Xin....TỪ ĐIỂN VIỆT- HÀN ,HÀN- VIỆT

Thảo luận trong '[BB] Phần mềm' bắt đầu bởi phuocloc, 25/10/10.

1. phuocloc

phuocloc Thành viên

Mấy bạn cho mình xin từ điển việt- hàn ,hàn - việt , mình đả sarch trên diễn đàn và google không có trên vkshoopping.com có từ điển việt- hàn,hàn việt bbdict nhưng không hiểu sao lúc browse vào báo lổi không được , test lai thử viet_anh,anh_viet tren tinhte của mình ok! Bạn nào có cho mình xin! Tìm rom asia với bộ gõ điên đầu nay tới cái từ điển vì mình đang học tiếng hàn nên rất cần tự điển...tra từ điển hàn việt online không hiểu dịch kiểu gì chả từ nào đúng nghĩa gõ thử từ đơn giản:자 동 자 (cha tông cha ) xe hơi ....nó dịch cửa tự động mới ghê 츼 미 ( chiu my ) sở thích ...nó dịch thành chu mi. bó tay luôn! Bác nào có bộ từ điển việt_ hàn,hàn_việt cho em xin nha! Thanks nhiều
    :

2. docongliem

docongliem Thành viên

Trước tiên bạn cần down bản rim Korea về rồi dùng bdm cài vào máy. Mình mới tìm được trên Google không biết có phải bản này không nữa. Có 2 file 1 file là từ điển còn file còn lại là Autotext dành cho bản Rom không phải là mutil-language. Bạn cài vào nếu chạy không được thì vui lòng lên Google search Rim-Korea về nha bạn. Chúc bạn thành công.

3. docongliem

docongliem Thành viên

phuocloc thích nội dung này.
  4. phuocloc

phuocloc Thành viên

Thanks mấy bác Nhiều, để ngày mai em test thử nếu thành công em cám ơn mấy bác nhiều lắm luôn! Thanks mấy pac nha!

5. phuocloc

phuocloc Thành viên

bác ơi không được load từ điển vào báo lổi giống lần trước em load vậy bác cho em cái yahoo hay sdt của pác cám ơn nhiều

6. docongliem

docongliem Thành viên

có gí bác cứ mail cho em. Mail em là: trichuoi[MENTION=362321]Gmail.Com[/MENTION] hoặc sđt: 0902318266.

7. anhgiahdb

anhgiahdb Thành viên

em test xem hàng họ ra sao vì mình cũng đang học tiếng hàn mà nhưng tìm phần mềm từ điển việt hàn mà chẳng có

8. phuocloc

phuocloc Thành viên

từ điền việt-hàn thì pác tra online có thề tàm tạm được nhưng không chuần lắm còn hàn việt thì bó tay dịch ko chử nào đúng( han kuk) nó dịch thành 1 quốc gia mới ghê
    em kiếm trên tinh tế thấy cái này http://www.tinhte.vn/phan-mem-48/md...phap-nhat-nga-trung-viet-mien-phi-tren-17295/ có đủ cả hàn việt . việt hàn nhưng dành cho windows mobile mấy pác cover lai cho bb được ko vậy ...pác anhgiahdb cho em xinh cái yahoo ...nếu bác cài được chỉ em với

9. docongliem

docongliem Thành viên

Bác tìm thấy từ điển dành cho Windows Mobile rồi thì bác down về đi. Trên tinhte cũng có hướng dẫn cách convert đó bác. Bác search nha. Chúc bác thành công với việc học tập của mình.

10. anhgiahdb

anhgiahdb Thành viên

bác nhờ em vụ này thì em bó tay rồi bác à :unsure: em cũng là dân nghiền công nghệ nhưng mấy vụ này thì em pó tay

11. phuocloc

phuocloc Thành viên

bác cho em cái link được ko em ko sarch nhưng không thấy hay là từ khóa ko phù hợp... đuội của windows mobile là mdx

12. phuocloc

phuocloc Thành viên

13. phuocloc

phuocloc Thành viên

bác nào có cái nào nhẹ hơn cho em xin chứ up rom xong có 22mb bộ nhớ trống cài từ điển vào 19mb thì em chịu thua