Xin trình nghe nhạc beat trên LG Optimus LTE 2

pwin0803
9/3/2013 11:20Phản hồi: 32
Em đang dùng LTE2 và thấy trình nghe nhạc của nó rất kém. 😕 Hỗ trợ âm thanh lẫn giao diện đều ít. Có ai đã dùng LTE2 cài đặt trình nghe nhạc khác thì chỉ cho em với 😃 Em xin cảm ơn. 😁
32 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Beat nghe dở ec ah. Có chip Beat mới đc. xai Playerpro do
Bạn mua htc thì có beat lg ko có beat đâu
pwin0803
ĐẠI BÀNG
11 năm
Vâng em thấy cái này khá tuyệt. Em đang test thử 😃 cảm ơn bác.
😕 Em chỉ muốn nâng cao lên thôi bác ạ chứ HTC đắt lòi mắt ra sao dám mua.
bác cài mấy cái này âm thanh khá hơn tý đó😁 2013-03-09-22-08-04[1].jpg 2013-03-09-22-08-04[1].jpg
@TBKhanh Thích thì chơi cho thỏa lòng mong ước,có hôm mình thay cả chục bản,giờ thì ngại up vì đang dùng v20d thấy ngon quá :p mà ko bản nào bằng stock hết

Sent from my LG-F160L using Tinhte.vn
@Trốn nợ Em chỉ ngại khoản pin thôi 😁 thấy bảo pin rom cm tụt ghê hơn tụt quần

@TBKhanh Chuẩn đét🆒

@Trốn nợ èo! bác này ở đâu mà có 4G luôn kìa
chub4th0ng
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cảnh báo là lte2 cài beat audio rất hay brick ! Bạn cứ lên trạm bh của mấy bác thương gia sẽ rõ,lte2 la liệt luôn!

Sent from my LT29i using Tinhte.vn
@chub4th0ng Vì em thấy bác Trốn nợ chắc cũng dùng lte2 nên ms hỏi bác ấy dùng rom nào để còn biết đến. Em cũng đã gặp nhiều trg hợp lte2 brick vì beat audio r nên phải hỏi cẩn thận trc r ms dám cài 😁
@chub4th0ng Xử lý đơn giản mà bác1 ly cafe là xong😁

ZzAlucardzZ
ĐẠI BÀNG
11 năm
e xài rom 26/12 của lamhoang cài app walkman gì của bác ở trên đc ko nhỉ 😁
@ZzAlucardzZ hình như là đc bác ợ nhưng mà em thấy ở trên XDA ng ta bảo k dùng đc cho rom cook từ stock hay sao ý
ZzAlucardzZ
ĐẠI BÀNG
11 năm
@TBKhanh thế giờ xài cái nào ? 😁 chưa rành android ko dám vọc lung tung :D
@ZzAlucardzZ Cài thoải mái đi :p

@ZzAlucardzZ Xài tạm rom stock cho ăn chắc mặc bền :D không thì liều ăn nhiều có gì KDZ lại hoặc cùng lắm đi bh là đc

ZzAlucardzZ
ĐẠI BÀNG
11 năm
@TBKhanh thấy cái rom này ổn định lắm nên để luôn, nhờ người up rom dùm nên cũng chả rành gì lắm, thôi mệt, để dành tiền mua hẳn 1 cái walkman cho lành, để pin chơi game vs lướt web :D
Em thấy nhiều đua nhau mod beat gì đấy,cho em xin tí review nó có hay hơn ko,và hay hơn thế nào với,toàn thấy mọi ng làm chứ k thấy nêu ý kiến ....
muốn nghe nhạc hay và đơn giản ko cài tùm lum thì cài Neutron Player + DSP manager nha bạn,mình đã test qua hầu hết các phần mềm trên,kể cả beat hay AC!D ... đều ko hiệu quả trên LTE2 ,hoặc hiệu quả ko ràng,muốn hay nữa thì làm thêm cái tai nghe S3 là chuẩn
ZzAlucardzZ
ĐẠI BÀNG
11 năm
@vanhung4050 2 soft bạn nói đến bạn test rồi àh 😁 nói cụ thể kết quả 1 tí đc ko :D
@ZzAlucardzZ Hiện đang nghe nhạc bằng Neutron+DSP manager nè bạn,mình mần thêm cái tai nghe S3 nữa,nghe rất là hay
ZzAlucardzZ
ĐẠI BÀNG
11 năm
@vanhung4050 ờ, để tải về vọc thử, cám ơn bạn nhé 😁 cơ mà xài rom cook chắc ko có vấn đề gì nhỉ :D
@ZzAlucardzZ hình như rom nào cài cũng dc,mình xài rom gốc,chú ý cài dsp manager (bản 2.0 ) thì phải cài qua Recovery,hoặc nếu bạn rành thì bung file zip của dsp manager ra ,dùng root explorer để copy vô thư mục tương ứng nhé
POWERAMP ĐI!!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019