Xposed framework, cài các bản mod phần mềm/tính năng/giao diện cho Android một cách dễ dàng

Duy Luân
12/8/2013 0:16Phản hồi: 549
549 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

v246
Trứng
9 năm
Không chạy trên android 5.0.2 đc.. đang chờ cập nhật để chạy Greenify @@
Cho mình hỏi là máy gionee p4.đã root.mìn cài bản 2.7 mà n luôn hiện dòng đỏ đỏ ở chỗ framework.dù mình chọn cài đặt bằng tự động flash tập tin zip cũng không được.help!!!!
@metaumetau bạn làm dc chưa, m là gionee s5.5 cũng bị y chang bạn, nhưng k biết làm sao
Khi nào mới mới hộ trợ 5.0 đây .thiếu cái này nó sao sao ấy .
ad cho mình hỏi tý
mình muốn cài xposed cho zen 4, mình làm theo hướng dẫn ở link nàyhttps://www.tinhte.vn/.../cai-dat-adb-100-hoat-dong.1789944/ để cài adb cho zenfone 4, đến bước adb devices thì gặp lỗi như hình. bạn có biết cách khắc phục không, giúp mình với
boyplay
TÍCH CỰC
9 năm
Hix, S4 rom 4.4.2 mà cài cái icon ko đc, bùn gì đâu 😔
Tung Thang
ĐẠI BÀNG
9 năm
luc truoc minh co doc 1 bai cua Bac viet ve Xmod ho tro may HTC chinh am thanh phan hien thi bi mo trong cai dat, minh tim lai ma khong thay mong Bac giup do
Xin loi moi nguoi va Bac vi may moi cai Win nen khong co Vietkey
umumti
CAO CẤP
9 năm
Em định học cách root em HTC One max để cài đặt xposed, các bác đã root one max rồi chỉ em các bước root với.
Lúc trước, chị em ở bên Đài Loan có mua một con VOVO V55 của Đài Loan. Chị em bất cẩn để đt ở trên nệm, thằng con của chị em đạp lên thì nứt màng hình ( nhưng còn cảm ứng được, ko hề hư hụt gì hết, tất cả đều ok nhưng chỉ nứt màng hình làm xấu đt thôi ). Rồi 1 tuần sau chị em về Việt Nam, chị em đi chơi để điện thoại ở nhà, thì cháu của em 2 tuổi cầm đt VOVO V55 bỏ vào nước. Giờ hết cảm ứng được luôn rồi (chỉ có cảm ứng ko đc, mở nguồn, nút âm lượng nhỏ to đều được. Mở nguồn lên còn hình nền đang chạy luôn ạ, nhìn màng hình bị nứt mà trong màng hình còn hoạt động bình thường, âm thanh còn nghe được. Chỉ có cảm ứng ko đc). Lúc trước nứt màng hình thì còn ok hết. Khi cháu em cầm bỏ vào nước là hết cảm ứng được.

- Vậy em khắc phục được không ạ? Thay phần cảm ứng của điện thoại này mà không thay màng hình thì bao nhiêu tiền vậy các anh? Em ở Vĩnh Long người ta nói ko có đồ thay. Mấy anh giúp em với. Em ko biết làm sao hết...
Máy Note 3 N900 trc vẫn dùng đc Xposed. Tự nhiên giờ bị lỗi. Đã gỡ ra cài lại ko đc. Mong cao nhân chỉ giáo
tuvn254
TÍCH CỰC
9 năm
@ngansaomc s4 2 sim cũng đang dùng bìng thường, thì bị lỗi này. Không cài được các modul mới nữa (điển hình là vừa cài cái Statusbar Scroll To Top không được, các modunl đã cài dùng bình thường.
P/s: m xài 4.4.2 nhé
Sao e cai xposed khung va module roi ma ko thay thay doi gi het vay a .Csau khi khoi dong lai co can lam gi nua ko a
em đang dùng oppo find 7a, máy đang dùng thì báo buộc dừng một số ứng dụng, nó báo liên tục. em tắt máy đi khởi động lại thì nó báo "Encryption unsuccessful". đơ suốt ra như vậy, các bác giúp với[​IMG] . hình ảnh nó như thế này
Vẫn chưa hộ trợ android 5.1 buồn buồn buồn o_Oo_Oo_Oo_O
VẬY muốn thay biểu tượng pin thì làm thế nào. Ko phải biểu tượng pin ở thanh trạng thái đâu, mà là biểu tượng pin khi tắt máy và cắm sạc vào đó chủ thớt ah
Đây icon pin này cơ mọi người
Lỗi không tạo được bản sao lưu là sao mọi người. Vào module nó báo fw chưa được cài đặt. Hết cách. Mọi người chỉ giúp. Mình dùng lg l24 android 4.4.2
link_one
TÍCH CỰC
9 năm
Oánh dấu luôn
anhminh300
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đem sóng wifi và mạng qua bên trái sử dụng cái nào vậy mấy bạn
minhcp
ĐẠI BÀNG
9 năm
@anhminh300 Flat style bar indicator
Xpose không chạy được trên fonepad 7, khi cài xong khởi động lại thì bị lỗi vậy mọi người
cry4rever93
ĐẠI BÀNG
9 năm
Lỗi "segmentation fault" khi cài đặt/ cập nhật là sao nhỉ mọi người

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019