Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Xin Warcraft 3 (Installed) cho Mac 10.7

Boodf
18/8/2011 15:37Phản hồi: 327
Tình hình là trên Lion thì ko thể chạy được file cài đặt Warcraft 3 nữa, nhưng nếu copy foler Warcraft đã cài đặt trên Snow sang Lion lại chơi được bình thường (theo như Blizzard forum nói)
Vậy bác nào đang dùng Snow, cài Warcraft 3 rồi, có lòng hảo tâm up giùm em bản Warcraft đã được cài đặt lên được ko ạ 😔 vì em ko có snow để cài rồi copy sang Lion
327 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

em có nhóe 😃 đợt trc cài cả war cả frozen throne. Chả hiểu sao bjo biến đâu mất cái frozen roài 😔 bác muốn copy thì cứ pm e 😃 có j giao lưu
Bác có mấy patch của war 3 không em tìm mãi mà ko được muốn up từ 1.07 lên 1.24e mà không có link để dow: (
post lên cho mọi người cùng chơi đi bạn
axstom
ĐẠI BÀNG
12 năm
bác ơi bác có link không up lại e xin dow về được không....
anhnldev
ĐẠI BÀNG
11 năm
@BB_chicken giao lưu kiểu j đây bạn, cho mình xin 1 cái vào nguyenluonganh@gmail.com nha. thanks
Twa
ĐẠI BÀNG
13 năm
Vẫn ko đc đâu mình vừa thử rồi 😔 Vào ROC thì đc ....

Warcraft 3 ko chơi đc trên Lion đâu các bác ạ.

Lion nó loại bỏ hoàn toàn việc hỗ trợ PowerPC rồi.
Oh vậy là không chơi đươc nữa à bạn?
anworm
TÍCH CỰC
13 năm
cài trên snow rồi copy toàn bộ thư mục đã cài qua lion rồi chơi bình thường
anh em nào gần nhà hát lớn PM ra cafe mình copy cho.

Link download Warcraft 3 bản unzip là chạy chơi tốt trên Mac Lion này
Dropbox http://dl.dropbox.com/u/19043639/Warcraft III.zip

Link Torrent http://www.mediafire.com/?oia3267k4k2c2kl
share cho mình.thanhoanhlove@yahoo.com.vn.Cảm ơn nhiều.
anworm
TÍCH CỰC
12 năm
check mail
axstom
ĐẠI BÀNG
12 năm
bác ơi share e với....máy e là pro late mid 2009 chay snow thôi có ok không bác.....bác cho e xin với nha
axstom@dr.com
anworm
TÍCH CỰC
13 năm
Đã upload file lên dropbox rồi nhé
pudepzai
ĐẠI BÀNG
13 năm
[h=1]Error (509)[/h]This account's public links are generating too much traffic and have been temporarily disabled!

😔
anworm
TÍCH CỰC
13 năm
ặc ặc hết băng thông à drop lởm thật. để tồi reup vậy.
anh em nào cần down thì pm mình email mình gửi link drop cho. link public tạm thời bị down rồi.
ban gui cho mình nha:
tungho255@yahoo.com
thx bạn
Tình hình là đã download cái file tren dropbox về rồi mà không giải nén được 😕😕 .
bác nào có share cho mình với , hjx hjx
pudepzai
ĐẠI BÀNG
13 năm
xác nhận là War 3 Frozen Throne chạy ok trên nền 10.7 nha các bạn 😁

Chỉ cần dùng Folder Installed trên Snow của bạn anworm là được rồi :D

Cám ơn bạn rất nhiều . :">

Bị lỗi rồi bạn ơi , download không được nữa , ai up lên host khác dùm với ! thanks nhiều !
anworm
TÍCH CỰC
13 năm
Pm mình email để mình add vào share. file to quá share public bị chặn rồi.
mail của mình là nguyenhoan1504@gmail.com ! thanks ban nhieu 😁
Cho minh xin cai link down warcraft 3 voi. Thank pro nhieu nha! email: bui_trung_son@yahoo.com
Tình hình là đã download được rồi mà sao khi chơi nó bị lỗi gì mà con chuột thường là cái bàn tay màu xanh giờ nó đen thui một cục , màn hình cũng đen(tăng hết độ sáng rồi đó) , mà trong quá trình chơi khoản 5 phút thì tự dưng cái minimap nó cũng đen thui luôn (mất phuơng hướng , không biết đánh đấm ở đâu luôn)

Có bạn nào bị lỗi này , chỉ mình khắc phục với , hjx
Mình cũng bị như bạn này :banghead:
em cũng bị như thế, có ai biết cách khắc phục k ạ
bác gửi cho em dc k bác, ndat0502@yahoo.com. Thanks!
anworm
TÍCH CỰC
13 năm
mình chơi bình thường dota, 300, tower defence vô tư ko sao hết máy mình macbook nhựa 2009
Chơi War 3 trên Mac k chơi garena dc thì chán òm...các bác thích war chuyển sang chơi League of Legends hết đi :p...em đang chơi online trên Mac nè...Dota 2 mới ra ăn theo lol....
K cần cài đặt thêm j hết vì LoL có hỗ trợ trên Mac mặc dù chỉ là bản beta nhiều khi vẫn bị bug
em thì chơi HON bác ạ, LOL có hay k, mà em đọc qua cái hướng dẫn thấy nó vẫn lằng nhằng quá.
thật sự là bạn cứ vào trang này:http://www.allroundgeek.com/2011/02/play-league-of-legends-on-mac-os-x.html
Down LoL.dmg (mình chỉ down dc =rapidshare)...down xong install là chơi dc thôi...mỗi tội h ra nhiều patch mới quá rồi,update mất cả ngày quá..thục sự đây là game online dạng chiến thuật hay nhất trên cả PC&Mac...LoL là do các nhà creators của dota tạo ra nên có nhiều cải tiến về cách chơi cũng như đồ hoạ...Bạn cứ lên google xem cách chơi của LoL...thật sự đây là game hay nhất mình từng chơi 😁
some screenshots:
Screen Shot 2011-09-04 at 9.04.59 AM.png Screen Shot 2011-09-04 at 9.05.26 AM.png Screen Shot 2011-09-04 at 9.05.35 AM.png

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019