[Xposed] Tinted Status Bar - thay đổi màu thanh trạng thái theo màu ứng dụng Android

Duy Luân
6/7/2014 0:23Phản hồi: 284
284 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cái này hay phết
Sao bản của e ko giống như bản của bác 😔( ko chỉnh đc app nào cả
@MinhHieu_koolman giờ dùng Flat Styte statusbar nó tự động sướng hơn nhiều, ai dùng cái này nữa! 😁
@vqt907 nhưng trong cái Flat Styte bar đó nó vẫn có 1 đường kẻ mờ mờ phân chia giữa stt bar và ứng dụng thì mình làm j để mất cái đg kẻ đó đi ạ ???
@MinhHieu_koolman số ứng dụng như vậy khá ít, mình mới thấy cái gmail bị thế thôi, với lại nó vẫn cho chỉnh tay mà
duongvn2011
ĐẠI BÀNG
9 năm
@MinhHieu_koolman Ngoài Gmail thì trong số app mình dùng chưa thấy, bạn dùng những app nào bị thế?
@duongvn2011 Màn hình khóa stt bar thành màu xám đậm,màn hình chính thì màu bị trong đục nên nhìn màn hình vẫn bị chia làm 2 😔
highkick
TÍCH CỰC
9 năm
Dùng flat style đi b, tinted có support nữa đâu, chỉnh chọt mất thời gian
Thank chủ thớt
ad cho e hỏi e cài và chọn moduns rồi reboot máy rồi mà sao chẳng thấy thay đổi gì cả 😔 chỉ giùm e
Sao mình làm theo hướng dẫn mà vẫn không đổi được màu. Chán quá
Anh em cho toi hoi cai note2 250s minh moi duoc nho em goi ve cho khong mo duoc wifi minh nha o hoc mon neu dem sua o dau uy tin nho anh em chi gium cam on anh em nha
cài xong thay đổi xong r mik go cài đặt dc ko m.n
Mọi người ơi cho e hỏi
E đang dùng vega r3 và gặp 1 số rắc rối
E root trên điện thoai bằng phần mềm towelroot.kiểm tra bằng rootcheck thì nó hiện root thành công.nhưng mỗi lần khởi động lại máy thì lại bị mất quyền truy cập root
Mọi người cho e cách khắc phục ạ .e xin cảm ơn
DarkZ
ĐẠI BÀNG
8 năm
@luan master tốt nhất là cài recovery with odin , install root through recovery
or install superSU with odin
Bacs cho em hỏi chút với...sao rm lên 5.0 rồi mà thanh trạng tjais vẫn một màu và không trong suốt, không đổi màu trong các ứng dụng...cuối cubgf em vẫn phải dubg tinted ạ!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019