Xuất hiện thông tin về Sony LT30p với camera 13MP, màn hình 4"6

Didu
6/7/2012 16:13Phản hồi: 120
120 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ktstuan83
TÍCH CỰC
12 năm
Không biết lần này camera có tốt hơn Xperia S ko, 12M hay 13M cũng như nhau thôi, quan trọng là cảm biến! Sony nổi tiếng với máy chụp hình thì ko lý gì smartphone lại thua kém về mảng này! Thực tế từ sony ericsson Satio đến Xperia S thì ko ấn tượng lắm về camera!
vitxiem02
TÍCH CỰC
12 năm
Nếu thật vậy thì sắp sửa có hàng khủng xuất hiện rồi
Thời điểm em này ra lại muộn rồi. Lúc đó nhiều cái hấp dẫn hơn, Note 2, Ip mới, và hàng loạt WP mới. Cấu hình cũng không có gì đặc biệt với mấy em.đang bán của SS HTC, nhưng là cao cấp nhất trong Sony. Bản này chính là GX nội địa đây.
Thinhrom
ĐẠI BÀNG
12 năm
Qualcomm S4 thì ngon rồi! Cấu hình như trên mình xài làm j hết hiệu năng của nó! Chỉ lo về khoản pin! E này ra sau chắc cũng xem xét vấn đề pin rồi!
Sony đang chạy đua với samsung đây
muốn dùng thử timescape của sony quá, chắc sẽ dành $ mua con này 😁
Lại Qualcomm 😕
@QXPro Qualcomm S4 hơi bị ngon à nhak, và chạy đc LTE nữa...
@QXPro KHông có qualcom thì làm gì có LTE hả bác :p với lại chip qualcom thì có làm sao. Bác thấy hiện tại trừ exynos độc quyền ss thì còn chip nào hơn S4 của qualcom đâu
forever3
TÍCH CỰC
12 năm
Nhìn chữ ký thì biết... lên ICS từ đời nào rồi mà đứa bạn cư vật vã với rom cook của s2. ;))
Tại sao cứ phải chạy đua về phần cứng, không lẽ lại có nhiều nguời thích thẩm du tinh thần như thế.
Send from my Xperia Arc.
Cuongh2c
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ủng hộ Sony hết mình 😁
Em chưa hiểu lắm về mã hiệu của máy này. Tại sao lại 30 nhỉ. Chẳng nhẽ máy ra đầu năm 2013 và cùi nhất năm sau ư @@
LT30 ,vậy năm 2013 mình mới được cầm trên tay 😃
dunglucbac
ĐẠI BÀNG
12 năm
@duchaigia2011 Có con xperia gx là quá đủ r .còn muốn gì nữa đây bác

Sent from my E15i using Tinhte.vn
chờ đợi sản phẩm sony, nếu có thể tháo pin được, thì đúng là sản phẩm mình đang tìm
chưa thấy mặt mũi thế nào mà mấy bác đã làm ầm lên
có mấy thằng ko biết đã dùng con Xperia nào chưa mà cứ vào đây xoắn hết cả lên 😕
Nhu sony cham ma chac. Con samsung no co cap nhat len 4.0 duoc may may dau

Gửi từ LT18i của tôi
lại bắt đầu một cơ số những con rệp ăn bám vào cái hãng ai-cũng-biết-là-ai-đó vào đây để ném đá dìm hàng. Hình như tụi này không làm trò bẩn thỉu thì không khá dc hay sao ấy.
rayz
TÍCH CỰC
12 năm
kế thừa Arc S chăng 😁
I.T_Man
ĐẠI BÀNG
12 năm
cho em hỏi con Xperia ray bao giờ đc cập nhật nên 4.0 vậy các bác
@I.T_Man Xperia Ray lên 4.0 lâu rồi mà bạn? :|
cho địa chỉ đi. mình ủng hộ cho. ffag tính làm e xperia s nek.
@liverpool_hai mình bán ở Phong Vũ nè bạn qua ủng hộ nhé hehe xperia s tạm thời hết hàng rùi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019