Xin thông tin Lenovo P700

love2083
4/8/2012 2:14Phản hồi: 641
641 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nói chung là có mỗi cái cục sạc đi kèm thôi hả ??
Mà nếu xài ngon lành thì cũng chả quan trọng lắm, thêm vài trăm ngàn mua cái tai nghe được được + cáp kiếc dùng tạm thì dưới 5tr mà đc con Pin gấp 2 người ta thì cũng sướng, ai có điều kiện mua luôn và ngay thì sau khi xài cho ae xin cái cảm nhận với nha, mình SV nên ko dám và ko đủ điều kiện làm chuột bạch ^^!
Kết em này quả pin >.<
chaiens
ĐẠI BÀNG
12 năm
@love2083 Nói chung dùng rất ổn nếu so với đt khác cùng tầm tiền (mình dùng con samsung ace nản vụ pin quá chuyển qua em này), có một số tính năng hay thuận tiện khi sử dụng. Có cảm biến sáng nên có chế độ auto bright tối đọc báo ko chói mắt, ra nắng vẫn nhìn được...
Chưa bán mà bạn dùng rồi ah ? Hàng xách tay hả ?
con lenovo P700 này có vẻ hàng hot nhỉ, sáng nay ra FPT Shop thì nó kêu chưa có hàng, a cay thật, delay thế này.
@maichung288 Phải gọi điện trước khi ra chứ bác ! ^^

Cơ mà đợi nó down giá cái A60 xuống mới bán con P700 này đc !
Tại quả Pin khủng của nó chấn nhiếp 😆
Hehe ae có vẻ quan tâm đến em này quá nhỉ! 3,9tr xúc được, với lại lenovo xài không đến nỗi nào đâu ( đã test p629 rồi)
@phuonglydom14 3tr9 thì quan tâm ! Chứ giá >5tr thì thôi ! 😁
Mình chưa dùng smartphone bao giờ, hỏi các pro chút là con này có download, xem và chỉnh sửa file word được không?
FPT mà chưa có bán thì ở phuongtung chắc chỉ hàng xách tay thôi, vì FPT là đại lí đc phân phối độc quyền mà ^^!
Mình chưa dùng smartphone bao giờ, hỏi các pro chút là con này có download, xem và chỉnh sửa file word được không?
@nonick_hp Mình đang xài iOS xem và chỉnh sửa file word được nhưng không thể bằng computer được. Androi cũng vậy chỉ có 1 số tính năng thôi. smartphone cũng chỉ là điện thoại thôi mà.
Muốn chình sửa thì xài smartphone của Nokia ấy, bên đó chuyên về ứng dụng văn phòng
nghialac
ĐẠI BÀNG
12 năm
con nay bán chưa vậy các bác,đệp quá nhỉ.Chác phải mua thôi

Ui , nhìn được phết, iu rồi đấy :">
thenet
ĐẠI BÀNG
12 năm
mai là mồng 10 rồi đấy không biết là liệu có bị mất hứng không nữa.
thienha2204
ĐẠI BÀNG
12 năm
@thenet Mai có hàng bác bấm còi 1 tiếng cho anh em biết nhé tiện thể cho bài cảm nhận luôn. Chi tiết về vụ pin 😃
Mai có bác nào đi xếp hàng mua P700 giá 3,9t với em ko;)
Bác CongNong mua ở đâu đấy?
kết e này r đấy , cấu hình vs giá tiền quá ngon , mỗi tội khoản độ bền thì chưa biết ra sao
cái trên nó copy làm sao mà P700 nó ghi 3.5'' trong khi thực tế mấy trang kia ghi là 4'' 😆
Còn cái vụ Pin Li - Po và Li - Ion thì khác nhau sao nhỉ, thấy P700 là Li - Ion
thienha2204
ĐẠI BÀNG
12 năm
@love2083 Công nghệ pin điện thoại đã trải qua 4 đời: Lithium Polymer (viết tắt trên pin là Li-Po, Li-Poly hoặc Li-Polymer), Lithium Ion (Li-Ion), Nickel Metal Hydride (NiMH) và Nickel Cadmium (NiCad).

Trong đó, Li-Poly là công nghệ mới nhất, tiên tiến nhất trong ngành sản xuất pin điện thoại. Pin Li-Poly rất nhẹ, dung lượng lớn. Chất điện phân polymer dạng rắn chính là yếu tố làm nên ưu thế này - trong khi đó Li-Ion "đời trước" chứa dung môi hữu cơ nên có nguy cơ cháy nổ. Hiện nay, do giá thành đắt nên Li-Poly mới được áp dụng ở các dòng điện thoại cao cấp như Nokia N93, N92, Sony Erisson P800, T-620... NiCad độc hại với môi trường nên hầu như vắng bóng trên thị trường. NiMH vẫn được dùng nhưng dễ bị nóng trong quá trình sạc, khiến cho tuổi thọ pin ngắn. Li-Ion đang là dòng pin điện thoại phổ biến nhất do giá thành phải chăng và một số ưu thế nhất định.
Mình đoc ở đâu đó thấy nói vậy ...
@love2083 Thông số e này thì bác cứ tham khảo tại đây nhé
http://www.dungpv.us/dungpv/san-pham/5486712/lenovo-p700-dong-smart-phone-cao-cap-danh-cho-doanh-nhan.html

Li-Po là pin của bọn sony bác ạ
các hãng khác đều là Li-ion
mình cũng search google, đa số đều nói thế cả, vừa rồi mới vác con 6300 ra kiểm tra thử, cũng là pin Li - Ion, pin này cũng trâu lắm, 6300 xài 4 năm rồi vẫn trâu pin, chả xuống mấy 😆 ko lăn tăng nữa, bác nào hốt nhớ cho cái cảm nhận, mình chưa dùng cái android nào cả nên mong mấy bác giúp đỡ 😃)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019