xin phần mềm xem film đuôi flv , avi , ... máy phiên bản android 2.2.1

Thảo luận trong '[Android] Phần mềm' bắt đầu bởi nhatki2989, 23/4/11.

1. nhatki2989

nhatki2989 Thành viên

mình đang dùng em samsung galaxy mini s5570.có một vài bộ phim đuôi flv hay đuôi avi.máy không xem đc.pro nào có phần mềm hộ trợ xem film định dạng đuôi vậy cho mình xin.
    1 nốt " thank " cho pro đóng góp giúp mình.:inlove::inlove::inlove:
    :

2. teranosaus

teranosaus Thành viên

bạn dùng chức năng "search" với keywords: Vplayer nhé, mình đang dùng rất tốt.

Lun1m69, Nguyenvu234, longan0619891 người khác thích nội dung này.
  3. TRANTUAN-82

TRANTUAN-82 Thành viên

Em sài desire cài Vplayer xem đuôi mkv ko nổi pro ah tiên đây ae nào co phần mền nào hay hơn chia sẻ với.Thank!

4. bryan190483

bryan190483 Dự bị

Bạn thử lên Market down Soul movie về xem thử nhé...

5. huynhductai

huynhductai Thành viên

6. koolboyno1nd

koolboyno1nd Thành viên

7. huynhductai

huynhductai Thành viên

Mình ko biết file flv của bạn ra sao. Chứ bản thân mình thấy nó hay hơn RockPlayer rất nhiều. RockPlayer dở ẹc ah. Giao diện xấu. Tính năng thì ko bằng. Có lẽ bác test kỹ thì sẽ biết. Ko lý gì mình đặt tiêu đề topic là trình xem video đỉnh nhất Android mà ko 1 ai phàn nàn tiêu đề cả :D

Lun1m69 thích nội dung này.
  8. DarkLuck

DarkLuck Thành viên

mobo mở đc *.flv bro à

9. phong_van_vo_tinh

phong_van_vo_tinh Thành viên

chay nuot ma sao lai bao k doc dc flv la sao............................................

10. rotmongtoi

rotmongtoi Thành viên

Mobo mình thấy coi được hết là flv, avi, mp4, mkv. Khoái nhất là đọc được cả phụ đề. Nhưng hình như máy cấu hình cao chạy mới k bị giật.
    Mình xài HTC Desire chạy rất good.

11. nhatki2989

nhatki2989 Thành viên

thanh pro nhe.!.
    đang seach dùng thử xem nào.@@

12. laoson

laoson Thành viên

len market tim qqplayer chuong trinh duoc lam. tuy ban beta nhung chay on lam, minh xai con p500 thay chay tot.

13. dinasour

dinasour Thành viên

Mình xài Mobo, coi phim bình thường thì ok, nhưng nếu coi cả tiêu đề thì giật tung luôn, xài QQ rồi, cũng good nhưng ko coi đc phụ đề.

14. meoden07

meoden07 Thành viên

mình thấy xài Vplayer là ok nhất, xài mobo cài vào mắc công gỡ ra thôi

15. phamtuantb

phamtuantb Thành viên

QQ Player TẠI ĐÂY phụ đề làm sao mà bạn không coi được

16. naruto99

naruto99 Thành viên

mobo kết hợp với vplayer

17. xitrumsh9x

xitrumsh9x Thành viên

sao ko chay dc..hoi bi ngon do..ko dc mo truc tiep file do bang trinh duyet,,mo mobo len roi tim den file do ma chay..noi chung chi mot tu NGONNNNNNNNN..

18. trungkhiem

trungkhiem Thành viên

dùng mobo chạy flash bị giật lắm.bạn dùng cái buzz player ý cái này chạy cực nét luôn.

19. bboyz269

bboyz269 Thành viên

đã từng dùng thử qua hết tất cả những chương trình của các bác ở trên, thì mình có vài nhận xét:
    - QQplayer, Vplayer, RockPLayer - giao diện, tính năng ko có gì nổi bật, ngó nghiêng qua 1 tí rồi del
    - MoboPlayer: giao diện đẹp, xem được avi, flv, mkv (mkv tùy encode kiểu gì, cấu hình máy thế nào mà sẽ bị giật hình hoặc không, nhưng 100% là xem được)

Hiện giờ mình đang dùng Mobo với cái stock Videos(vì giao diện đơn giản để xem nhanh phim nóng:) )

MoboPlayer có phát hành codec khác nhau hỗ trợ cho các dòng chip khác nhau ARM V5/6/7 ..

heokhocnhedanhkhanh407 thích nội dung này.
  20. nguyenhai83

nguyenhai83 Thành viên

Mobo player xem FLV ngon lành, vào setting xem đã tích vào hỗ trợ đuôi FLV chưa nhé, nó có rất nhiều loại đuôi phim hỗ trợ đấy.