Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Ý tưởng thiết kế chiếc BlackBerry Ontario đẹp mắt với các phím chức năng thay đổi theo ngữ cảnh

Duy Luân
3/3/2014 16:1Phản hồi: 87
87 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Xa_Que
TÍCH CỰC
10 năm
Chỉ có Apple mới dám thiết kế bộ khung vỏ trước sau đó tìm cách nhồi linh kiện vào. Các hãng khác nhồi linh kiện trước mới thiết kế vỏ nên ta gặp nhiều thảm họa thiết kế .
@Xa_Que ko biết bạn nhìn qua thiết kế của sony chưa. ko ns quá. nhưng apple cũng phải cúi đầu
thích kiểu phím home là chùm dâu mang đặc trưng riêng cho blackbeery.
cố lên blackberry i love you!
Fèo3Đ
ĐẠI BÀNG
10 năm
tình hình blackberry đang bất ổn, nên cũng ko ham thích mấy nhưng nhìn ngoài hình thì đã thật 😁
Một ý tưởng khá hay. Like mạnh.
Nhìn quen quen giôgs kiểu LG KF510 ngày xưa
ducanhk53
ĐẠI BÀNG
10 năm
ý tưởng quá tuyệt với! nhưng chắc phải chờ lâu lâu mới có tiền xúc e này
quá ảo
ngockey
ĐẠI BÀNG
10 năm
ôi định mệnh đẹp quá
@_@ nhưng chỉ là ý tưởng thôi , làm được thế này thì có mà BB hốt bạc
Ngoc Dao
ĐẠI BÀNG
10 năm
@ngockey Làm ra sản phẩm thế này có gì mà ko làm được nhỉ? Màn hình viền mỏng dính mấy con Sky, LG đều có rồi. BB từ hồi Bold 9000 đến giờ chưa bao giờ thiết kế ra 1 con điện thoại cao cấp nào xấu hết. Vấn đề chính của BB là chậm thay đổi OS chứ thiết kế và build ko bao giờ là vấn đề bạn nhé. Kể cả Apple, Sony cũng chỉ ngang tầm về mặt design thôi theo ý kiến của mình. Mà cái thiết kế của Sony Z mới ra nhìn thì đẹp chứ mình thấy vẻ đẹp đó ko bền, giờ ra Z2 mình nhìn thấy ko khoái nữa rồi
vinataba331
ĐẠI BÀNG
10 năm
Nhìn thiết kế thế này thì k ưng đc rồi, nhưng mà cái ý tưởng trackpad thì hay quá😃
Chưa xài bb chưa nghiện, đến lúc xài rồi nghiện ko muốn xài cái khác nữa. Iphone đẹp và hoàn hảo thật mà bb gây nghiện hơn
natomedia
TÍCH CỰC
10 năm
Nhìn đẹp ghê hy vọng là tốt sẽ ủng hộ 1 em.
raiso
TÍCH CỰC
10 năm
1 đầu bo tròn, 1 đầu ko bo. E là mãi mãi chỉ là ý tưởng

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
Bo tròn có vẻ không hợp lắm với BB dạng thuần cảm ứng nhỉ?
ngocbich.c
ĐẠI BÀNG
10 năm
Trời ơi, đẹp quá
Sao 2 đầu máy chả liên quan gì nhau. Ý tưởng có vẻ khủng 😁
DucTT47
ĐẠI BÀNG
10 năm
xấu. Cảm giác mất cân đối.
đó là lý do tại sao yêu thích bb đấy đã không thiết kế thì thôi có là phá cách thôi rồi
Nếu như hình 27tr cũng mua
jimmymouse
ĐẠI BÀNG
10 năm
Tổng thể, đầu đuôi bất nhất, cụt cụt xấu tệ. Thiết kế từng phần thì đẹp. Nếu làm phần trên bo tròn như dưới + cấu hình ngon pin 3xxx thì sẽ gom lúa quyết ủng hộ bb 1 e.
Đầu em nó xấu vãi tè 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019