Xin thông tin Lenovo P700

love2083
4/8/2012 2:14Phản hồi: 641
641 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hlcm151
TÍCH CỰC
12 năm
Hom nay fpt shop o saigon co hang chua vay may bac
Xin chào các bạn.
"Thẻ nhớ nếu ko đưa ra thì phải ghi trên phiếu thu (nợ thẻ 4g) rồi sẽ lấy sau, thẻ theo máy của lenovo. Bọn FPT rất chuối, về máy trước về thẻ sau, nên mới xảy ra tình trạng như vậy. Xài em này yên tâm bạn nhé."
Mình xin đính chính thông tin sau: Chương trình khuyến mại thẻ nhớ 4GB là chương trình do FPT.FCE thực hiện. Không phải là chương trình của Lenovo nên "thẻ theo máy của lenovo" là không hoàn toàn chính xác. Mà đó là thẻ do FPT mua từ nhà cung cấp thứ 3. Tuy nhiên đúng là FPT.FCE giao thẻ chung với máy cho các đại lý.
thenet
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Trần Nam San Thưa anh Trần Nam San tự nhận là người của FPT ạ. Anh lên đây bảo với mọi người là sáng thứ 2 tức là ngày hôm nay 13/8 máy sẽ đồng loạt lên kệ phải không ạ? Thế cho em hỏi là giờ đã có hàng chưa ạ? Các anh có định tạo tình hình khan giả tạo không thế? Nói nhăng nói cuội là hay.
haichai
ĐẠI BÀNG
12 năm
@thenet Tình trạng khan hàng là chắc chắn, không biết FPT nhập về nhiều không nhưng ngay ngày 11/8 fpt shop gọi mình có hàng, chạy ra ngay, lúc đầu em bán hàng bảo mình lấy luôn con đang trưng bày vì các hàng khác được đặt hết rồi, mình không chịu đòi hàng mới. Sau gần 2 ngày sử dụng thấy rất OK

