Xjn giúp cách chuyển app store sag tiếg việt

tienvip123bee
24/2/2013 13:2Phản hồi: 28
Mình đag dùg ip4 ios 6.1 nhưg nó hiển thị rồi review toàn bằg tiếng anh.

Giờ mình muốn chuyển về ngôn ngữ tiếg việt thỳ vào đâu vậy nhỉ
28 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mahalong
ĐẠI BÀNG
11 năm
làm quái có tiêng việt, chỉ chuyển đc vùng thôi chư review vẫn là tiếng anh chứ
meotron
TÍCH CỰC
11 năm
Chuyển id itunes sang id của việt nam thì appstore có tiếng việt, hình như cũng tuỳ fw nữa, máy m nó thế, m ko jb nên có fw mới là up lên nên đg dùng fw mới nhất, dùng id vn nên appstore có tiếng việt, fw thấp hơn ko biết thế nào, b tự test nhé.
P/s: bạn kia nguy hiểm vãi
Vãi nều. Rõ ràg lúc mua a chủ chỉnh sag đc tiếg việt mà. Các cmt đều là của các bạn việt nam
meotron: mình từ lúc mua vẫn thế bạn ơi. Lúc mua a chủ chỉnh đc nhưg từ khi mìh ấn ấn cái j n lại về tiếg anh. Tùm cái phần chuyển ngôn ngữ mà k biết chỗ nào
faconnect
ĐẠI BÀNG
11 năm
Vừa đăng kí itune cho cái ông anh ở cơ quan mới mua iphone, nếu đăng kí store tiếng việt thì nó bắt check thêm thông tin là phải có thẻ tín dụng chứ không có tùy chọn là "none" thẻ, nên mình chẳng cài đặt store tiếng việt được, phải chuyển sang mỹ thì nó mới có tùy chọn "none" thẻ tín dụng, nhiêu khê thế nên hình như chỉ chơi được tiếng anh thôi.
Mình mới hiểu như thế, có gì không phải anh em fix hộ, nếu chuyển tiếng Việt được thì tốt quá, vì ông này chả biết gì tiếng anh
(lúc đầu store nó còn hiện tiếng trung quốc nữa cơ, hic)
@faconnect Dear Bạn
Bạn gửi acc mình chuyển về VN cho nha 😃
trân trong!
@www.motonggia.com Bạn chuyển sang Việt Nam! giùm mình nhé..acc khacc0ng89@gmail.com pass Congnga89
winmeo
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Công Hoàng Gia bác liều nhỉ post cả acc vs pass lên lun 😃

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
máy mình lúc đầu là tiếng hàn hay nhật j đó. về sau anh chủ về T.việt cho . giờ đăng nhập td itune mới nó ra tA. hình như theo địa chỉ itune
Bạn vào Cài Đặt => Itunes + Appstore => Bấm vào tài khoản phần trên cùng nó sẽ hiện ra cái bảng thì mình bấm tiếp xem tài khoản r tự bạn mò tiếp nha mình vừa restore máy lại cũng bị chuyển vùng mà mình chỉnh lại rùi.
meotron
TÍCH CỰC
11 năm
B dùng i id appstore của vn đăng nhập vào appstore test thử đi là biết liền.
bạn vào Settings => ID Apple rồi đổi quốc gia là đc. Mình vừa làm xong. Khổ là tiếng Trung mò về tiếng Việt khó vđ
@lovevy273 là chỗ nào bạn ơi. cài đặt xong vào bạn
@lovevy273 là chỗ nào bạn ơi. cài đặt xong vào gì bạn
@lovevy273
Thx bạn, mình làm được rồi, cảm ơn bạn rất nhiều ^^ !!!
@lovevy273 E đổi zùi nhưng nó yêu cầu mã thẻ mới khổ
Setting/iTunes & App Store/nhấn vào ID Apple của bạn nó hiện ra một bảng thông báo/chọn View ID Apple/vào chọn Country/Region => Ok???
bom0110
TÍCH CỰC
10 năm
@avalon701 giờ muốn chuyển từ US sang VN nó bắt nhập mã thẻ visa hoặc master rùi các bác ơi, huhu
@avalon701 Đúng như bác này chỉ . Mình thay đổi đc appstore xang tiếng việt roài...híc .. Híc
Thank.

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
@nathynathy2 Nó yêu cầu mã thẻ tín dụng lm sao đây bác
mình cũng đang dùng con iphone 4g nhưng appstore toàn tiếng trung quốc không biết chuyển được không, các bác giúp em với nhé
@luongvanviet Nếu Bạn có acc itune thì gửi cho mình. Mình chuyển về VN cho Bạn 😃
Trân trọng!
Các pác ơi. Em mới có e ipad 1. Chạy 5.1.1. Appstore tieng trung. Bây giờ làm j để có tiếng anh hoặc tiếng việt. Xin cam ơ
n
em đổi US sang việt nam n cũng yêu cầu thẻ. bay giờ 1 số app VN ko dow đc . n k cho phép chuyển. chán quá
Hqua page thế giới di động viết 10 ưd tính phí trên ip đc free,nếu ưd vẫn tính phí thì thay đổi vùng sang canada vì ko y/thẻ tín dụng,chuyển thành công rồi ko những ko tải đc mà h còn k chuỷen đc sang tiếg việt

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019