Xóa ảnh trong photo library trên iPhone

mr_zun_90
16/5/2010 3:5Phản hồi: 11
em mới tậu 1 con 3GS world 2hand về.sau khi sync lại thì k làm cách nào để xóa mấy cái ảnh trong photo library được.ai biết giúp em với nha 😁
11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bạn thử xóa và cài đặt lại Itunes trong máy tính bản mới nhất xem. Có thể Itunes bị lỗi nên xảy ra tình trạng này.
Bạn cắm cable nối với iTunes, chọn iPhone của bạn - tab Photos roài chọn Sync Images, Choose Folder roài tạo đường dẫn đến Folder ảnh cần sync trng máy tính của bạn 😃
-> Những bức ảnh trong máy bạn sẽ bị xóa hết ngay :p

@ Lần sau Tiêu đề rõ ràng hơn bạn nhé chứ "Ai biết chỉ em với" thì ko ai chấp nhận đâu ...
Bạn ơi mình làm như bạn nói nhưng vẫn không xoa được ảnh trong kho ảnh bạn ah!
Bạn có cách nào nữa không vậy?
Còn một cách có thể là nhanh hơn. Khi bạn nối iPhone với máy tính nó sẽ hiện máy của bạn ở trong mycomputer, bạn vào thu mục hình của nó xòa đi là xong.Mình thường làm cách này khi có quá nhiều hình trên iphone sau khi đã importpicture
đấy là xóa trong Camera Roll chứ ko phải Photo Ribery.bác chủ muốn xóa Photo ribery cơ
cám ơn các bác em đã làm được r 😁
@LIEN HUONG: lần sau em sẽ rút kinh nghiệm :D
Thử đọc bài này coi có giúp được gì không nha bạn."http://www.tinhte.vn/hoi-dap-chia-se-kinh-nghiem-169/cach-dua-hinh-anh-tu-library-sang-cameraroll-517853/#post5875661"
Trước đây mình cũng gặp khó như bạn. Bạn vào trang này và tải chương trình về cài vào máy tính nhé . Soft có tên là: 91 PC Suite for iPhone. Sau khi đồng bộ máy tính với IP của bạn xong (ở đó có hướng dẫn bạn cách đồng bộ với máy tính), bạn vào thẻ Management rồi chọn vào Pictures> All Pictures. Sau đó chỉ việc delete là xong. chúc bạn thành công. (Bạn chỉ cài cái này thôi là đủ dùng cho IP của bạn rồi, còn rất nhiều thứ trong đó đang chờ bạn khám phá đó. Từ từ tìm hiều nhé................!)
lehuucuong
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn down Itools về nhé. kết nối IP với máy tính rồi vào mục photos rồi chọn tab photo nhé. Thế là bạn có thể cop ra pc, xóa, thêm ảnh .....
Cảm ơn các bạn nhé 😆
sao nó lại có hai mục ảnh giống nhau thế y như nhau xóa đi thì hết cả hai

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019