xin pm TickleGirl trong mục ứng dụng giải trí ovi

Phanluchuan
26/4/2012 10:8Phản hồi: 16
như tiêu đề ai có cho mình sin được không mình rất thích cái pm này nhưng giá 60k nên mình cũng không giám đòi hỏi gì các bạn nhiều nếu bạn nào mua giúp được thì mình thank nhiều nếu không thì mình đành chấp nhận số phận.
16 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lại 1 topic xin mà biết tên 😔
đi xin bạn google ấy nãy mình seach thấy nhiều lắm
@thanhdan103 có gì mà đòi xỉu vậy vừa gặp em hot girl hả 😁
@s3xyb0ycb nhac tới girl là sợ, vừa mới bị bồ nhí cắm sừng, đau chít đi đc!
@thanhdan103 vậy càng đẹp trai chứ sao
hay tán em trên avatar của mình nha 😁
@s3xyb0ycb còn đang đau, chưa dám nghĩ tới, còn sợ,hic...
nếu biết thì giúp mọi ng đi bạn...đừng cmt kiểu ném đá thế! ngta ko kiếm đc mới xin chứ
@nh0k_tjn0z bạn nhok_tjnoz nói rất đúng mình nghĩ là pm đó là 60k nên mình đã nói rõ là ai có lòng khảo tâm thì giúp mình còn gì. Anh em điều trong fan sym thì mình mới xin chứ ý của bạn s3xyboycb là mình đi xin chỗ khác à vậy thì nhưng ai mà xin như mình điều bị bạn nói thì room này chạy hết à. Đối với mình sử dụng được hết pm các bạn post cho là mình thấy đưộc lắm rồi giờ mình sin thì một là muốn tìm hiểu thêm hai là nâng cao hiểu biết lá lành đùm lá rách nên bạn cũng phải thể hiện mình là người việt nam tí chứ. Xin lỗi vì mình xin không đúng chỗ xin lỗi bạn s3xyboycb lần sau mình xẽ không xin nữa.
@Phanluchuan không phải là ném đá gì mà rất nhiều thứ có bạn đã post mà các bạn không để ý thà không biết tên đằng này các bạn biết tên app đó chỉ cần google cái là có nếu google không thấy thì hãy lập topic thà mình google chạy 2 3 vòng mới thấy thì đã đưa link nhưng google ngay trang 1 đã thấy😔 + bạn boy_online01 google phát cũng ra luôn đó
@s3xyb0ycb bạn viết bài ngắn ngắn thui, bạn viết dài đọc xong bài là ....xỉu, vì tìm ko thấy dấu chấm,dấu phẩy gì cả,hi...
Lần sau Google nhé bạn. Mình dám chắc bạn chưa tìm trên Google mà lên đây lập topic hỏi luôn (vì link down ngay trên trang 1).
http://www.mediafire.com/?xc7h5i2anncc4dd
thanks các bạn nhé mình tìm được rồi. Chúc các bạn ngày mới tốt lành. Gặp nhiều may mắn.
@Phanluchuan Tìm dc rồi thì làm bài hướng dẫn chơi nhé bạn hehehe!
yueyong
TÍCH CỰC
12 năm
cuối cùng túm lại tí là phần mềm này dùng để làm gì nhỉ!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019