Yahoo mở website cho phép yêu cầu tên tài khoản theo ý muốn, sẽ báo kết quả vào giữa tháng 8

Duy Luân
16/7/2013 3:59Phản hồi: 67
67 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình bỏ yahoo lâu rồi nhưng có lẽ sẽ tạo tài khoản để đấy, =)) để kinh doanh cho tiện 1 bước đi thông minh của yahoo
Giờ vào Yahoo toàn thấy spam mail, đến là nản 😁
Yahoo cần làm nhiều hơn để lấy lại phong độ chứ ko phải mấy việc như thế này😃
dạo này cũng chẳng thèm xài
thôi kệ cứ làm vài cái cho vui 😃
😁 yahoo dùng hay bị tắt cái này xóa cái kia chả lường trước được! giờ cứ gmail mà quất:D cái yahoomail chỉ để làm mail dự phòng cho cái gmail! chán anh yahoo lắm rồi ^^ 1thời
vulong1987
ĐẠI BÀNG
11 năm
Photoshop ngược cái iphone rồi 😕
Yahoo bây gời xưa rồi. Lạc hậu mới xài yahoo
lúc trước tạo cái fiveone (con dog 😁 ) chia tay gấu nó lấy ko trả phải làm cái fiveone_f1 (con dog đời f1) chắc giờ lấy lại dc cái cũ rồi. :D
Kacey
TÍCH CỰC
11 năm
mình cũng mới thử xong, hy vọng là ok
Mềnh cứ tưởng tới 15/7 là họ sẽ xóa hết các tài khoản không đủ điều kiện duy trì. Ai dè còn dài dài nhỉ? 😁
Chấp làm gì hả bạn. Yahoo! Mail hiện nay vẫn là dịch vụ email đông đảo người sử dụng nhất, và ở Mỹ nó vẫn là số 1. Mail cũng là dịch vụ nổi tiếng và thành công nhất của Yahoo từ trước tới nay.

Bây gời gmail number 1
Cái yahoo mail của mình dùng được 6 7 năm rồi 😆, đến mức nó còn gửi mail cảm ơn là khách hàng lâu năm gì đó cơ 😃).
Lúc mọi người chuyển sang gmail, thấy cũng được, nhưng chả tiện lắm, nên quay lại dùng yh mail, Gmail chỉ dùng để liên lạc gửi bài tập với giáo viên thôi, vì họ dùng Gmail, nên mình nghĩ dùng cùng loại cho nó lành (?!), và Gmail dc tối ưu hóa trên Android nên mình gửi thư từ hòm này nếu cần gửi từ điện thoại.
Còn cái Yh mail, họ gửi thư thì 5 6s sau là mình nhận dc rồi, và ngược lại, với lại để cái yh chat chạy ngầm thì có thư gì thì sẽ có thông báo, rất tiện lợi, nên chưa có nhu cầu thay 😃.
HungSim
ĐẠI BÀNG
11 năm
@megatroll Mình tạo mail từ Tháng 9/2001 đến nay gần 12 năm mà không thấy yahoo cảm ơn gì hết !
@HungSim Chắc bạn ko để ý thôi, chứ mình nghĩ ai lâu năm cũng dc nhận mà 😃.
N
Nó vẫn có khả năng gửi nhận mail bình thường, vẫn có app cho tất cả các nền tảng lớn mà. Ít người dùng thôi, sao gọi nó là lạc hậu nhỉ 😁
đã đăng kí "D
kunzarcx
ĐẠI BÀNG
11 năm
em vừa wishlist cái tên "facebook" =))
một số bạn không cần, nhưng 1 số người rất cần, vì nó liên quan tới tài khoản gamer mà mình chót quên. Ai chơi TLBB không nhỉ😁
@smile_nice90 quên pass đó hả 😆 mà lỡ như mới quên đầu năm nay thì coi như hết cứu rồi...
@machao_mengqi sao hết cứu vậy bạn/?
@smile_nice90 mình đếm đi đếm lại từ đầu năm tới hôm nay vẫn chưa đủ 1 năm
@machao_mengqi Mình không nhớ pass mấy năm rồi ấy chứ, làm lại yh rồi có yh lấy dc pas game😁
@smile_nice90
thế thì đở quá ^^ coi chừng thằng bạn thân nó phổng tay trên thì...:p
ikondoit
ĐẠI BÀNG
11 năm
Vẫn cay chuyện hồi trước yahoo chỉ cho 4MB hòm thư, nên vài bữa phải vào xoá thư cũ thì mới tiếp tục nhận email được. Khoảng 2004, Gmail ra đời cho đến 1GB dung lượng thì lúc đó có được cái invite xài Gmail còn hơn được vàng. Từ dạo ấy mình chuyển qua Gmail luôn không những vì dung lượng cao mà còn đăng ký được địa chỉ đẹp. Sau này Yahoo mới mở cửa cho dung lượng unlimitted, nhưng lúc đó đã quá muộn mất rồi. Không ai muốn chơi lại với một anh chàng bủn xỉn năm xưa ;)
Mong rằng 2 cái nick mình chọn ít nhất có được 1 cái @__@

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019