Xperia Z & Z1 giảm 1 triệu đồng, LG Optimus G Pro còn 9,9 triệu?

sonlazio
24/12/2013 13:38Phản hồi: 131
Xperia Z & Z1 giảm 1 triệu đồng, LG Optimus G Pro còn 9,9 triệu?
Screen Shot 2013-12-24 at 8.37.18 PM.png

Mình vừa nhận được thông tin cho biết Sony sẽ giảm giá Xperia Z còn 11,99 triệu đồng sau khi giảm Z1 còn 15,49 triệu đồng vào ngày hôm qua. Như vậy, chỉ trong 2 ngày thì Sony đã giảm mỗi sản phẩm cao cấp nhất của họ 1 triệu đồng mỗi máy, đứa giá sát lại gần hơn với các thiết bị xách tay trên thị trường. Ngoài ra, Mainguyen.vn cũng hiển thị giá LG Optimus G Pro chính hãng chỉ còn 9,9 triệu đồng, một mức giá rất tốt cho chiếc điện thoại có màn hình rất đẹp và cấu hình cao nhất ở nửa đầu năm nay. Các hệ thống bán lẻ khác vẫn để giá Optimus G Pro như cũ là 12,19 triệu đồng, chưa rõ đây là chính sách của LG Việt Nam hay là khuyến mại cuối năm của cửa hàng.

Nguồn: Mainguyen.vn
131 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Quá ngon, chỉ có LG vs Asus là bán sp đúng vs giá trị cho người VN 😃
hdlinh16
ĐẠI BÀNG
10 năm
@technological experience Không phải ai mua điện thoại cũng bán lại sau 1 năm bạn à.
Có những người mua xài đến khi nào hư thì thôi, không có ý định bán hay đổi.
Nói chung việc rớt giá vui hay buồn là tùy thuộc vào nhóm người sử dụng thiết bị như thế nào. Không có 1 đáp án chung cho mọi người!!😃😃
@autk08 Tại người ta giàu. nên người ta chê đồ rẻ đó mà, E nghèo nên e vui 😁
@Mr.vănTrường Nokia của bạn bi giờ là 1 phần của Microsoft và Microsoft thì giá cũng trên trời 😃
H_C_M
ĐẠI BÀNG
10 năm
quất lg thôi
Nhat_Huy99
ĐẠI BÀNG
10 năm
Qua cellphone coi thi gía 13tr980
lethesang
ĐẠI BÀNG
10 năm
giá ngon
mới dc coi con Z1 mấy hôm do anh gần nhà mua
hàng chính hãng, thấy cái màn hình nó không được rực rỡ như S4, thấy nhạt nhạt màu sao ấy
camera 20 chấm mà chụp xong xem crop 100% thấy rỗ lắm, không được mịn
chỉ thấy nó đẹp + sang + nghe nhạc ngon thui, cấu hình cao nhưng không mượt lắm
@ctn100
@nguyenthanhhieuthanson Màn Z1 ko đẹp lắm do có tính năng chống nước nhưng ăn con Z!
Và bác so con nào chứ đem so con S4 ảo lòi tung chảo thì e bó tay 😁

Camera chụp rỗ là chuyện bth thôi... APS-C nhà e chụp còn rỗ nát bét mà bác đòi con dt chụp ko rỗ là thế lào 😔 ?

Còn nó ko mượt chắc do... mua nhầm Z1 tàu :D
@likespos Hình chân dung tui đang NUDE hay bình thường vậy bé:oops:
@Mr Prince Ơ hay,phong trào đấu tranh vũ trang hả bé,có cần anh thông cho bé rộng chút không?:rolleyes:
Talawhat
TÍCH CỰC
10 năm
LG G Pro cấu hình đỉnh của 1 máy cao cấp nhưng với cái Giá 9,9 tr thì chỉ bằng giá 1 chiếc điện thoại tầm trung.
@Talawhat S600 giờ là tầm trung phải rồi.