Android 4.03 chạy mượt hơn con xperia pro cũ của mình. Pin dùng 1.5 ngày tệt bô vẫn còn 30% trước mấy con cũ lướt web 5-6 tiếng là phải sạc rồi
@haichai cho bà con bài đánh giá đi bác ơi !
thêm cái video nữa !
CÓ MỘT BÁC TÌM ĐƯỢC CÁI VIDEO NÈ !
http://www.tinhte.vn/threads/1440438/page-2
thanh pho con chua co,hong biet tay ninh chug nao mọ co nua,hhhuuu, co a e nao o tay ninh k ta
hk bk co ra mau trag k nua
hlcm151
TÍCH CỰC
12 năm
Minh o tay ninh ne
Moi goi hoi fpt'no bao chieu nay hoac sang mai moi co
VỪA GỌI LÊN FPT SHOP NAM KỲ KHỞI NGHĨA NÓ NÓI CHIỀU NAY HOẶC NGÀY MAI MỚI CÓ ! MỆT !
@viettan2702 cũng mới gọi cho nó, nó bảo kho tổng có hàng, khi nào về thì ko biết, xin sdt mình nó hẹn có nó call, chắc trễ lắm ngày mai 😃
@love2083 1/8-8/8-10/8-13/8 ( Hôm nay) -ngày mai------------------- ? chả biết khi nào nữa !
gọi thằng 19006616 nó còn hẹn đang làm giá, 15 tây mới có , vê lờ luôn >.<
muaduongxa
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình đọc thông tin thấy băng tần 3G của nó là WCDMA 2100 mà, sao dùng mạng 3G của 3 nhà mạng: Vina, mobi, viettel được. mua về dùng GPRS à? 😆
@muaduongxa Đề nghị bác tìm hiểu lại thông tin ! Cả 3 nhà mạng đều dùng WCDMA 2100Mhz !
@muaduongxa mình không rành món này, bác nào rành giải thích hộ với
@muaduongxa Thế bác nghĩ 3G của Vina, mobi, viettel dùng băng tần nào ? @@
@love2083 Vinaphone, viettel, mobifone đều triển khai 3g trên băng tần 2100 nên tất cả loại nào mà có 3G 2100 là ok hết. UMTS và WCDMA thực chất là một chỉ là tên gọi khác nhau.
UMTS (Universal Mobile Telecommunications System), hay còn gọi là WCDMA, là mạng di động thế hệ thứ 3 (3G) sử dụng kỹ thuật đa truy cập phân chia theo mã trãi phổ. UMTS được chuẩn hóa bởi tổ chức 3GPP. UMTS đôi khi còn được gọi là 3GSM để chỉ khả năng "interoperability" giữa GSM và UMTS. UMTS được phát triển lên từ các nước sử dụng GSM. UMTS sử dụng băng tần khác với GSM.
haichai
ĐẠI BÀNG
12 năm
@candy_chip Mình cũng không rõ, tuy nhiên dùng Vịt teo Ha Nội đang mưa gió bão bùng download vẫn được hơn 5Mbps 😁
rin10120
TÍCH CỰC
12 năm
viettel,mobi,vina đều xài băng tầng 2100 hết mà, nếu xài băng tầng khác thì hơi bị nhiều con ko xài đc 3G
nghiakhi173
ĐẠI BÀNG
12 năm
12h trưa nay hầu hết các cửa hàng đều sẽ có hàng nhá! hot hot hot! mua xong sẽ báo các bạn là ở đâu có :d,hôm qua mua mà đến nơi hết sạch hàng luôn! hic
@nghiakhi173 thông tin đâu ra vậy bác ?
nghiakhi173
ĐẠI BÀNG
12 năm
@viettan2702 đội mưa đội gió tới tận nơi, thiếu mỗi khâu mặc áo mưa ngồi ngoài chờ thôi! híc, cái tính đã thích là phải có bằng đc, khổ lắm!
@nghiakhi173 vậy bác cưới được em nó chưa ? e ở sg chưa biết khi nào ! ngoài đó mưa- trong này nắng, ngoài đó có hàng-trong này không có hàng !!!!!!?
muaduongxa
ĐẠI BÀNG
12 năm
Vậy à, có lẽ kiến thức mình còn nông cạn, thanks các pro 😁
@muaduongxa Thì bạn cũng phải đọc mấy cái comment trước chứ ! Có bác nói là dùng 3G ngon lành rồi còn gì ! =.=
nghialac
ĐẠI BÀNG
12 năm
cho hỏi lenovo p700 của nước nào sản xuất, vào trang web lenovo mobile không thấy, có phải hàng trung quốc không,nhìn thì thích thật, nhung hàng trung quốc mình chả quan tâm,nghỉ choi voi mấy thàng trung quốc đi.
@nghialac Đấy các bác xem, chọc gậy bánh xe thế chứ :p
@nghialac Bác cứ yên tâm mà xài vì nó là hàng tầu khựa chứ ko phải hàng TQ😃
nghiakhi173
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đúng rồi bác ạ, mình k nên mua hàng của bọn Tầu, nó lúc đầu nó bán giá rẻ, chất lượng cao sau đó 1 thời gian cho dân mình quen quen hoặc mấy hãng sx của mình nó sập tiệm hết nó sẽ bán giá cao và chất lượng lởm!Mua của nó là tiếp tay hại mấy doanh nghiệp dt trong nước.
Nhưng mà....e vẫn muốn mua, vì dt trong nước ngoại trừ bác VTeo (sắp làm đc) ra thì đã có ai tự sx đc đâu! híc
đang đợi bác ạ! mấy e ở đó nói chắc như đinh đóng cột!Chắc đúng, sẽ update cho các bác!
rin10120
TÍCH CỰC
12 năm
lenovo là hãng trung quốc, mà chất lượng của nó thì đc khẳng định qua hàng laptop
mà trung quốc cũng có nhiều loại lắm, ko phải cái nào cũng như cái nào đâu
nghialac
ĐẠI BÀNG
12 năm
có bán rồi đấy các bác a, 63 võ văn tần,quận 3, HCM. Hình như hãng máy này sx tai philippin.
Thời buổi này cứ ở đâu hàng rẻ với chất lượng thì dùng thôi, cứ tẩy chay TQ chứ thật ra dân đen nó khác gì mình, có khi còn khổ hơn, ác là ác cái tụi giàu có, tai to mặt lớn ấy .....
Thôi xì tốp nhé, bàn về đt và chất lượng thôi, ko bàn về chính trị, mod khoá topic giờ 😃
rin10120
TÍCH CỰC
12 năm
ở box Tư vấn thì khỏi lo khoá 2pic
còn về ghét TQ thì chỉ ghét hàng nhái + bọn nhà nước của TQ thôi
honglong12
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tôi có xem 1 trang bán hàng lenovo P700 bên TQ thì giá bán của nó cũng tương đương với giá ở VN và trong bộ PK tiêu chuẩn đi kèm theo máy có thẻ nhớ 4GB. Như vậy cũng khó nói là chỉ riêng FPT mới mua thêm thẻ nhớ của 1 hãng thứ 3 để khuyến mại cho khách hàng.

the Lenovo P700 package details price
Value spree capacitance pen a beautiful leather one, USB2 .0 high-speed reader a
the single electronic package official standard
Of an original battery of the new host, a straight original charger, original stereo headset, data lines, three bags of warranty card, manual, 4G memory card, the UNPROFOR invoice + (premium package, navigation software, games of APK.) Price: 1430 yuan
ko biết bao giờ có hàng nhỉ😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019