 using Tinhte.vn
GMD cug p root may p ko bac an411
an411
ĐẠI BÀNG
11 năm
@manufcno1 Đúng rồi bạn, phần mềm này yều cầu quyền root
dung GMD guesture control la ok het muon vuot bao nhiu thi vuot yeu cau android 4+ va fai root
gesture control đáp ứng hết cho bạn. thích thì xài thêm LMT launcher
seawallvn
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bác thử dùng Easy Touch xem có giống IP không 😃
naulkute
ĐẠI BÀNG
11 năm
Có phần mềm nào thay cho việc giữ nút home để kill ứng dụng không các bạn?
manhma
ĐẠI BÀNG
11 năm
@naulkute nghĩa là thế nào hả bạn, bình thường room 4.0.4 đã có sẵn như thế rồi. Còn kill ram thì thiếu gì ứng dụng, cũng k cần thiết phải kill ram quá nhiều, chẳng để làm gì vì kill ram xong chip lại phải chạy lại một số ứng dụng hệ thống. Để ram thế cũng k tốn pin hơn là bao.
naulkute
ĐẠI BÀNG
11 năm
@manhma Ý mình là không phải giữ nút home nó vẫn hiện ra danh sách các phần mềm đang chạy ngầm mà mình chỉ việc vuốt nó sang hai bên là nó mất đi ấy.
hmking
ĐẠI BÀNG
11 năm
GMG Gesture nhé bạn. Cần phải root máy
Các bạn dùng GMD Gesture, cực hay, thao tác gì cũng có, lên Appstore nhé
Các bạn dùng GMD Gesture, cực hay, thao tác gì cũng có, lên Appstore nhé
i like
ndt192
TÍCH CỰC
11 năm
em vote gmd gesture control, wa appstore tải nhé, có thể dùng gesture để menu, home, back, search, long search, lock screen, kill app, chạy app, play, pause, next song...

link đây ạ http://appstore.vn/android/home/app/11532

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019