Xposed framework, cài các bản mod phần mềm/tính năng/giao diện cho Android một cách dễ dàng

Duy Luân
12/8/2013 0:16Phản hồi: 549
549 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hehe tưởng mỗi mình cài bị lỗi.lỗi này mod cũng bó tay rồi 😁:D:D:D:D
kellychan
ĐẠI BÀNG
9 năm
mún làm thanh navigatiy trong suốt bằng Gravity Box trên 4.1.2 thì chỉnh sao ạ, mình chỉnh hoài mà nó ko đc hlep!
minhcp
ĐẠI BÀNG
9 năm
@kellychan Bạn chạy Gravity lên bấm nút config buttons rồi chọn show trên màn hình xuất hiện nút màu trắng. Bấm nút màu trắng sẽ mở ra 4 nút bấm tiếp vào hai nút sọc chỉnh hai dòng đầu về 0 %, dòng thứ ba 100 % là xong. Muốn nút màu trắng ẩn thì tắt nút show.
Hay 😁. Phần mềm tốt
cài app này có thể bị đơ máy khi cập nhật fw khởi động lại treo ấy.
Thanhmai383
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nhờ bác duy luân tìm hộ em cái phần mềm up down phím ảo cho cái máy tính bảng giúp em với, em rất thích đọc sách và truyện online mà cứ vuốt ve suốt không tiện chút nào. Thanks bác nhiều.
Thành quả
Kql : amigoSystemUI.apk co fai la file systemUI.apk k z m.n
đánh dấu để nghiên cứu
Em dùng 2.3. Cài được mỗi cái Xposed. Còn Xbattery thì các "tổ sư" bảo "trẻ con k đc ăn thịt chó" ạ 😁 nên giờ muớn mod icon pin mà k nhai nổi.có Xposed cũng như k. Ai pro thì xào nấu rồi cho em 1 suất vs ạ. em xin hậu tạ :D
Giờ này vẫn túp lều tranh hả bạn
Chuc Subiô
ĐẠI BÀNG
8 năm
bác @Duy Luân e tải peer block k dk.link vào k có j cả
vs lại e vào http://www.iblocklist.com/list.php?list=bt_ads chọ file format là file zip r mà k thấy chữ nào là chữ update để tải danh sách cả
bác giúp e vụ này vs
thanks bác nhiều
xuantruong12
ĐẠI BÀNG
8 năm
Cài cái này có bị brick đc ko các bác
Chuc Subiô
ĐẠI BÀNG
8 năm
@xuantruong12 e lên có tải dk đâu bác nên cũng chịu
Samsung G530h ko mod dk icon pin sóg ... chỉ với bác luân ơi 😔 root rồi mà mod ko thấy j rhay đổi
Samsung G530h ko mod dk icon pin sóg ... chỉ với bác luân ơi 😔 root rồi mà mod ko thấy j rhay đổi
Chuc Subiô
ĐẠI BÀNG
8 năm
@ThanLh bác tải xposed về xong cài thêm flat style indicator bar về là dk....nếu mún nhiều hình mod đẹp hơn thì bác mod thủ công
@Chuc Subiô Mod ntn bác cho hd cụ thể với ?? Tui chưa có kih nghiệm j hết @@
Chuc Subiô
ĐẠI BÀNG
8 năm
@ThanLh Cụ thể thì k dễ đâu
Cái flat color bác tải về lm bt thôi k có j khó cả.cứ mở ra là bjt cách lm
Còn mod thủ công bác chịu khó tìm video trên mạng nhé chứ ns bác cũng k hiểu đâu 😁
Trọc Mafia
ĐẠI BÀNG
8 năm
Thành cong rồi cảm ơn, thích cái mod trong suốt nhất , ước mong giờ thành hiện thực hihi , anh em củng cho ý kiến nhé
anh ơi cho em hỏi em có 1 con Galaxy J7000H đã root nhưng cài Xposted Famework không được. Thử nhiều cách rồi vẫn bó tay. Bản android Lolipop 5.1.1
tranvinhloc
ĐẠI BÀNG
8 năm
mod Duy Luan ơi. máy mình htc one m9 phiên bản nhà mạng sprint, thì cài xposed vào có ảnh hưởng gì không ạ? lúc trc mình cũng xposed 1 số máy nhưng là hàng công ty..không biết có khác gì với hàng xách tay ko
Help mình xài xposed đc 1 thời gian rồi flash lại rom stock để update phiên bản mới rồi bị giày lun roài bek @@! bro nào chữa với
tranvinhloc
ĐẠI BÀNG
8 năm
trước khi cài xposed bạn flash file sdk này trước thì sẽ xposed được!
http://forum.xda-developers.com/xposed/xposed-android-5-1-successfully-t3074586
tranvinhloc
ĐẠI BÀNG
8 năm
Xem hình này để chọn file sdk phù hợp
@tranvinhloc tui xài xposed đc khá lâu rồi mà, không phải do phần cứng 😔
@tranvinhloc Zenfone 5 sai được ko a

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM