Xin thông tin Lenovo P700

Thảo luận trong 'Tư vấn chọn mua ĐTDĐ' bắt đầu bởi love2083, 4/8/12. Trả lời: 644, Xem: 68371.

1. nghialac

nghialac Thành viên

con nay bán chưa vậy các bác,đệp quá nhỉ.Chác phải mua thôi
  2. love2083

love2083 Thành viên

Ui , nhìn được phết, iu rồi đấy :">
  3. thenet

thenet Thành viên

mai là mồng 10 rồi đấy không biết là liệu có bị mất hứng không nữa.
    thienha2204 thích nội dung này.
  4. CongNongOF

CongNongOF Thành viên

Mai có bác nào đi xếp hàng mua P700 giá 3,9t với em ko;)
  5. phuonglydom14

phuonglydom14 Thành viên

Bác CongNong mua ở đâu đấy?
  6. kết e này r đấy , cấu hình vs giá tiền quá ngon , mỗi tội khoản độ bền thì chưa biết ra sao
  7. love2083

love2083 Thành viên

cái trên nó copy làm sao mà P700 nó ghi 3.5'' trong khi thực tế mấy trang kia ghi là 4'' :))
    Còn cái vụ Pin Li - Po và Li - Ion thì khác nhau sao nhỉ, thấy P700 là Li - Ion
    Dragon_son thích nội dung này.
  8. thienha2204

thienha2204 Thành viên

Mai có hàng bác bấm còi 1 tiếng cho anh em biết nhé tiện thể cho bài cảm nhận luôn. Chi tiết về vụ pin :)
  9. thienha2204

thienha2204 Thành viên

Công nghệ pin điện thoại đã trải qua 4 đời: Lithium Polymer (viết tắt trên pin là Li-Po, Li-Poly hoặc Li-Polymer), Lithium Ion (Li-Ion), Nickel Metal Hydride (NiMH) và Nickel Cadmium (NiCad).

Trong đó, Li-Poly là công nghệ mới nhất, tiên tiến nhất trong ngành sản xuất pin điện thoại. Pin Li-Poly rất nhẹ, dung lượng lớn. Chất điện phân polymer dạng rắn chính là yếu tố làm nên ưu thế này - trong khi đó Li-Ion "đời trước" chứa dung môi hữu cơ nên có nguy cơ cháy nổ. Hiện nay, do giá thành đắt nên Li-Poly mới được áp dụng ở các dòng điện thoại cao cấp như Nokia N93, N92, Sony Erisson P800, T-620... NiCad độc hại với môi trường nên hầu như vắng bóng trên thị trường. NiMH vẫn được dùng nhưng dễ bị nóng trong quá trình sạc, khiến cho tuổi thọ pin ngắn. Li-Ion đang là dòng pin điện thoại phổ biến nhất do giá thành phải chăng và một số ưu thế nhất định.
    Mình đoc ở đâu đó thấy nói vậy ...
    love2083 thích nội dung này.
  10. love2083

love2083 Thành viên

mình cũng search google, đa số đều nói thế cả, vừa rồi mới vác con 6300 ra kiểm tra thử, cũng là pin Li - Ion, pin này cũng trâu lắm, 6300 xài 4 năm rồi vẫn trâu pin, chả xuống mấy :)) ko lăn tăng nữa, bác nào hốt nhớ cho cái cảm nhận, mình chưa dùng cái android nào cả nên mong mấy bác giúp đỡ :))
  11. chaiens

chaiens Thành viên

12. chaiens

chaiens Thành viên

13. thenet

thenet Thành viên

Sáng gọi cho cửa hàng FPT Hai Bà Trưng nó bảo vài tuần nữa. MK lần đầu hỏi nó bảo mồng 8, mồng 8 gọi nó bảo mồng 10, hôm nay gọi nó bảo vài tuần nữa ức chế vãi...
  14. Phan_Quan

Phan_Quan Thành viên

Bác gọi thằng PT này thử xem. Thấy web nó để sản phẩm HOT
    http://phuongtung.vn/home/chi-tiet/dien-thoai/lenovo-p700.html
  15. nonick_hp

nonick_hp Thành viên

Hôm nay 10-8, con này có hàng chưa các bác!
  16. phuonglydom14

phuonglydom14 Thành viên

Nguyên văn SMS của em nv 097xxx518:
    09h:17p "Hôm nay sẽ về hàng, có ở kho em sẽ báo cho anh ạ. A ở khu vực nào vậy?
    trả lời: a ở Nguyễn Trãi
    09h19p "Thế thì a qua 485 Quang Trung - Hà Đông sẽ gần hơn đấy ạ"

ps: a e cứ đợi nhé :D
  17. poiuy1234

poiuy1234 Thành viên

Bên Huyenmobile để giá có 3tr750k, giá ngon thật đấy
  18. love2083

love2083 Thành viên

Chắc đợi thôi, mua hàng chính hãng cho chắc ^^!
  19. candy_chip

candy_chip Thành viên

• Tình trạng: Sắp có hàng
    • =))