Xuất hiện giá bán Surface RT: 599 USD cho phiên bản 32GB, bản 64GB có giá 699 USD?

Blaze1st
16/10/2012 13:56Phản hồi: 440
440 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ồ lá la, có pc rồi laptop ít xài có khi thanh lý đi mua thôi 😃 lúc nào ra mà chưa đủ tiền thì cho em yêu bay luôn =))
máy này đẹp lại dùng w8
ôi thích lắm, hi vọng từ đây đến tết giá mền chúc,
không bảo người nhà xách về ipad mini mà mua em nó luôn.
ipad thì rẻ lắm đấy mà kêu con này đắt :-<
Giá ngang ngữa tablet android z là được rồi!
nanogame
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mấy bác cứ đoán già đoán non không vào trang web của nó mà coi.
Cấu hình nè (không thấy có 3G):

OS | Windows RT, Microsoft Office Home and Student 2013 RT Preview2 EXTERIOR | Dimensions: 10.81 x 6.77 x 0.37 in • Weight: Less than 1.5 lbs • Casing: VaporMg • Color: Dark Titanium • Physical buttons: Volume, Power STORAGE | 32 GB • 64 GB DISPLAY | Screen: 10.6" ClearType HD Display • Resolution: 1366 x768 • Aspect Ratio: 16:9 (widescreen) • Touch: 5-point multi-touch CPU | Chip: NVIDIA T30 • System memory: 2 GB RAM WIRELESS | Wireless: Wi-Fi (802.11a/b/g/n) • Bluetooth 4.0 technology BATTERY | Up to 8 hours mixed activity • 7-15 days idle life CAMERAS | Two 720p HD cameras, front and rear-facing VIDEO | Two microphones AUDIO | Stereo speakers PORTS | Full-size USB 2.0 • microSDXC card reader • Headphone jack • HD video out port • Cover port SENSORS | Ambient light sensor • Accelerometer • Gyroscope • Magnetometer WARRANTY | 1-year limited hardware warranty APPS (included) | Mail • Messaging • Word • Power Point • Excel • OneNote • SkyDrive • Internet Explorer 10 • Bing • Music • Video • Games • and more.

BLACK TOUCH COVER

DIMENSIONS | 7.4 x 11.0 in • 3 mm thin WEIGHT | 0.46 lbs COLOR | Black • Additional colors (White, Cyan, Magenta, Red) sold separately KEYS | Activation: Pressure-sensing input • Layout: QWERTY INTERFACE | Magnetic SENSORS | Accelerometer WARRANTY | 1-year limited hardware warranty
nhiều người thất vọng với giá, microsoft thì chẳng thể rẻ được, muốn hàng rẻ chờ acer, ss đi mấy bác...
gia nj cung tam on...nhung ve vn thi ko on chut nao....cac bac lai chem tung soi
Khả năng cái này sẽ phục vụ công việc tốt hơn Ipad, cái này mua thay laptop được đấy nhỉ?
Có lẽ mình sẽ thanh lý con HP để rước thêm em này song hành với Ipad 3 của mềnh. ^^
theo giá trên thì bản 16Gb chắc khoảng 399$, có em này là xúc ngay.........mà ko biết có 16Gb ko???
@thtrang 16g cai win xong con khoang 20kb du tai 1 cai anh😁
@thtrang Cài win 8 thì mất vài Gb rồi thêm Office nữa chắc bộ nhớ còn vài 3 Gb thi xài gì. Nó k ra bản 16Gb đâu
Nói chung nhân ARM sẽ chết thôi, tình hữu nghị giữa tớ và Microsoft lâu năm, bền vững lắm, như Việt Nam - Laos, tớ đi sâu vào nhân NT, hỗ trợ em ấy lên đỉnh tới Z' luôn, anh bạn ngựa non háu đá kia thì chỉ 4' rồi chị Windows nghiêng mình cho em xuống, yếu đừng ra gió nha các chú ARM, anh cảnh cáo 😁
Nên nhớ đây là RT..không chạy được các file exe..chỉ mở được tối đa 2 cửa sổ,kho ứng dụng ít.Và có thể máy này không có 3g.Giá vẫn khá cao khi so với iPad wifi
Serge2510
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hoatuyethuy Sao lại ko có trên rt? Office có là đương nhiên, giờ chỉ hi vọng Cad có nữa là đẹp 😁
@karanka1989 theo mình thấy các bác kia cứ đòi mtb phục vụ công việc..nhưng chủ yếu là nói đến word này nọ..chứ thật ra nhiều nơi như bệnh viện,trường học,kĩ sư vẫn dùng iPad làm việc thôi.Xét khía cạnh đó RT không có cửa so
@chumzuizui kỹ sư họ dùng ipad làm gì thế bạn? 😃
@dienhoabk Vẽ CAD + đồ hoạ + blah các thứ mà khả năng ko biết có chạy đc trên nền ARM ko đây hehe Pro mới kham đc.
Vẫn hi vọng có 3g ở trong cho nó tiện . Kè kè cái USB thấy hơi rối .
Quá đắt cho bản RT.

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
kennaly
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chỉ RT mà giá cao vầy roài,hết mơ mộng bản pro T_T
Hj. Bản RT mà giá này thì ko cạnh tranh dc với ipad rồi, vì bản RT ko chạy dc ứng dụng cũ. Chắc chỉ hi vọng vào e Pro , e Pro có lẽ mới đáp ứng dc cả việc giải trí lẫn công viêc. Hj vọng chỉ cao hơn e RT này 100$ 😁
mình sẽ làm 1 em chơi hero 3 bằng cảm ứng mới thú =)), dùng quá nhiều phím tắt mà giờ chuyển qua chọc chọc không biết có chơi được không có lẽ vẫn phải mở cái bàn phím của nó ra để xài
maynebuoi
TÍCH CỰC
12 năm
@duc12atl Dẫu đã biết em không hề yêu nhưng vẫn mơ mộng nhiều??? Win RT không chạy mấy cái game trên laptop của bác được đâu. Suy nghĩ lại đi.
giá hơi chát....mà có 3G không nhỉ....không có 3G thì không thật sự hấp dẫn
mình đọc bên voz thì thấy cái tít họ như này: Microsoft Surface chạy Windows 8 RT, với giá $499. Rẻ ?
rồi mình đọc cái tít bên này nó như này:
Xuất hiện giá bán Surface RT: 599 USD cho phiên bản 32GB, bản 64GB có giá 699 USD?

mình chợt nghĩ bình thường người ta thường đặt tít là giá bán thấp nhất của máy, tại sao bên tinhte lại đưa cái tít có giá cao hơn??
phải chăng là 1 sự dìm hàng có tính toán???
tso
ĐẠI BÀNG
12 năm
@karanka1989 vì mod tinhte fan táo mà😃
mà nghĩ cũng lạ, táo bán giá gì cũng là rẻ, là tốt, là vô đối (bao gồm cả tốt và lỗi luôn). Còn lại là copy, nhái, cạnh tranh với táo, nói thật lòng mình nghĩ tablet MS là nhắm vào phân khúc doanh nghiệp thôi vì ở đó MS thiếu một thiết bị mang tính di động cao.
aoe thì sao nhỉ, hay chơi HL với bàn phím ảo kiểu tab cũng hay đó, đợi xe buyt mấy thằng tranh thủ lập mạng chiến half life =))
ai biết ..... mywifi trên iphone không ?,
vừa đăng ký gói max của vinaphone

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019