Xperia X10 sẽ được nâng cấp lên Gingerbread 2.3

Thảo luận trong 'TIN TỨC - GIỚI THIỆU' bắt đầu bởi cuhiep, 25/3/11.

1. leemeanchoun

leemeanchoun Thành viên

Dùng được 0 ngày đó a. ^^ Nó bạn em, ở cùng nhà trọ, con x10 trước của e cái màu đen ak hàng kẹp nách hình như vụ cảm ứng đó có vấn đề đúng là nhạy quá mức cần thiết ko quen là dính ứng dụng ngay. Con sau này đã ko còn vụ đó. Xài rất good. Hắn đang tiếc rẻ hùi e mua x10 hắn mua milestone vì chê x10 ko chơi game 3d được vì milestone có chip đồ họa rời giờ thấy x10 lên 2.3.3 ms chỉ lên 2.2 hắn đang lăn tăn ấy mà.... ^^
  2. 008_vodich

008_vodich Thành viên

hay ....thanks bác đã cung cấp thông tinh hữu ích.cho e hỏi là 2.3 có tiếng việt ko hả bác
  3. hieu_kent

hieu_kent Thành viên

mình không dùng x10 nhưng thằng bạn cùng phòng trọ thì xài đem con x10 cho ai cầm thì ai cũng chê cảm ứng của nó hết, so cảm ứng của nó với con mái tôn của mình thì con mái tôn không sao còn x10 thì hở tí xíu là chạy vô ứng dụng không mong muốn oài
  4. MrRomance

MrRomance Thành viên

Đọc tin này mà muốn nhảy cẫng lên. Vậy là khỏi phải chờ các bác xda hoàn thiện rom từ arc nữa, dù sao offical vẫn cứ hơn.
  5. nguyenthi0602

nguyenthi0602 Thành viên

THằng Sony hay nhĩ, lúc đầu nói sẽ k up lên nữa, giờ thì nhảy cóc lên 2.3:eek:
    AE nào đang xài X10 chắc ngồi cười sướng đây:cool:
    K bjt hàng xách tay nó có lên giá khi nghe vụ này k nữa đây:confused:
  6. tuyenkthn

tuyenkthn Thành viên

ôi trời. bao giờ MS2 có 2.3 đây. trong khi X10 lại có
  7. khoataha

khoataha Thành viên

Ac. 2.1 đã có tiếng việt rồi mà,cập nhật 2 tháng rồi bạn ơi.
  8. hoangnam1002hn

hoangnam1002hn Thành viên

Chất lượng hơn chắc bác ạ chụp tối có vẻ kém hơn thôi chứ mấu sắc và độ nét iphone không thể bằng em đã so sánh rất kỹ rồi cả hình ảnh đưa ra ngoài và ảnh đi rửa.Chụp cận cảnh macro thì phê luôn.Em không nịnh đâu nhất là mấy bản mới nhất gần đây chất lượng đã hơn hằn.1.1.A.0.16 baseband 2.1.58 cải thiện chất lượng ảnh rất tốt.Các bản mod tuy quay camera nét nhưng hình ảnh sẽ bị mờ đi. quan trọng chụp em này càn phải biết chỉnh thêm chí xíu chế độ canh nét và macro chất lượng mới ưng ý được
  9. linalinh

linalinh Thành viên

cái cảm ứng của x10 nó chỉ dở khi ở android 1.6- 2.1 thôi

dùng rom cook như bản mới nhất hiện này tôi đang dùng là mod arc 3 thì cũng chả kém độ mượt so với ip4 là mấy :))
  10. MrRomance

MrRomance Thành viên

Mà x10i ram 384 chứ có phải 256 đâu mà các bác cứ xoắn vậy nhỉ. Nói chung dùng không thoải mái bằng mấy con 512 nhưng mà lên 2.3 chắc chắn không có tình trạng lag đâu( nếu dùng xong chú ý kill app luôn).
  11. thdang

thdang Thành viên

Oh yeah..tin tốt lành cho ngày thứ 7 cuối tuần, vừa mới rước em nó về được hơn 1 tuần...giờ thì...bao giờ cho đến tháng 7..Chúc mọi người cuối tuần vui vẻ.
  12. caolanh_dongthap

caolanh_dongthap Thành viên

tới tháng 7 ko chừng google ra 3.0 hay 3.2 cho ĐT rồi! chán sony quá đi!
  13. wave30z2

wave30z2 Thành viên

Hy vọng những thông tin kia là chính xác luôn
  14. tung_1970

tung_1970 Thành viên

Sony tung chiêu dụ để dọn đường cho đời mới đó mà, ai mà chẳng biết. Do thiên hạ hăm dọa tẩy chay vì không nâng cấp nên Sony mới nghĩ ra trò rẻ tiền này. Ai đang xài X10 nếu có mừng cũng chỉ một giai đoạn nào đó thôi rồi sau đó lại tiếp tục đấm ngực mà tức cho coi. Sony nó vậy đó. Tôi cũng đang xài X10 đây, đã trãi qua nhiều lần đón bản nâng cấp rồi. Nói chung, nâng cấp từ chính Sony thì chẳng có gì đáng mừng, xài mấy bản Rom cook sướng hơn. Các bạn nghĩ sao ?.
  15. cuongviva83

cuongviva83 Thành viên

Sony cũng sướng nhỉ ,chúc mừng anh em sony sung sướng nhé
  16. thinhletien

thinhletien Thành viên

hahaha, cứ nghe, cứ tin và cư đợi. Hồi lên 2.2 cũng vậy, thằng bạn mua con X10 đợi mòn mắt, thấy HD2 boot froyo phà phà, 1 tháng sau tức khí quẳng X10 lụm HD2, xài chết lun tới giờ :))
  17. wan

wan Thành viên

màu trắng e này thực sự vẫn rất đẹp
  18. PrinceofWind

PrinceofWind Thành viên

nếu giá ARC còn khá cao thì ae cứ yên tâm dùng X10, còn nó xuống giá thì còn gì nữa, thay X10 bằng ARC thôi, kaka
  19. gio_va_cat

gio_va_cat Thành viên

Xin chúc mừng anh em đang dùng X10.

Rõ ràng là vì sợ khách hàng không mua Arc (vì nghĩ sẽ lại tái diễn cảnh: Đem con bỏ chợ) nên SE mới tung ra chiêu bài trấn an như thế này :D
  20. hongduongx

hongduongx Thành viên

Bác làm luôn đi. vọc room cook tạm cho vui.