Xin tư vấn chọn mua tai nghe in-ear tầm 600k ?

daiduongxanh_283
22/8/2014 12:5Phản hồi: 25
Như tiêu đề ah, em đang phân vân xiaomi piston; E10; du 12 với ne 600. Chủ yếu là nhạc trẻ thôi ah. Về khoản tai nghe thì mù tịt nên các bác tư vấn với ah.
Mà e hay để điện thoại trong túi quần để đạp xe nên mấy loại đầu jack thẳng mà không bền nó cứ hay bị hư
Thank các bác !
25 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình đang dùng E10 , nói chung là ổn so với tầm giá , nghe tạp ok
Xiaom thì cũng kiểu đó , du 12 chưa nghe , ne600 nhiều bass hơn xiaomi và e10
@daiduongxanh_283 đó là do bạn thui , chuyển sang tìm tai jack chữ L là đc
@daiduongxanh_283 Nếu bạn đã thử jack chữ L và I mà không thấy thích thì có tìm loại tai nghe jack 45 độ như này, thiết kế giúp hạn chế tối đa tình trạng gập chỗ jack

Con trên là V-moda BFM có hơn 700k nghe đa dạng thể loại được.
@daiduongxanh_283 ne600x là giắc chữ l mà
@Queen'sDragon chuẩn rồi bác, bác đánh chữ lờ lần sau viết hoa hộ e cái, làm e cứ tưởng chữ i 😆

hi, Nuforce NE600X bass mạnh, tiếng trong nên các dòng nhạc trẻ, sôi động em này thể hiện rất tốt nhé, các bản EDM dùng NE600X rất hợp, cộng thêm housing bằng nhôm chắc chắn, và dây dẹt chống rối nữa, bạn có thể đến các showroom của SVHouse để test nhé, luôn có hàng mẫu sẵn sàng cho bạn test ạ.
3kshop
CAO CẤP
10 năm
đã lên list rồi thì cứ đi nghe thử xem ưng em nào thì lấy thôi bạn ah 😃
mình thấy em NE600 khá là hot, là 1 trong top 5 tai nghe dưới 1 triệu đáng mua nhất, nghe nhạc trẻ thì khỏi phải bàn với âm trầm mạnh mẽ âm trung và cao cũng thuộc loại khá trong cùng tầm giá, thiết kế dây dẹt chống rối jack chữ L tiện nhét túi quần
bác tham khảo thêm bài review khá chi tiết ở đây nhé
http://loa.com.vn/rv/NE600X/Tainghe_Nuforce_NE600X.htm
chesterlam
ĐẠI BÀNG
10 năm
NE600 thì bass nhiều ,nếu là 1 người thiên bass thì con này khá hợp với bạn
Bác nghe chủ yếu nhạc trẻ thì không nên lấy tai quá nhiều bass. bác nên lấy tai xiaomi âm thanh khá đều, thiết kế đẹp, có mic dùng cho điện thoại rất tiện. Còn về khoảng jack thẳng thì lúc nghe bác cố chỉnh lỗ cắm tai nghe ở điện thoại hướng thẳng lên trên miệng túi cho đỡ bị gập jack 😃
Trong 3 em này thì có mỗi Nuforce thương hiệu Mỹ còn 2 em kia thì 1 là thương hiệu tàu , 1 là thương hiệu đài loạn,....

Nuforce NE 600X thì được đổi mới trong 3 tháng đầu tiên, để đảm bảo khách hàng yên tâm trong quá trình sử dụng,

NE 600X nghe rất hay trong tầm tiền bạn thử đọc bài review này nhé:

http://www.tinhte.vn/threads/mo-hop-tai-nghe-nuforce-ne-600x-1-thuong-hieu-den-tu-my.2326663/
Dr.Jesu
ĐẠI BÀNG
10 năm
Nuforce ne600 là jack chữ L rồi, đút túi quần vô tư bạn ơi, thêm nữa còn đc bảo hành đổi mới trong 3 tháng đầu cho bất cứ lỗi gì thì bạn yên tâm dùng đi ;)
Mua ở đâu maˋ được đổi mới tận 3 tháng thê´ các bác ?e mới đặt 1 em ở ido..k biết co´ được chính sách ngon thê´ không nhỉ
@hungfql1001 Tất cả các điểm bán hàng là đại lý của svhouse đối với riêng tai nghe Nuforce NE 600X/M, NE 770, NE 700X/M đều được đổi mới trong 3 tháng đầu tiên ạh
@hungfql1001 Tất cả các điểm bán hàng là đại lý của svhouse đối với riêng tai nghe Nuforce NE 600X/M, NE 770, NE 700X/M đều được đổi mới trong 3 tháng đầu tiên ạh
@hungfql1001 bác đọc comment bên trên của bác loa.com.vn kìa, chính sách rất đặc biệt SVHouse
bác hỏi cụ thể ido xem
Thanks..để mình cụ thể lại xem..hi..đang hồi hộp để đươc nghe thử..trước giơˋ toàn nghe tai theo các loại máy..^^
@hungfql1001 Bác có thể qua bên Stereo Shop nghe thử. Có đủ các mẫu bác cần.
Dr.Jesu
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hungfql1001 Đi nghe thử đi bạn, chắc chắn chất lượng sẽ hơn tai nghe theo máy rồi ;))
Đang nghe rồi bạn..cách âm tốt bù lại thấy vướng tai =)) ưu cũng là nhược ~_~
Tầm này thì Soundmagic E10 hoặc Rovking V5 rất ngon trong tầm giá . Còn không xách mông lên và đi nghe thử nữa bạn :X

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019