Xuất hiện hình ảnh Raider 150 chưa hoàn chỉnh, Suzuki Việt Nam sắp ra mắt?

9/8/2013 8:19Phản hồi: 203
Xuất hiện hình ảnh Raider 150 chưa hoàn chỉnh, Suzuki Việt Nam sắp ra mắt?

Mới đây một hình ảnh rò rỉ về chiếc xe côn tay thể thao Suzuki Raider 150 đã tiếp tục xuất hiện trên mạng. Chúng ta có thể nhận ra chiếc xe chỉ có khung, động cơ và bánh chính là chiếc Raider 150Suzuki Việt Nam có thể sẽ ra mắt trong thời gian tới. Bên cạnh chiếc Raider 150 chưa hoàn chỉnh này còn có một chiếc xe tay ga dán tem Suzuki nhưng nó đã được phủ nilon nên chưa thể biết chính xác là mẫu xe nào.

Thời gian gần đây xuất hiện khá nhiều tin đồn cho rằng Suzuki Việt Nam sẽ chính thức giới thiệu Raider 150/Satria F150 vào cuối năm nay, tuy nhiên thời điểm cụ thể vẫn chưa được nhà sản xuất công bố. Hiện tại Suzuki Việt Nam vẫn đang phân phối mẫu xe này dưới dạng nhập khẩu chính thức và bán với giá gần 100 triệu đồng.

Raider 150, hay còn có tên gọi khác như Satria F150, Belang R150 là một mẫu underbone thể thao rất được ưa chuộng của Suzuki nhờ phong cách thể thao và động cơ mạnh mẽ. Xe sử dụng động cơ DOHC, 4 kỳ, dung tích 150 cc có công suất cực đại 16 mã lực tại tốc độ tua máy 9.500 vòng/phút.
203 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Up hàng ngon
bánh mỳ sài gòn, ngọt ngọt thơm bơ, 😃
daicaheb
ĐẠI BÀNG
11 năm
Con đằng sau là con gì nhỉ? thấy mỗi cái đầu.
@daicaheb Cùng théc méc. thấy chân dài gu'm :rolleyes:
đậu phộng, sao con ga nhìn giống AB 2011 vậy
oánh dấu phát tính sau 😃
cái đầu hơi giống AB.
Kiểu dáng AB, máy suzuki, giá suzuki thì thôi rồi, ngon phải biết. Thèm quá :p
@wolbuh Chiếc xe tay ga mới của Suzuki em nghĩ là lấy từ mẫu SD 02 concept xuất hiện từ mấy năm trước, chiếc này cũng có thể là Skydrive phiên bản Fi có cốp để đồ to, bánh 14 thì ko phải là Hayate mới.

@yeucongnghe2012

Mẫu concept này đang được dựng ở Su Nguyễn Văn Trỗi, trông rất hầm hố
@silver knight hôm nào bác qua đó thử chụp mẫu concept đó nào, hình như nó chạy điện thì phải. bác chụp cho anh em nghía qua thưởng thức nhé
hamyty
CAO CẤP
11 năm
hồi raider chưa ra thì mấy anh chạy ex ,anh nào cũng nổ banh xác về nó, nào là ex là vua tốc độ, nào là độ bốc vô địch, tới khi nghe raider sx tại vn thì mấy anh ý lại phát ngôn kiểu mới : chạy nhanh dễ chết lắm, hay đường vn làm sao chạy hết ga được, ôi cái lưởi ko xương, kakakaka =]]]]]]]]]]
@hamyty To mồm thế Bác, đâu phải ai cũng nói v, bản thân em, em dag đi Ex2012 đây, em k mún đua bơi tốc độ j đâu, em chỉ tự hào về kiểu dáng, tốc độ của nó SO VS MỨC TIÊU THỤ NHIÊN LIỆU lý tưởng của nó, điều khiển thoải mái! còn bác mún so DOHC vs SOHC thì mình thấy bác có vấn đề r đấy ạ. Thân
@lucvip1995 thằng đó nó bệnh từ đó h mà bác nó cuồng su wa đó😁
@teamteam911 Oh v hở bác, v là đúng r...haizzzz
@Satria Belang Raider mình biet thang ad tren face cua hoi cam ket mua suzuki satria be lang nói nhảm kinh,kêu ngung binh luan ve xe để để tang đại tuong vo nguyen giap.dung la minh cung thay bac giap tai gioi,nhung lien quan gi toi xe dem vo trong binh luan xe?nói nhảm bị ngta nói thì đóng bài bình luận,có ngon thì mở bài ra mà nói voi nhau,nghi lam add di,ngta nói dung nói khong lại thì đóng bài
con tay ga gì mà nhìn vào tưởng con ab đầu bự mới khiếp. Trinh độ của su VN lên tay rồi =))
choáng voi Su ra xe lien tuc ko kip cam nhan lun.
Con đằng sau vừa giống AB vừa giống Luvias zậy?
em đang hóng con satria từng ngày đây máy bác ơi @!@
con xe đang sau mâm giống axelo nhưng mà dè thấp không lẽ lại thêm cả 1 con mới nữa, con xe ga cũng đẹp đấy, nếu ko đủ tiền mua raider thì lấy co xe ga kia thay thế cho hayate 4 tuooit của mình cũng dc, vẫn cần xe ga vì có cốp đựng giấy tờ và nhiều đồ linh tinh để thuận lợi cho công việc kinh doanh
dinhthanhlc
ĐẠI BÀNG
11 năm
@minhthanh_kd01 có nhìn thấy gì đâu à bác khen đẹp.
autumnman
TÍCH CỰC
11 năm
con ga chắc vẫn là Hayate thôi, chắc thiết kế lại cái yếm với cái đèn, hy vọng nó có 2 đèn như bên Indo. Hayate VN: http://suzuki.com.vn/xemay/chitiet/13/hayate-125.html 😁
Tin thì đồn là lắp ráp tại nhà máy tận Đồng Nai mà phía sau hình ảnh chiếc Raider lắp dở dang lại có chiếc xe Ford Focus mang biển 29A 305.91. Hay là xe NK về HN nhỉ? :p
autumnman
TÍCH CỰC
11 năm
@ndkhoivtv ô tô thì chạy được vào ĐN chứ cái mỗi khung ráp với cục máy kia sao lại cho ra HN :p
@Satria Belang Raider Chết, ý mình không phải vậy! Chỉ là vì đoán già đoán non tí cho vui. Vì quả thật cũng hiếm thấy xe biển HN mới đăng ký chạy vào tận trỏng, xa thế thà đi phương tiện công cộng khác cho lành. Còn chuyện bác chạy xe tận Lào kể cũng lạ nốt, mỗi lần mà sang đấy mình toàn đi xe bus hoặc mua luôn một chiếc ngay cửa khẩu xong lúc về bán rẻ 2/3 vẫn thấy lãi!!! :p
autumnman
TÍCH CỰC
11 năm
còn con đằng sau là con ga đằng trước thôi, chưa lắp mặt nạ, em đoán thế, tại cái dè trước giống nhau 😁 nhưng sao khác vành nhỉ o_O
@autumnman hoặc có thể là hayate 125 cũ hoặc SS
damtrungdu
ĐẠI BÀNG
11 năm
đĩa trước to như đĩa độ vậy nhỉ
khanhmr
ĐẠI BÀNG
11 năm
Vote chủ thớt! Nhìn mà thèm, gom lúa dần thôi. Su thay đổi hẳn rồi!
hahaha, ngon luôn 😁
con tay ga đèn giioong no4 , đầu giống ab11 , nói chung là ổn
đĩa zin raider hơn 5năm rôi bác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019