Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Xuất hiện hình ảnh báo chí của One X 5, chiếc phablet đầu tiên của HTC?

babybungbu
17/9/2012 22:26Phản hồi: 189
189 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chymtomax
ĐẠI BÀNG
12 năm
come on HTC
Máy to nhưng chỉ lo cục pin pé tẹo😆
Kinh khủng càng ngày càng to, to như một cái bảng các hãng này không hiểu có nghiên cứu sở thích người dùng không mà đua nhau ra màn hình to đùng con gà tức nhau tiếng gáy.Như ip5 màn 4 inch là chuẩn rồi cực kỳ tiện dụng cấu hình chạy mượt mà trên môi trường ios.Chú trọng trải nghiệm người dùng là chính chứ không chú trọng đến trải nghiệm của mấy ông CEO như các hãng SS, LG, HTC và NO.....
@scofield_17 Ifan roài,sau này iphone lên 5 inch chắc vẫn kêu đẹp,bó tay,bác nhiều xiền mà,em không theo được

sent from my iphone 5 using tinhte.vn
@audir81992 Bạn yên tâm khi ip lên 5 inch thì các hãng khác đã lên 10 inch rồi như vậy thì ip lúc đấy vẫn chuẩn.....
@scofield_17 dòng này thì dành cho những ai thích trải nghiệm màn hinh to để xem ảnh, phim, duyệt web...tốt hơn mà ko quá quan trọng cái tính pocketable, nhưng vẫn phải là đt chứ ko phải là mtb, thế nên mới gọi nó là phablet ;) Các hãng khác 1 năm ra cả chục mẫu máy mới, thêm cái dòng phablet này cho nó đa dạng, chứ như Apple 1 năm ra 1 mẫu mới thì chỉ dám làm 1 sản phẩm mang tính phổ quát, chung chung thôi, thế nên bác ko nên quá phàn nàn cái vấn đề này 😁
sivextien
ĐẠI BÀNG
12 năm
@scofield_17 Lại một bác tinhtế cuồng IP. trước nhớ cũng có 1 bác vào phán màn hình 3.5 của IP là đỉnh của đỉnh, là tỷ lệ vàng và chê mấy thằng khác 4.0 là cùi bắp. Giờ IP lên 4.0 lại chê những thằng 4.7-5.0 là cùi mía 😁
cacom1088
ĐẠI BÀNG
12 năm
@sivextien :p tớ là tớ đang đợi mấy cái cùi mía đây, chắc ngọt lịm :D

__T@n Junior__
jehovan
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bây giờ đa số các máy đều dùng ốp lưng nên chỉ quan tâm đến mặt trước thôi. Kích thước này chắc chắn nhỏ hơn con S3 đấy.
Kết htc vs sony trong các máy android nhất,nhưng htc nên ra các máy với nhiều cải tiến,tiêu biểu là nên dùng s4 pro trên con này,như vậy sẽ mua

sent from my iphone 5 using tinhte.vn
nếu như máy đúng như thế này và có pin khủng hơn.mình sẽ bán ip5 đi để mua
đẹp quá
Snownee91
ĐẠI BÀNG
12 năm
Khó mà có thể full HD được. Cộng với truyền thống yếu sinh lý của HTC thì cấu hình càng khoẻ, màn hình càng to thì lại càng mau hết pin
quá đẹp gom lúa làm 1 chú
Phablet 1 trào lưu mới.
longlee1988
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hi vọng pin em nó thực tế sẽ trâu. chứ đó h Pin của HTC ko đc đánh giá cao
cacom1088
ĐẠI BÀNG
12 năm
@longlee1988 Con này sẽ pin bò tót cho bác dùng :p

__T@n Junior__
ko biết hôm nay HTC có giới thiệu con này ko