Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

xin phần mềm xem film đuôi flv , avi , ... máy phiên bản android 2.2.1

nhatki2989
23/4/2011 16:4Phản hồi: 45
mình đang dùng em samsung galaxy mini s5570.có một vài bộ phim đuôi flv hay đuôi avi.máy không xem đc.pro nào có phần mềm hộ trợ xem film định dạng đuôi vậy cho mình xin.
1 nốt " thank " cho pro đóng góp giúp mình.:inlove::inlove::inlove:
45 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

teranosaus
ĐẠI BÀNG
13 năm
bạn dùng chức năng "search" với keywords: Vplayer nhé, mình đang dùng rất tốt.
TRANTUAN-82
ĐẠI BÀNG
13 năm
Em sài desire cài Vplayer xem đuôi mkv ko nổi pro ah tiên đây ae nào co phần mền nào hay hơn chia sẻ với.Thank!
zanyminh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình đã tìm và cũng bị trục trặc chạy file MKV, phần lớn nói rằng mobo hay rockplayer có thể chạy, nhưng khi chạy chế độ software thì giật, chạy hardware thì mượt nhưng không tiếng. Cố tìm fix thì thấy có rất nhiều người bị. có 1 web chỉ cách fix bằng cách chỉnh sửa lại file MKV khá rườm rà, thôi vậy thì ta chuyển quách MKV sang AVI xem cho rồi chứ cần chi ông ta chỉ....
Nguồn mình tham khảo là các english, các trang việt chưa tìm.

Còn xem flv thì mobo, rockplayer hay Vplayer đều ok.

Máy mình Acer A100 chạy tegra 2, android 3.2
bryan190483
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bạn thử lên Market down Soul movie về xem thử nhé...
chay nuot ma sao lai bao k doc dc flv la sao............................................
Mobo player xem FLV ngon lành, vào setting xem đã tích vào hỗ trợ đuôi FLV chưa nhé, nó có rất nhiều loại đuôi phim hỗ trợ đấy.
philiptan9
ĐẠI BÀNG
12 năm
cái nầy mình xem dc flv tẹc ga mà
đã test qua trên chục cái app mấy bồ khác chỉ thấy đc mỗi cái Mobo chiến ngọt. Bạn test lại file xem file ổn ko nhé 😃
DarkLuck
ĐẠI BÀNG
13 năm
mobo mở đc *.flv bro à
Mobo mình thấy coi được hết là flv, avi, mp4, mkv. Khoái nhất là đọc được cả phụ đề. Nhưng hình như máy cấu hình cao chạy mới k bị giật.
Mình xài HTC Desire chạy rất good.
nhatki2989
ĐẠI BÀNG
13 năm
thanh pro nhe.!.
đang seach dùng thử xem nào.@@
len market tim qqplayer chuong trinh duoc lam. tuy ban beta nhung chay on lam, minh xai con p500 thay chay tot.
Mình xài Mobo, coi phim bình thường thì ok, nhưng nếu coi cả tiêu đề thì giật tung luôn, xài QQ rồi, cũng good nhưng ko coi đc phụ đề.
QQ Player TẠI ĐÂY phụ đề làm sao mà bạn không coi được
mình thấy xài Vplayer là ok nhất, xài mobo cài vào mắc công gỡ ra thôi
mobo kết hợp với vplayer
sao ko chay dc..hoi bi ngon do..ko dc mo truc tiep file do bang trinh duyet,,mo mobo len roi tim den file do ma chay..noi chung chi mot tu NGONNNNNNNNN..
dùng mobo chạy flash bị giật lắm.bạn dùng cái buzz player ý cái này chạy cực nét luôn.
đã từng dùng thử qua hết tất cả những chương trình của các bác ở trên, thì mình có vài nhận xét:
- QQplayer, Vplayer, RockPLayer - giao diện, tính năng ko có gì nổi bật, ngó nghiêng qua 1 tí rồi del
- MoboPlayer: giao diện đẹp, xem được avi, flv, mkv (mkv tùy encode kiểu gì, cấu hình máy thế nào mà sẽ bị giật hình hoặc không, nhưng 100% là xem được)

Hiện giờ mình đang dùng Mobo với cái stock Videos(vì giao diện đơn giản để xem nhanh phim nóng😃 )

MoboPlayer có phát hành codec khác nhau hỗ trợ cho các dòng chip khác nhau ARM V5/6/7 ..
ForceF5
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cài Mobo Player là ngon nhất, miễn phí mà lại mở được hầu hết các định dạng video thông dụng AVI,MP4,MKV,FLV...

Hoặc vào đây [h=2]VLC Direct Pro 5.4 và VPlayer Pro 1.1 Full[/h]:

Code:
http://www.tinhte.vn/phan-mem-android-216/vlc-direct-pro-5-4-va-vplayer-pro-1-1-full-770292/#post9398655
may em da hack nhung bay gio vao cai dat lai khong dc nua,da hack vai thang truoc,em dung con e63,bac nao giup em voi
van_doan
TÍCH CỰC
12 năm
MX video player!
lên market tải phần mêm QQplayer về mà xem, nó chơi đc các loại luôn. đang dùng thấy rất ổn định
Mx Player đi bác :playfull:
vdihu
TÍCH CỰC
12 năm
seach tren market voi tu khoa moboplayer.
cai nay choi dc hau het cac duoi.rockplayer dung qua minh da ko thich roi.moi lan cham tay vao man hinh la may minh bi rung.chuyen sang mobo choi vedio muot hon rat nhieu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019