Xposed framework, cài các bản mod phần mềm/tính năng/giao diện cho Android một cách dễ dàng

Duy Luân
12/8/2013 0:16Phản hồi: 549
549 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

BUOTE="lonelydra, post: 42980163, member: 644064"]Có, đó là chờ dev làm nó tương thích với nhau 😆

Bạn thử cài bằng flash zip qua Recovery chưa?[/QUOTE]
Mình đã làm theo và dùng được rồi. Cho hỏi thêm khi cài xong XthemeEngi, down thêm Blue Ifinitium bản free trên PlayStore, mình vào trong XthemeEngi thì không thấy theme đó trong listbox. Có phải là máy mình không dùng được XthemeEngi không?
hviet75
ĐẠI BÀNG
10 năm
Kể cũng thấy lạ thật mình đã đóng băng thằng xposed này bằng titanium backup rồi mà greenify vẫn dùng bt thế mới lạ.
Cái thằng xposed này dù có đóng băng nó rồi vẫn không thể chuyển sang run time ART được vẫn là dùng dalvik có khi phải gỡ bỏ nó ra trước rồi mới chuyển sang ART được.
nicequeen
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hviet75 Dùng bình thường các chức năng bình thường. Chức năng năng cao thì sẽ không dùng được nữa.
nobita3594
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bác ơi bác có cái xposed module battery hình cái cánh không ạ
Khi mod pin va sóng bằng xposed thì status chỉ kéo xuống được khi ở màn hình home. Fix kiểu nào bạn?
anh có phần mềm nào truy cập hệ thốg để tắt đèn flash ..không ạ.. máy em bị sao mà tự nhiên n/ bật đèn flash không tắt được.. em tai 1 số phần mềm đèn flash r mà vẫn k tắt được ... please giúp em với
:3 😔
Mình cài gravitybox vào và chỉnh sửa status rất hài lòng. Nhưng khi chỉnh sửa xong thì chỉ kéo nó xuống được khi ở home, vào trong là bó tay. Chủ thớt có cách khắc phục không nhỉ. Không kéo xuống được rất bất tiện. Tks nhiều.

Người biết đủ, không bao giờ nhục.
duongvn2011
ĐẠI BÀNG
10 năm
ai có modul pin ios 7 ko cho mình xin.
. S oa

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
https://m.facebook.com/groups/471065999699255?ref=bookmark
Các bạn vào hội này để thảo luận rõ hơn về xposed lẫn chia sẻ kinh nghiệm luôn
Máy s3 mình đã root,có cách nào mod thêm tính năng ghi âm cuộc gọi ko ạ?

Sent from my iPad using Tapatalk
Đánh dấu để dành cái, mới root xong
zènone5 dùng đk k thớt
các pro giúp với: con k910l của mình không hiểu sao cứ gỡ bỏ ứng dụng là cái icon vẫn cứ tồn tại trên màn hình, mở nó thì nó hiện dòng chữ "ứng dụng chưa cài đặt", mỗi lần như vậy là reset lại máy thì các icon kia mới chịu mất.
Ai biết mod cột só g giống của iphone không ạ

Sent from my C6916 using Tinhte.vn mobile app
@nokiax bác dùng thử inoty đi ạ cái đó dùng đẹp mỗi tội không ai việt nên toàn tiếng anh hix
@đttam133 Cho e xin cái link

Sent from my C6916 using Tinhte.vn mobile app
Cho mình hỏi cái này có thể cài trên nokia XL k ạ?
các bác ơi sao em cài xposed xong đến khi install/update thì lại báo lỗi haizvậy rom 4.0.4 stock up rom khác vẫn cài và dùng bình thường nhưng tốn quá ram nên quay về stock mà giờ không cài được nản qúa có cao nhân nào giúp e với
lỗi này là sao các bác uploadfromtaptalk1411602456235.jpg

gửi từ cục gạch huyền thoại
zeha219
ĐẠI BÀNG
10 năm
@đttam133 Chưa root nên thư mục system ko chuyển sang chế độ r/w đc, root máy và thử lại nha bạn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019