Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Xuất hiện hình ảnh về bản in 3D của HTC One 2: hai loa BoomSound, flash LED kép, màn hình 5"?

Duy Luân
26/12/2013 8:49Phản hồi: 80
80 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cấu hình như top thì ngang G2. Lúc One 2 ra mắt thì G2 còn 8tr, One 2 16 tr. các bác mua em nào? cùng chạy KITKAT, và G2 có thể tuỳ biến theme Stock đa dạng?!?
@Hungdunghcmc Không bàn về giá thì tầm đấy so thẳng với LG G3 cũng dc bác ạ 😆
@Hungdunghcmc so thử 2 con thì g2 ngon hơn mà cái kiểu dáng xấu quá,ai thích bên trong thì mua lg,ai thích bề ngoài hào nhoáng thì htc
tropical
ĐẠI BÀNG
10 năm
Gò bó thì bạn cài rom khác là ok mà , mình lại thấy Sense & BlinkFeed mới là thứ làm ra điều khác biệt cho One đó 😁 update thông tin nhanh gọn lẹ trực quan
Bạn thử chụp tối thiếu sáng ko Flash mới thấy Cam của One & Zoe đi kèm nó kinh dị cỡ nào :D tất nhiên là ko bàn đến mấy máy bị lỗi ám tím nhé , 4mpx cho trải nghiệm mới & hình ảnh vừa đủ còn hơn 1 cái cam 20mpx ra bức hình chà bá cho nhu cầu người dùng phổ thông - quá phức tạp !

Ốp viền Crossline 0.6mm nhé , mình mua ở shop dt gì quên mất rồi bên khúc Trần Hưng Đạo - Lê Hồng Phong 250k đủ màu luôn , google ốp viền HTC One là nó ra nhiều lắm
Hoặc có loại của LoveMei cũng tương tự mà hình như ko đẹp bằng
Mình thấy One ốp viền đẹp & sexy hơn là dùng case hay bao da 🆒
nnnghia98
ĐẠI BÀNG
10 năm
@tropical Mình ở đà nẵng hình như không có bán ốp viền 😔
hi vọng htc đột phá hơn .đầu tư hơn vào trong máy nữa
nhìn giống 5c thế
Mình nghĩ chắc nó sẽ đẹp hơn. Hy vọng đúng với rò rỉ, M8 sẽ có camera Ultrapixel 10M. Chứ 4M thì chán lắm dù mình là fan của HTC :eek:
@nothingisay Mình cũng nghĩ chụp đẹp hay cam xịn đến mấy mà người trần mắt thịt như mình nghe đến cái 4mp là thấy nản. cho nên dù nó đẹp,sang,xin...nhưng chả ai mua là mấy. lúc nào cũng cứ thiếu thiếu. Khi thì chip yếu hơn, khi ram yếu hơn, khi pin yếu, khi thì bán chậm... nên dù máy có tốt cũng sẽ tèo thôi. HTC mà ko tin là trụ đc thêm 2 năm nữa. nhìn cái kiểu ra con Max với 1 đóng điện thoại na ná nhau, cái bớt cái này, cái chọt cái kia theo kiểu ss thì chết là cái chắc.
ducminh60
TÍCH CỰC
10 năm
giữ nguyên thiết kế ,màn hình 5inch ,viền màn hình mỏng đi thì tuyệt

Sent from my HTC One using Tinhte.vn mobile app
TTris
TÍCH CỰC
10 năm
Lại bo bo tròn tròn! Nhìn ẻo lả vô cùng tận!:oops:
Đầu tiên bạn nên đọc cái này
Sau đó tới cái này
mình nghĩ đây là 1 thiết bị dòng khác chứ khó có thể nói nó là sản phẩm đầu bảng kế nhiệm One với thiết kế củ chuối như thế (trong khi One hài hòa và rất đẹp!) Mong rằng HTC sẽ ra những sản phẩm đẹp và tốt hơn (mình rất thất vọng với nhôm làm One, quá mềm và nhạy cảm). Ý kiến cá nhân.
Có ai có thể giải thích cho em ....
Tại sao lại là HTC One 2 mà không phải là HTC Two, có phải đỡ dài dòng hơn ko
cái dãy loa dưới xấu.
Thiết kế phải Thay đổi chứ sao lại cứ bê nguyên cái nguyên mẫu One lần đầu vào One lần 2 này vậy??? chỉ thay đổi tí tẹo nâng cấu hình??? 😁 o_O
Mấy anh Tập đưa thông tin kiểu câu view đây mà, Duy Luân thì tiện tay cũng cho nó lên đầu trang.:rolleyes: Không phải archetype, cũng không phải prototype. Nhìn như cục sáp được anh nào đó rảnh tay khắc chơi. Nói hơi quá, nhìn giống mô hình copy HTC one từ cục xà bông. Mô hình kiểu này thì cần gì máy in 3D mới tạo ra được nhỉ?:eek:
Haha không hấp dẫn. Trc thời One X+ xài đc thời gian bán luôn. Giờ ko thích HTC nữa
HTC one 2 nghe vui nhỉ, sao ko gọi là HTC two 😁
One 2 - đã one rồi còn 2. nghe cứ sai sai

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019