Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Yamaha giới thiệu xe tay ga mới dành cho phái nữ: Nozza

TDNC
30/8/2011 7:55Phản hồi: 222
222 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ziniboy95
ĐẠI BÀNG
13 năm
ui nam giới bị bỏ rơi thật rồi huhu....!
xlive
TÍCH CỰC
13 năm
HMới hôm rồi ghé 3s bảo hành xe, thấy con này mới thoáng nhìn tưởng là Liberty. nhưng nhìn kỹ lai thì thấy đường nét mềm mại hiện đại. con này ra mà ko bị làm giá và máy móc ổn định thì khá nhiều người sẽ dùng đây
Trông khá giống Liberty nhỉ? Con này nhìn khá đẹp và sang trọng cho nữ. Hi vọng các chú Yamaha không chơi giá để anh em còn mua cho chị em nữa. Ở HN thì mua chỗ nào uy tín hả các bác? Tính mua cho em gái 1 chú mừng em nó ra trường!
Quan_ymvn
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hé, bác Cu Hiep đưa bài muộn nhể. Gặp bác hôm cty em launching Nozza ngày 30/8 tại Grand Place mà hôm nay mới có bài trên tinh tế......Hm đấy gặp bác Cu Hiep tranh thủ mượn em Bold 9900 vọc được tý, công nhận phê như con tê tê....
Bonus các bác quả ảnh em chụp bằng iphone 4 cùi bắp, hé hé

RIM
CAO CẤP
13 năm
cuquan chụp với cuhiep à?
tmhung
TÍCH CỰC
13 năm
Nhìn giống liberty của Piaggio ghê luôn 😁
clarkht
TÍCH CỰC
13 năm
nhìn con này e lại nhớ đến liberty, đẹp đấy chứ
Alo! 33 chai hả? Ù mua, sao? em mẫu đó ... hả? ừ. MUA! :happy:
zprox
TÍCH CỰC
13 năm
hm bữa đi xem cái này,xem xong quyết định mua liberty,con này xog giấy tờ là hết 35tr
kizz2
ĐẠI BÀNG
13 năm
tường nova chứ nozza thì hổng chơi
HTP@87
TÍCH CỰC
13 năm
xe này đẹp thích hợp với chị em phụ nữ 😃
Các hãng xe cứ tập trung phát triển các dòng xe tay ga mà bỏ quên dòng xe số rồi. Giá cả nhiên liệu ngày một đắt đỏ mà cứ ra xe tay ga thế này thì....
Đẹp !
evilmax
ĐẠI BÀNG
13 năm
Gái đi nozza
trai đi nouvo, exciter
Nhìn cái vành đúc giống như cái xe máy điện ấy, chê nhất cái vành đúc
nhìn tổng thể thì mình thấy giống em Mio hơn, và có nét giống mấy em của piaggio nữa. trông khá đẹp!
ra đại lý nó chém 30-35t là chắc 😆
vnn009
TÍCH CỰC
13 năm
Kết cái quả đổ xăng tiện lợi, cái ông Honda cực kỳ bảo thủ nên cứ luẩn quẩn mãi. Lần nào đổ xăng cho con AB hoặc con Lead đều khổ sở.
trong các hãng xe máy khoái nhất tên Yamaha, cái logo cũng đẹp 😁
kết nhất phía trước nhìn như liberty ý , dành cho chị e nào máu liberty mà ko đủ tiền mua , e này vs cái giá ấy thì nuột quá rồi , mà cái chắn bùn phía sau nhìn hay nhờ :p
Lần đầu tiên thất vọng về thiết kế của YAMAHA, con này ko những ko đẹp mà còn có nét nhái Liberty và Elizabeth EFI nữa. Nếu là tớ thì tớ sẽ chọn CUXI cho gấu
Cái này gọi là nhái Liberty thôi bác. Elizabeth và Nozza cùng nhái Liberty mà. Bác nói Nozza nhái Elizabeth, em thấy ko đúng lắm.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019