Chúc BQT Tinhte và các thành viên một đêm Giáng Sinh an lành vui vẻ..

hihihi133
TÍCH CỰC
10 năm
z1 thì cứ xách tay mà xài 😃
Fordfocus
ĐẠI BÀNG
10 năm
Quất ngay em G Pro thôi tầm tiền này thì em nó là lựa chọn hợp lý rồi
llttntd
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Fordfocus Sao hông chọn G2 mà chọn con này
noel tự sướng với tinh tế😔:(
long_pn
TÍCH CỰC
10 năm
Nếu so với giá bán bên Mỹ thì chỉ có Asus là bán đúng giá tại VN. Vote cho Asus.
đến bao giờ cái smartphone khi chạy nặng mà nó gồng mình, gằn, rung, rên, la được như ... nhỉ. ôi cái cảm giác chân thực đến từng phút giây :p:p:p
@muathu91 Cứ chờ đi bác cũng sẽ có thôi 😁
ở pico hôm nọ bán còn hơn 1củ, g2 còn có hơn 11 củ thôi
@Nguyễn Hùng Mạnh TM g2 16g có hơn 10 củ chính hãng tại didongthongminh ý. nhưng mình thích z utra hơn 10 củ
@nikd7000 g2 ở đấy đâu phải chính hãng đâu bạn. Hình như là bản quốc tế xách tay mà.
@nguyenhuudungvn.final chính hang đấy
@nguyenhuudungvn.final quốc tế xách tay cũng ngon ko phải hàn là ok
mình đang đắn đo gpro xách tay qua sử dụng 6t5 với sky 860 màu đen quá đẹp to chất. gpro 9t9 = sam sung mega 6.3. 6.3 dc mỗi cái màn to còn lại quá nhọ
long_pn
TÍCH CỰC
10 năm
@nikd7000 Mình cũng thích sky 860 nhưng vì bây giờ hàng dựng nhiều quá nên không dám chơi
@long_pn mình không biết. có hàng dựng ah. con này mới ra chắc ko có đâu. 860 5t2 qua sử dụng cấp a lấy con màu đen quá tuyệt. mình thích z utra nhưng mình chả dữ đc sợ rơi vỡ màn hình lại mất toi 5 củ. mua con fonpad 7 dc mấy tuần đã rơi vỡ màn hình. chán. cứ làm em rẻ rẻ mà chất như 860 là ok. màn hình đẹp nữa
G pro vs G2 16gb cách nhau có 1,5 tr
Ráng tí mua G2 luôn ngon h
curlybaby
ĐẠI BÀNG
10 năm
@ryankog G2 16Gb Nguyen Kim bán 10tr2 kìa
Mainguyen là chúa bán đắt @@!
Tiện thể các bạn cho mình hỏi G2 cty 32Gb ở các cửa hàng lớn hiện nay giá bnhiêu vậy? Tại mình thấy giá ở Viettelstore, Mainguyen, TGDĐ với CellphoneS, Hnamobile nó chênh lớn quá. Xấp xỉ tận 3củ :l. Chả biết thế nào.
@nguyenhuudungvn.final bạn mua hàng công ty thì cứ chỗ nào rẻ thì mua thôi, các siêu thị điện máy toàn niêm yết giá của hãng thì chả đắt, chỗ nào bán rẻ thì ăn lãi ít, hoanghamobile giờ bán G2 có 11.990 chắc chỉ lãi vài trăm k thôi bạn ạ
curlybaby
ĐẠI BÀNG
10 năm
@nguyenhuudungvn.final G2 32Gb Nguyen Kim 10tr9 nhé
dk_td_dt
ĐẠI BÀNG
10 năm
@curlybaby Làm j có giá thơm vậy b ơi
hdlinh16
ĐẠI BÀNG
10 năm
@dk_td_dt Pico mua ngày thứ 6 bằng thẻ viettink giá 10tr3 đó bạn, ngày bình thường thì 10tr8 mình có qua xem thử rồi ( bản 16GB nhé). Còn bản 32GB thì 12tr2, thanh toán viettink thì 11tr6
curlybaby
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hdlinh16 bạn phải trả hết tổng số tiền,cuối kì của tháng ngân hàng mới trả lại 5% bạn nên hỏi kỹ nhé (nó bảo hành 1 năm cho bản 16GB)
thanphong19
ĐẠI BÀNG
10 năm
vài tháng trước g pro 12 chai, giờ thì số đó còn vác đc g2 😆
Lạy trời! Xuống thêm 2 tr VND nữa đi thì em mới đủ thóc....😁
Cái giá quá ngon. Quất ngay và luôn.....bold 9900😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095